Youtube bị lỗi kết nối. Có ai bị lỗi này không?

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM ANDROID' bắt đầu bởi kotaro187, 10/5/12.

1. kotaro187

kotaro187 Thành viên

Mình dùng HTC Nexus one, mấy hôm nay up rom nghịch, up rom xong lên google play down youtube về, cài xong mở youtube lên nhưng nó toàn báo lỗi kết nối trong khi đó mọi phần mềm kết nối khác như: google play, yahoo, operamini..... vẫn kết nối hoạt động bt. Ai biết cách khắc phục chỉ giúp mình với. Tks nhiều.
    :
  2. mikan293

mikan293 Thành viên

Lỗi của rom thôi,bạn tìm trên chỗ bạn down rom xem có bản fix ko hay thử vào youtube bằng web xem.
    kotaro187 thích nội dung này.
  3. Nuocmathoada

Nuocmathoada Thành viên

Cái này lỗi room thôi,trước mình cũng bị sau up bản khác fix đc mà

Gửi từ MB855 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
  4. kotaro187

kotaro187 Thành viên

Mình up thử 3 bản rom khác cũng bị thế :(
    Vào youtube = trình duyệt thì vẫn vào được, vào youtube = app thì nó toàn báo: there was a problem starting up. Please check your network connection and system time.
    3 rom rồi vẫn bị, bó tay lun :(
  5. Nuocmathoada

Nuocmathoada Thành viên

có thể là vẫn là do roon thôi bạn thử down bản Gapss mới nhất rồi flash lại xem,trước mình không xem đc youtube cả trên web cả ứng dụng,k nghe nhạc trực tuyến đc cơ
  6. kotaro187

kotaro187 Thành viên

Bác có thể cho e xin bản Gapp cho rom 2.3.7 Cyanmod không? E down bản gapp trên xda nhưng chỉ có mỗi google play, ko có google map, ko youtube....
    E down google map bản 6.5 về cũng lỗi phần GPS luôn, ko định vị được vị trí của mình.
  7. mask2009

mask2009 Thành viên

Minh cung vua gap loi nay hom qua, luc do may duoi 20% pin, ko the ket noi luon, cam sac vao okie luon, co the do pin yeu nen moi loi vay, hy vong giup ich.

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2
  8. Nuocmathoada

Nuocmathoada Thành viên

bác vào google pllay down youtube với cả map về là đc mà,e toàn down thế
  9. haidinh

haidinh Thành viên

e cũng gặp vấn đề như bác luôn ! bác tắt wifi đi dùng 3G chạy ngon luôn ! hiện tại e vẫn phải để thế , chưa có cách khắc phục
  10. cupid_funny

cupid_funny Thành viên

cua e cung bi nhu vay ne cac bac oi, nhung e ca Tubemate thi xem duoc nhe
  11. quan1984

quan1984 Thành viên

Cái này các bác toàn bị khi vào wifi đúng ko ? Cách fix rất đơn giản với máy đã root Vào market tải set dns rồi mở lên chọn dns của openDNS là okie .
    kotaro187haidinh thích nội dung này.
  12. haidinh

haidinh Thành viên

cảm ơn Bác nhiều lắm ! lắm
    quan1984 thích nội dung này.
  13. kotaro187

kotaro187 Thành viên

tks bác nhiều, ok rồi :)
  14. Adi Đà Fệt

Adi Đà Fệt Thành viên

Mình vào youtube=mọi cách mà nó cứ báo lỗi :((
  15. truonggiang0878

truonggiang0878 Thành viên

onn m6 cũng không vào youtube được
  16. dnlong1

dnlong1 Thành viên

Mình dùng optimus G hàng HQ vào app Youtube toàn bị báo không hỗ trợ định dạng video là sao ???, trong khi vào trình duyệt vẫn xem đc hic :( các pro giúp mình cái
  17. o0so0o

o0so0o Thành viên

Bạn dùng set dns (down từ play store) và key set dns (appstore.vn) về set dns lại(đề nghị: lever3 4.4.2.1 - 4.4.2.2)
    Khởi động lại máy. Ok
  18. thangnguyenvt

thangnguyenvt Thành viên

mình cũng như bạn..ko biết sao tự nhiên vào youtube ko coi dc..cứ load chút la lai gặp sự cố...còn luc cài lên 4.0.4 thì lai coi bt...hay tai xài 2.3.7 nên ko coi dc
  19. Thê Hà

Thê Hà Thành viên mới