1 giờ 30, Sony Ericsson giới thiệu sản phẩm mới, mời theo dõi

cuhiep
22/6/2011 6:3Phản hồi: 264
1 giờ 30, Sony Ericsson giới thiệu sản phẩm mới, mời theo dõi

Khoảng 30 phút nữa thì Sony Ericsson sẽ tổ chức một buổi giới thiệu sản phẩm mới. Theo những thông tin có đến lúc này thì 2 smartphone cùng 2 điện thoại bình thường và các phụ kiện mới sẽ được Sony Ericssion giới thiệu tại đây. Theo thông tin rò rỉ thì rất nhiều khả năng chiếc Arc Mini sẽ được giới thiệu tại đây. Tinh Tế sẽ tiếp tục tường thuật sự kiện này. Hy vọng internet tốt, Tinhte.vn vào tốt. Hẹn gặp anh em. Bọn mình đang ở Singapore, tham dự triển lãm CommunicAsia 2011.
264 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Á, câu trả lời của Sony cho Nokia N9 chăng? Đề nghị lần này bác levuongthinh và bác Hiệp chụp ảnh có cả hình PG nhé. Nhức mắt với điện thoại lắm rồi, cần có mấy em chân dài trung hòa ^^
Anh em mình thi đua 200 page/ngày nhé mọi người, vượt kỷ lục ngày hôm qua nào

Sửa lần 1: 1h46'. Chưa có thông tin, mạng lag hoặc bộ phát wifi đứt chăng?
Sửa lần 2: 1h50': Đang xem demo Video nhưng chỉ là 1 dòng thông báo ngắn ngủn như trên tweet
Sửa lần 3: 1h55': Đang giới thiệu vài phụ kiện linh tinh, chưa có hình do mạng lag (thế này mà bắn CF thì chết). Mới chỉ hóng gió Singapore đã tới 11 page
Sửa lần 4: 2h00': Đang giới thiệu 1 cái SE không thông minh, có chat. Mạng có vẻ không tốt bằng của Nokia hôm qua.

Sửa lần 5: 2h05': Có cái Android nhúng nước giống Motorola Defy chăng? Nếu vậy giới thiệu ở Việt Nam sẽ lại ra hồ bơi với các em PG hot hot rồi

Sửa lần 6: 2h07': Mạng chậm và anh em sẽ được bác levuongthinh cho xem ảnh PG sau. Thông cảm. Page 14.
KHi nào bác levuongthinh có hình chính thức mình sẽ bỏ các hình này.
Sửa lần 7: 2h11': Không có Sony Dual và con RAY này có vẻ đẹp nhất trong mấy con trên.

XPERIA ray 3.3' 1Ghz 8MPx Reality Display 9.4mm thickness

Hic, phải xin lỗi cái mạng cùi quá.

Các bác nhà ta đang đi chụp trên tay và sẽ có cập nhật sớm. Hết.
giang7799
ĐẠI BÀNG
13 năm
PR hay PG nhỉ.........................................................:-.... =)):skip:
Chắc là không được như hôm qua đâu bác ạ.
Thực ra thì Fan Sony quá ít nên,.......
mr.heosua
TÍCH CỰC
13 năm
bắc coi or đâu thế
twister0511
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks bác Hiệp. Cho xin link với ah
thangpxa
ĐẠI BÀNG
13 năm
chắc chưa phải là em duo ,làm gì mà nhanh thế
chaudizai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang chờ xem sao, còn 20 phút nữa thôi. Hy vọng lại là 1 siêu phẩm "so kè" N9 :wavespin:
mrtathan88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại có cái để xem rùi 😃 Mong là hay để anh e mổ xẻ bàn luận 😃
Hồi hộp quá, mấy ông lớn thi nhau cho ra đời "bom tấn" chỉ khổ cho cảnh hết tiền của tụi em thôi, hic hic
khoản này chỉ tin tưởng ở bác cuhiep thui😁. Sốt ruột quá :-SS
oái, sao mấy ngày nay ngập tràn sản phẩm mới.............................
chatnever
TÍCH CỰC
13 năm
Vẫn nhớ mãi W800i một thời vang dội, hồi ấy có anh bạn mua được một con W800i của hãng MPEG4 (China), nói sau này đi làm có tiền rồi mua hàng xịn, vậy là đã 4-5 năm rồi, bây giờ W800i đã là dĩ vãng. Anh ta lại đổi ý mua X10, bị mọi người khuyên, đổi sang ARC, nhưng không mua được. Bây giờ anh ta hết yêu công nghệ, lại dùng ĐT phổ thông dùng cho liên lạc lâu dài.
đang nhắm 1 em android giá dễ chịu từ sony
hay quá anh hiệp , mấy ngày nay toàn sự kiện thứ dữ , kiểu này chắc không kềm chế nổi quá
bác hiệp ơi ? nhanh nhanh trên tay xxx hot cho tụi em với. E là fan của sony.^^
mr_ao_trang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết có HOT, và có lượng cm như N9 không nữa?

Đang xài Arc, nên cũng ủng hộ Sony....!
bác hiệp ơi ? nhanh nhanh trên tay xxx hot cho tụi em với. E là fan của sony.^^

Send từ con nokia E6 đít 3 cùi của e. :-d
mấy con Nokia tổng 8,9 nhiều người dùng thật. Hy vọng sau này N9 cũng thế.
các bác thông tin nhanh quá ,
jing
CAO CẤP
13 năm
chả còn thiết em nào nữa, kết nokia n9 meego mất rồi
em không chơi thằng sony nữa rồi. Ra sản phẩm nào đẹp một tí là hét giá lên trời. Chẳng thực tế ghì cả 😆
để coi sắp tới em nó có sản phẩm nào hay hay ko , hiện giờ cũng rất hài lòng với con Neo đang xài .
arc xài đã tệ nay còn giới thiệu arc mini làm gì không biết...
bác thật tinh tế
Arc ngoài giá chính hãng đắt ra thì tệ chỗ nào vậy ? đang thiếu gạch xây nhà à :eek:
kyogod
ĐẠI BÀNG
13 năm
cỡ bro xài đt bàn thôi, đú smart phone của SE làm gì cho fí,chắc fan của sam shit gì vào đây hưởng tí thơm của SE đây =))
chưa gì đã có bác ném phân rồi hè hè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019