yxflash Player v3.0 - Xem phim đa định dạng trên iPhone

maianhtungsten
9/5/2010 14:56Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình xin key nhé, thanks bạn nhiều, mail của mình là: ngonamrosy_it@yahoo.com.vn
cho mình xin key với

ban send cho mình key với. thanks bạn
ducvinh_hubt@yahoo.com
đã active rồi nhưng ko xem được file FLV và 3gp. cần nhất là xem FLV mà ko được. có cách khắc phục ko các bác?
Cảm ơn bạn đã vào đọc topic này!

Do thời gian khá gấp và muốn đưa thông tin đến đông đảo thành viên trên diễn đàn được biết đến một hoạt động từ thiện có ý nghĩa, Chúng tôi (Hội storm Hanoi) mạn phép Ban điều hành tinhte để gửi những topic nhỏ --> topic hoạt động từ thiện "Vì nụ cười trẻ thơ"

Hãy vào đây bạn nhé: http://www.tinhte.vn/threads/412744-Keu-goi-nhung-tam-long-tu-thien-quot-Vi-nu-cuoi-tre-tho-quot?p=4472433#post4472433

TRÂN TRỌNG CẢM ƠN!
Rảnh wá :mad: lạc đề rùi :mad:
Cho mình xin 1 cái nào bác chủ thớt forlorn_emperor@yahoo.com
sao ko xem dc flv va 3gp
Hulky
ĐẠI BÀNG
14 năm
có file xem đc , file ko, có file chỉ có hình mà ko âm thanh, nói chung chắc file nào dùng codec đơn giản thì ok, còn codec mới quá thì đuối, chờ version mới update thoai
lntin
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác dùng phần mềm gì để copy film vào iPad cho nhanh nhanh chút k? Em dùng WinSCP USB mà bị lỗi, trong khi máy anh bạn lại đc! Thanks
cho minh xin key nhe lamborghini_reventon2oo8@yahoo.com
thx ben nhe
cho mình key với,cảm ơn bạn trước nhe. quangdanh1980@yahoo.com
victorcn
ĐẠI BÀNG
14 năm
hix, vẫn chỉ support h264 BP, cái đống phim down bên forum gamevn vẫn phải convert mới coi được, khi nào mới support codec mới đây. Cứ xài ifile cho tiện
vitamin_Z
ĐẠI BÀNG
14 năm
ui cho em cái key với em mong đợi cả tháng mà chưa được cái key nào
not_enough1304@yahoo.com
vitamin_Z
ĐẠI BÀNG
14 năm
trả lời phụ chủ topic
91036-8DC21-92EE8-F8C5F

ah` mà cài đc rùi lam` sao chep phim da?
đường dẫn chép phim vào đây: private/var/mobile/yxflash, mà cho mình hỏi là làm thế nào để cài đặt vậy, sao phức tạp thế................
Mail mình dùng là mail nào cũng đc hay sao thế?
vitamin_Z
ĐẠI BÀNG
14 năm
lam sao chép phim vô đóa nè vo máy tính thấy máy cái folder đóa đâu?
BẠn search bài cách sử dụng ifunbox của boysieuchanh nhé, hướng dẫn cụ thể lắm, rồi mún chép gì vào cũng đc cả.
Mình đã bẻ khóa thành công, nhưng giờ muốn hỏi các bạn đang dùng PM này là có những web nào để vào xem phim hoặc xem nhạc hình nhỉ.

Thanks
Anh ơi cho em xin 1 cái key nick em là quangminh_1989@yahoo.com
đã thanks, cho mình xin key nhé remember_iloveyou169@yahoo.com.vn
sài không ngon gì hết, coi avi file lớn thì ko có hình, xem mấy file khác được time thì bị out ra. chán
Bạn ơi cho mình xin thuốc nhé khacthuat_gv@yahoo.com.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019