Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[1/1] Myth Defense Light Forces v1.7.0 - Game thủ thành cực cực hay

ZuzooVn
1/7/2011 7:50Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chanroiday
ĐẠI BÀNG
13 năm
a' a' a'....chơi đến màn 69/70 ...đứt..zZ
Á..á.á...bó tay..Em đang xài con galaxy ace..cài thử gần chục cái link..đang chơi ngon lành nó đòi 3g/wifi đâu ra..huhu..rồi lúc thì find....gì gì đó...hic..ai giúp dùm với..heo mi...
chanroiday
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cug dùng ace này..kể cả bạn có wifi cũng thế thôi...ko chơi dc liên tục đâu..😁..cố gắng đánh hết 1 màn rồi khi bị lock vào setting..ứng dụng.. rồi clear data..chơi đc tiếp..ko bị mất màn mình thắng đâu..:D
Há há... Để mình test thử. Cảm ơn bạn chia sẻ!
Mình vừa cài trên con S2 chơi đc có 1 lần thử lần sao thì không chơi đc.Nó bắt đòi down trên market.Chán vãi đái
Bản này chưa hoàn thiện rồ
Game hay thế mà lịa cài lằng nhằng nhỉ? máy mình chưa root nên chả cài được......................
May minh cung chua root cài qua titan yeu cau phai root moi duoc, may quá len blackmar dow đuoc nhung chi la ban 1.0
Hiện tại thì phải có kết nối mới chơi được game này còn không thì chỉ chơi được tầm 10p là check!
Nếu Wipe data lại thì có thể chơi típ nhưng không resume được,chỉ chơi típ dữ liệu khi xong round!
Ai biết cách khắc phục thì share cho ae!
chơi được khoảng tầm 15p rồi lại phải wipe data :banghead: có bác nào cài được thêm cái elfish goldland map chưa nhỉ?cài xong rồi mà chả thấy nó đâu.hix
Cài vô rồi phải dùng kết nối để down Map về!Nhưng nếu không mua trực tiếp thì ko cho down luôn!
thôi thế đành sống chung với lũ vậy. Dùng chùa mà:rolleyes: , thế mà cũng chơi được hết campaign, battle thì chơi nhanh, khéo cũng qua được 120 wave.:hot:
Phải chịu khó thôi
Myth Defense LF FULL v1.2.1 có thêm Map mới và mở rộng thêm phần Tower-Update so với Myth Defense LF FULL v1.1.5
chuaquy173
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao vào cái titanium backup pro nó lại ko có mục batch vậy
Bạn nhấn phím Menu nó sẽ hiện ra
nếu không được thì bạn nên cài đặt lại xem thế nào
chazkenji
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chơi lần đầu tiên thì ngon...
Chơi lần thứ 2 thì tắt sẵn wifi/3G luôn rồi, mà nó bắt bật thì mới cho vô game 😔
Mà bật rồi thì nó check license, thế là dính, hết đỡ nổi :(
game hay quá mà kiếm mãi chả đc cái ..... , chơi bản free thì chỉ đc co 1/10 tính năng game T_T
duyat
TÍCH CỰC
13 năm
mình vừa dow xong bản 1.2.1 FULL đây mời các bạn dùng, mãi tới tận hơn 2 tiếng đồng hồ mới xong, chúc các bạn chơi vui

http://www.mediafire.com/?qdr8a1641wiw61v

bản này chơi ko cần bật wifi gì hết, cứ chơi thoải mái
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
12 năm
Bản này chơi 1 chập cũng check license.
Ấy chà, data của nó sao nhẹ hều thế nhĩ >"<
biphongvan
ĐẠI BÀNG
13 năm
vào acc của bác Thương Tin share down trên market thì sài khỏi bị check license luôn
Trước mình dùng cách này OK lắm, sau đó ko chơi nữa dùng titan backup lại. Giờ restore lại vẫn bị check vì acc của thương tín bị block rồi
Share cho tui voi, cam on nhieu: mchicadstyle@gmail.com
tro này hiện tại cho dù mua thì vẫn bị check!Lúc trước rất thích nhưng giờ nãn luôn vì con DroidX cua mình vẫn chua thiết lập 3G dc.
sao cái này full mà chơi dc 1 lúc nó vẫn phải bắc mua ta
Bản ngày 10/10 download link mediafire Myth Defense LF v1.3.1
Tro nay hay hon fieldrunner nhieu, nen no lock cung vai dai luon. The moi cay cu chu >:<

Bản này full chưa bạn ?

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

cái này vẩn bắt phải mua , chưa full :banghead:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019