Yêu cầu, thắc mắc sử dụng phần mềm việt hóa

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM VIỆT HÓA' bắt đầu bởi ThanhLongND, 26/9/09.

1. meomay683106

meomay683106 Thành viên

ọc 4mat thẻ thì mất hết dữ liệu phải không mấy bác mình lưu nhìu dữ liệu trên thẻ h mà 4mat là mất sạch :banghead:
  2. anhtruong112

anhtruong112 Thành viên

3. MaNhatThien

MaNhatThien Thành viên

Dùng tạm bản Việt hoá: Duomi V2.10 S6v3 của Haliso SymbianVN​
    [box=160]Tải về[/box][box=160][/box]Nguồn: SymbianVn.Net
    Posted via Mobile Device
  4. tonik0y

tonik0y Thành viên

Em đã tìm từ trang 1 đến trang 31 chưa ai thắc mắc về FreeIsms lên em mới post hỏi mọi người.
    Em có việc đi công tác đã lâu em k vào thăm tinh tế.
    hôm qua em mới vào và down Freeisms Ver 1.19 VH by HoangHai cài ok rồi nhưng mà khổ cái là cái đăng ký và đăng nhập không tài nào được! e có tìm và thử TK: symbianvn@gmail.com pass symbianvn của web symbianvn nhưng mà đăng nhập cũng bị lỗi, đăng ký hệ thống nó gửi tin nhắn và trừ tiền tk nó gửi về mã kích hoạt em thử cho nó tự động đăng ký không được thử nhập mã thủ công cũng k đc. 1 thời gian ngồi mày mò em đã có tk nhưng không thể đăng nhập được
    Ai biết cái lỗi này không mạng GPRS/3G em vẫn dùng bình thường. không đăng nhập đc buồn quá bác nào có cách chỉ cho em hoặc là có tk dùng đc chỉ cho em hay là cái ver 1.19 này bị lỗi nếu bị lỗi lên dùng ver bao nhiêu cần các pro giúp

EM cảm ơn trước
  5. lyon_loneli

lyon_loneli Thành viên

topic này có nhận việt hóa game ko nhỉ, nhờ các bro làm hộ mấy cái.
  6. huankute1994

huankute1994 Thành viên

xl kak bak! Kak bak cho e hoj? Ltn de? Su? Dug pm xem tv skyfire? E taj? Ve kaj dat ruj nhug ko bt dug! Hjxhjx!
  7. MaNhatThien

MaNhatThien Thành viên

V1.19 bản VH của HH dùng OK bạn nhé. Bạn có thể dùng tải khoản này nhé:
    Chuc vui!
    Posted via Mobile Device
  8. dh2l

dh2l Thành viên

cho xin FW power movie đã ..... với máy mình là E71 chưa hack
  9. bobubibu

bobubibu Thành viên

jarboom báo lỗi này thì sao hả các bác
    ASCII encoding error: ordinal not in range(128)'
  10. gadaffi

gadaffi Thành viên

Tôi đã down ở đây và sử dụng 1 lần phần mềm báo giờ bằng chuông ( mỗi 1 giờ lại báo bằng chuông như chuông nhà thờ, giống chuông đồng hồ Odo) nhưng bây giờ không thể nào tìm thấy lại nữa, mặc dù tìm khoảng 2-3 tháng rồi, không biết nó ở đâu. Bác giúp tôi nhé.
    Cám ơn nhiều!
  11. th0c0ntn

th0c0ntn Thành viên

E đang dùng e72.
    Ai có PM hẹn giờ tắt máy ban đêm sáng lại tự động bật để tiết kiệm pin cho e xin với.
  12. kydanh9

kydanh9 Thành viên

giờ chỉ có phần mềm tắt máy, chưa thấy có phần mềm thêm hẹn giờ mở máy. hoặc có mà chưa biết.
  13. haininh1

haininh1 Thành viên

ai có phần mềm tắt máy cho e71 không cho minh xin minh dung cai switch off no không tự động tắt
  14. Sachio

Sachio Thành viên

sao em cài mấy ứng dụng như : SmSOne, Message In Time, mấy ứng dụng hẹn giờ gửi tin nhắn thì cứ bị báo là : Update error nhỉ?
    Em dùng e72 đã hack rồi.
  15. anhchang87

anhchang87 Thành viên

bạn nào có phần mềm khi nhận bluetood thì sẽ chuyển vào thẻ nhớ không thì gưỉ giúp với, gửi bluetood mặc định của máy là vaò thẻ nhớ
  16. singfeng

singfeng Thành viên

nhờ các pro việt hóa giúp em em cái phần mềm [h=2]GPFCE - giả lập chơi game Nintendo (game 4 nút) xuất sắc![/h]thank mọi người
  17. buonqata

buonqata Thành viên

ai giúp em Vh thằng này cái: http://www.box.com/s/ee37ccfc5840bd37e4b0
    cho em hỏi sao lúc bung pm bằng smartSIS để Vh thì báo lỗi my file corruption
    có cách khắc phuc ko ạ!
    thanks!
  18. black_tiger9x

black_tiger9x Thành viên

các bác ai co phần mềm sao lưu danh bạ ovi thì làm ơn up giùm e vơi đc k,e dùng e63,e fomat dt nên giờ bị mất hết. Thanks all !
  19. haininh1

haininh1 Thành viên

các bác cho em hỏi SMS one vẫn lưu được là sao nhỉ
  20. kydanh9

kydanh9 Thành viên

nếu bên nhận không để ý, đọc xong thoát ra thì mất, còn bên kia ấn chọn lưu vào thì lưu được.
    thaibtr thích nội dung này.