YourTube HD-Download video clip từ YouTube thẳng vào iPad

Thảo luận trong 'Phần mềm cho iPad' bắt đầu bởi caocaotac, 22/7/10.

1. wintercold

wintercold Thành viên

win đã lập topic hướng dẫn chi tiết ở đây mà sao trong này vẫn rôm rả cài ko dc là sao nhỉ....?
  2. vo_tinh

vo_tinh Thành viên

Không biết nó có đụng phần mềm nào của mình không ,mình cài vào thì nhoè hình kinh khủng.cái giao diện nhiều đốm màu,xoay icon hay vào app khác cụng bị.mất hồn em xoá nó ngay.reboot lại thì hết bị.em đoán là đụng app tắt đa nhiệm meleaner gì đó.
  3. tuananh_free

tuananh_free Thành viên

Tự nhiên vào Youtube trên ipad lại out ra ngoài. hix. Chắc bị lỗi rồi. Bác nào biết cách khắc phục chỉ e với ạ. Thanks
  4. tuananh_free

tuananh_free Thành viên

Đúng là cái này không tương thích với FW 4.2.1 hay sao ý. Remove phát ok lại ngay. hehe
  5. vo_tinh

vo_tinh Thành viên

Em cài rồi bị lỗi vậy mà nói chả ai tin.
  6. redlion1

redlion1 Thành viên

7. tuananh_free

tuananh_free Thành viên

8. tommy8288

tommy8288 Thành viên

em làm được rồi, dơn mấy cái film Gummibar cho thằng nhóc xem trên Ipad luôn ạ ! Thank's bác Chủ .
  9. linhhong

linhhong Thành viên

sao bây giờ cài vào ko thấy xuất icon nó nhỉ...
  10. nova_ck

nova_ck Denke anders

Mình cài xong trên ipad3G 4.2.1 download 1 lô videos về , đền lúc sau vào lại thấy mất sạch , chỉ còn mỗi cái đầu tiên . Chắc phải xóa đi cài lại .
  11. Quanbasf

Quanbasf Thành viên

Mình cũng bị mất sạch, chỉ giữ lại cái đầu tiên. Ipad 4.3.3
  12. Zkent991

Zkent991 Thành viên

có ai biết khi down về thì clip nằm ở đâu không? chỉ em với! ý em là đường dẫn tới clip...
  13. VietAn_ipad2

VietAn_ipad2 Thành viên

Nó không mất đâu các bác oi.tải ifile trên cydia về.vào mục media rồi vào yourtube la thấy file video mình tải về đã bị mất

Sent from my iPad using Tinhte.vn----------VIỆT AN
  14. dnm1110

dnm1110 Thành viên

Thanks bác chủ thread. Mình vừa làm thành công rồi.

File download nằm ở App "Youtube" -->Download bác ah.
  15. natalietran2000

natalietran2000 Thành viên

không JB thì dùng cái nào để download đây?
  16. predator5070

predator5070 Thành viên

iPad của em 4.3.3 vậy có cài dc ko tại vì trình nói chỉ 4.2.1 only
  17. lastbet

lastbet Thành viên

Đã jb thì cài tốt bạn à. Nhưng theo mình cái yourtube này đang lỗi thì phải. Máy mình 4.3.3 cài vào download 10 cái thì chỉ cái đầu tiên được giữ lại trong máy, 3 cái luôn trong tình trạng mỗi lần mở ra xem là nó downloading 3 cái đó, chờ down xong 3 cái đó lần sau nữa mở ra nó lại trong tình trạng downloading. 6 cái khác thì mất tiêu. Rút cục mình gỡ nó ra cho lành, ko nó download suốt ngày thế tiền cước 3g hay wifi vỡ mặt.
  18. hodacduy

hodacduy Thành viên

có cái nào cho ipod touch gne 4 ko bạn hjhj;)
  19. futureneodo

futureneodo Thành viên

Hiện tại thì Yourtube HD 1.3.1-1 vẫn xài tốt cho IOS 4.3.3 nhé, tuy bị lỗi trong phần Download của You tube như bạn đã nêu nhưng thật ra thì files video đã lưu vẫn nằm tại đường dẫn var/mobile/Media/Yourtube nhưng đã bị mã hóa dạng như:
    tag:youtube.com,2008:video:2Qdnx6k6Ft8-720p.mp4
    .........
    Lúc này mún xài trên IPAD thì phải chịu khó dùng iFile đổi tên từng file lại vd như The men-Vụt tan.mp4 chẳng hạn ( vào iFile truy cập đến đg dẫn trên, trước tiên nhấn vào tên file mã hóa chọn Video player xem clip này của ai, tên gì...,sau đó chọn vào tên file mã hóa ở vị trí gần mũi tên xanh sát góc phải màn hình sẽ xuất hiện bảng File Attribute, nhấn vào phần Name để đổi tên lại: *.mp4 rùi nhấn Xong trên keyboard) sau đó nhấn vào tên file đã đổi tên, chọn một trình player đc cài đặt trên máy( AVPlayer HD, Awe some reader.....) thì tự động file sẽ đc add vào library của trình player đó, thoát ra khỏi iFile, vào lại trình player đó sẽ thấy file The men-Vụt tan, tương tự với các file kia.
    Mình vẫn đang xài để down và xem offline các clip music HD trên Youtube bằng Awe some reader
    Nếu Appstore có app dạng này sẵn thì hay :p
  20. dsan

dsan Thành viên

sao mình dow về thì lại không mở đc nhỉ? mình dow cả 2 bản 720p và high quality mà cả 2 bản đều ko chạy đc? máy của mình là iphone 4 bản 4.3.3