Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[1/1] Myth Defense Light Forces v1.7.0 - Game thủ thành cực cực hay

ZuzooVn
1/7/2011 7:50Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác àh.Em góp ý một cái là nhớ thêm vào trong cái giới thiệu la no free nha....Chỉ free lần đầu thui để anh em đừng có mừng hụt.><Như em đây chắng hạn<<
keunhuvac
TÍCH CỰC
13 năm
Game này ..... chỉ đc có vậy thôi, mặc dù game full, nhưng khi chơi phải có kết nối internet để nó kt, các bạn có game free để chơi mà cứ trách người ta. Nếu ko muốn game đưa ra thông báo khó chịu thì các bạn bỏ 4$ ra mà mua đi!
mình ko đồng ý với cậu . nếu thế thì ngay từ đầu mua luôn cho rồi. Với lại đâu phải ai cũng bỏ tiền ra mua cả đâu ( hầu hết là như vậy ).
Game hay nhưng cứ mỗi lần chơi cứ bật WF hoài , nếu nhà ko có điều kiện thì ra tiệm cà phê ngồi chơi à.
keunhuvac
TÍCH CỰC
13 năm
Vậy thì request/report với cr@cker, vào đây thắc mắc với chủ topic làm gì?
Mà bản free trên market chỉ chơi đc chế độ battle thôi, còn bản này là full!
Sử dụng smart phone thì ít nhất cũng phải có đăng ký internet chứ?
Lỗi ở đây chỉ là cr@ck chưa hoàn hảo thôi!
mình chỉ góp ý cho cậu chứ thắc mắc làm j. góp ý vụ mua về sài thôi. ^^.
p950q
TÍCH CỰC
13 năm
Chơi khó quá, ai chơi cao thủ thì hướng dẫn đi. Chơi mãi cái màn 1 mà ko qua. Toàn bị rồng bay vào nhà. Dàn nhà tên bắn mãi ko hết...
Ai bị văng ra thì khi chơi cứ để USER PACKET DATA là được. nó kiểm tra tí xíu thôi mà.
bb8800_hp
TÍCH CỰC
13 năm
bạn mua chòi canh bắn tên đấy chứ ko phải loại bắn đá đâu,lúc đặt chòi thì đặt theo hàng để cho bọn địch đi lòng vòng dài đường qua hết các chòi của mình,có tiền nâng cấp chòi bắn tên lửa và bắn nhanh hơn,ko con nào lọt qua,kết hợp với vài chòi đóng băng làm chậm tốc độ bay của rồng nữa,
Chỉnh cái này ở đâu bác, sao mình ko thấy. Thanks
daokay
TÍCH CỰC
13 năm
em thích cái trò jj đó mà chơi trên ip, hỗ trợ zoom đa điểm, có thằng bạn vs mẹ thằng bạn nó đốt pin hoài, AD mình ko có nhỉ 😔
MaxMedia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này có phải bật 3G lên ko bác
sakuraba
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy DS cài ngon 😃
goldeneagle
ĐẠI BÀNG
13 năm
choi quá chuẩn luôn ghiền roài 😁
Cái màn có cái ao và lùm cây ở giữa á, oánh mãi không qua nổi, bác nào qua rồi chỉ cách với (cái màn màu xanh cỏ cây, chỉ có 1 cửa ra phía bên kia lùm cây, còn cửa vào là phía bên này lùm, màn thứ 4 hay thứ 5 gì đó, chơi ở chế độ campain nha)

thanks các bác
BIBUBO
CAO CẤP
13 năm
game giống Fieldrunners, đồ họa đẹp thật, nhưng phải connect 3G để nó confirm trước khi vào game, nản.
Nếu mua bản quyền có cần bật 3G ko bác
BIBUBO
CAO CẤP
13 năm
Chắc là không, vì đã mua bản quyền thì chắc chắn file confirm đã dc gửi đến nhà sản xuất
tuyệt cú mèo...........
keunhuvac
TÍCH CỰC
13 năm
Bật 2G (GPRS) cũng đc mà ^_^!
thaiem1983
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko dowl duoc ban oi
Tình hình là ai có cách chơi mà không cần bật kết nối hỗ trợ hay là có ..... thì share cho anh em!
Game này thấy rất good!
viet2412
ĐẠI BÀNG
13 năm
no cu bat check key là sao.
cách chơi không cần bật internet là reset máy được lần đâu k cân internet :mstickle:
Thích trò này nhưng không chơi lâu được vì đòi bản quyền
mặc dù khi mới vào game đề :".....ed"
Bật 3g lên chơi ngon mà, có đáng là bao đâu. Đăng ký gói m10 chơi tẹt pô.
Mình dùng DroidX,hiện tại chưa kết nối 3G dc thì làm sao mà chơi
>"<
leonheart
TÍCH CỰC
13 năm
nhưng khổ cái bật 3g lên tốn pin quá mà ko biết nó check lúc đầu thôi hay trong quá trình chơi dữ liệu cứ truyền tải liên tục lúc đó chắc tốn bộn tiền ah.
keunhuvac
TÍCH CỰC
13 năm
Có bản cr@ck ko cần check internet, trên mobilephonetalk.com, mình chưa tìm lại đc cái link ấy!
À link đây rồi:
http://www.mobilephonetalk.com/showthread.php?93460-Myth-Defense-LF-Full-v1.0.0
tks bác,anh hùng của đời em,vậy là cày lại từ đầu rồi 😁.
Link bọn nó post ko down đc,so sad 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019