Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

1 giờ 30, Sony Ericsson giới thiệu sản phẩm mới, mời theo dõi

cuhiep
22/6/2011 6:3Phản hồi: 264
264 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Về đế KS rồi... tặng anh em tấm hình này coi như là xin lỗi vụ không truyền trự tiếp đc..

e cuời tươi thế, them pic đi bác 😃
timcuaquy
TÍCH CỰC
13 năm
Sao mình chưa thấy gì nhỉ >"<
tvu732
TÍCH CỰC
13 năm
Video clip giới thiệu Xperia Ray trên Youtube

Trên youtube đã đăng quảng cáo của X Ray rồi này:
http://www.youtube.com/watch?v=ElM3Kbcg_qY

Mình thích dáng này. Giờ đợi "trên tay" của bác Hiệp nữa thôi. 😁
post 2 clip quảng cáo xperia ray voi active coi đỡ ghiền

Mình có nghe nhầm ko vậy ! S60 Nokia mà ko chạy Đa nhiệm đc ák ! Ý bạn mún nói đa nhiệm ở đây là bấm nút đỏ (huỷ cuộc gọi) hay nút menu thoát ra mà vẫn vào lại đc ứng dụng đúng ko ? Cái đó S60 làm đc từ hồi chiếc lá 7610 rồi . Cho mình hỏi lun là E71 vs E63 còn thiếu cái gì để đc gọi là thông minh ?

Bạn đừng nên nói thế ! Mất lòng anh em ! Mỗi hãng có 1 lượng fan riêng !
thangduy
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng rồi,không những vậy mà còn có thể dùng utral mp3 nghe nhac vừa chơi skyforce,đang chơi skyforce(tắt vol đi)nhạc thì nghe bằng utral mp3
d7293
CAO CẤP
13 năm
Có khi phải sang topic của S60 thì anh em minh nói chuyện được nhiều hơn. Nói to ở đây fan SE đuổi bi giờ.😃
Bó tay với bác hình nư bác chưa dùng nokia thì phải bác mà nói những lời này với thằng em cảu em đang học lớp 4 nó sẽ bảo bác là " ranh con về học lại từ lớp 2 đi" bác "nguy hiểm" thật
Một trong những câu nói hay! 😁
d7293
CAO CẤP
13 năm
May quá có video xem cho đỡ chán! nhưng vẫn đợi tin từ ngoại quốc.
trên tinhte video có rồi kìa 😆
Xperia Ray ra mắt rồi. SE dạo này chăm ra mắt sp mới phết.
Đã có bài Trên tay SE 😁
vậy là lần này không có con nào cao cấp hết à , chắc MWC 2012 mới có quá
annihnvn
TÍCH CỰC
13 năm
Xin lỗi mọi ng, đọc bài của bác ...50390 buồn cười quá, chịu ko nổi. =))...
hihi, bác thông cảm, bác ý chắc chỉ vọc qua s40 nên mới nghĩ vậyvụ S60 thì em xài qua nhìu rùi,đa nhiệm tốt, nhưng trình duyệt mặc đinh kém quá và rắc rối

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

đồng ý kiến 😃tuy nhiên SE ko chạy OS cũng làm đc vậy, trong lúc chơi vẫn có thể chuyển bài, 1 điều mà S40 chưa từng làm đc ( đa nhiệm)SE non-OS vẫn chạy ẩn cỡ 6 apps,games .... 1 lúc

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

đồng ý kiến 😃tuy nhiên SE ko chạy OS cũng làm đc vậy, trong lúc chơi vẫn có thể chuyển bài, 1 điều mà S40 chưa từng làm đc ( đa nhiệm)SE non-OS vẫn chạy ẩn cỡ 6 apps,games .... 1 lúc
cũng chưa có bước đột phá mạnh mẽ nhỉ hihi nhưng các mẫu mới ra cũng đẹp thật đấy
namktsvp
TÍCH CỰC
13 năm
Tính năng chắc cũng chỉ tầm như e SE Xperia arc, thiết kế thì chỉ thay đổi chủ yếu các phím mặc định....chưa có tính đột phá. Tuy nhiên vẫn đẹp....!Tính đến thời điểm hiện nay....Arc vẫn có thiết kế đẹp nhất:wavespin::wavespin::wavespin::wavespin:
nrai108
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một vé ủng hộ cho sony. Đang rất hài lòng với em Neo. Nếu không gặp phải tình trạng "đem con bỏ chợ" thì các sản phẩm của Sony khhong có gì để chê trách cả.

Sent from Xperia Neo using Tinhte.vn
Đang đợi con bàn fim qwenty của SE đây,ra lẹ đi SE ơi,đợi lâu wa ah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019