Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

100 Logic Game - Qua Sông -TOP1 Trên WindowsPhone

leewangtieepj
5/8/2014 3:30Phản hồi: 616
616 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chap 28 đối với mình chưa đầy 5 phút là suy nghĩ ra cách giải
Xin lỗi nhưng chap 10 mình qua ko đc, bạn chủ app tiết lộ đáp án đc ko, đáp án cũ 467319001957 ko qua được. Mà chap 9 của mình là FireFox, ko phải nhapngu
@shivabt Nếu b chơi bản tiếng anh thì câu 10 là 60919001957
@Ezria Èo.
Màn ma con ngua nhay de qua song, co ai bit cach nhay nao k?haizzz
@Selena ngoc dánh số thứ tự các ô giống bàn phím điện thoại nha. từ 1 đến 14.
6.4.11.5.3.12.13.7.1.10.8.2.9.14.6 😁
hunter10000
ĐẠI BÀNG
9 năm
Câu 10 tào lao,câu 9 còn đỡ,xóa 2 câu nầy đi ,2 câu nầy ko logit gi hết chỉ làm game dở đi thôi, tào lao
@hunter10000 Có cũng hay đấy chứ 😁
ndthan1988
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màn 28 củng dễ

Gửi Từ Điện Thoại Cục Gạch 1110i Của Tôi !
Mãi k có chap ms thế.
osamabilanau
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác thớt nên bỏ cái vụ dow game mới cho xem đáp án đi, game hay thì tự nhiều người biết đừng ép người khác, bác đang đi sai đường đó, nếu muốn quảng cáo thì lên để liên kết trong game là được rồi. Mình cũng dow về xem đáp án nhưng ngay sau đó xóa luôn game. Một món ăn dù ngon đến đâu mà khi bị ép ăn là đã thấy không ngon rồi.
@osamabilanau Cái này là trao đổi công bằng thôi. Bình thường đâu có đáp án.
Còn muốn xem thì cài cái khác ủng hộ là bình thường mà.
Mấy game tây nó cũng làm thế mà.
mcdat
ĐẠI BÀNG
9 năm
@osamabilanau Game free thì cái nào chả có quảng cáo bác, để biểu tượng 'đánh lừa' còn đỡ hơn mấy thanh quảng cáo che hết màn hình. Có game Việt hay thì nên ủng hộ, đừng vì chút bức xúc mà đưa lời không hay!
osamabilanau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mcdat Thì đã có quảng cáo che hết màn hình rồi đấy thôi, mình góp ý để game bác thớt làm ra có người chơi, chứ ép người khác dow họ chấm ứng dụng 1 sao thì sao mà lên top, bản thân mình lúc dow xong bực mình cũng chấm 2 sao xem xong đáp án xoá luôn game, chưa mở game ra luôn.
@osamabilanau Cũng có lý. Nhưng mà gọi là ép thì mình thấy bạn quá lời. Người ta cho lựa chọn, muốn xem đáp án thì cài ủng hộ người ta. Việc đấy mình nghĩ là win-win thôi
man 27 la dung lai ha ad... Off game roi ak
sututam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang chết ở màn trả lời câu hỏi 4+1=?
Không hiểu ý đồ của tác giả thế nào.
@sututam Câu này troll đấy, dạng Đuổi hình bắt chữ
sututam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sieuquayteppi bác giúp em câu này với, chứ đang chơi vui mà gặp câu này, ngớ hết cả người.
Nặn mãi chả ra câu trả lời.
Mấy màn đầu còn dc càng sau cang nhàn.
shmily2f
TÍCH CỰC
9 năm
Câu 29 làm gì cho tới 30 lượt thế? Mình giải ra còn dư tới 13 lượt ..

lâu rồi không update thread. Chap 31 siêu khó của qua sông iq đã được cập nhật trên android. các bạn update tại đây nha.
Câu 10 là câu tào lao nhất,game tên la qua sông.mà chèn vào cái gì đâu không.câu này đưa cho lão Einstein còn đếch biết!
@junnee chơi lâu lâu đổi gió cho nó vui thím ơi, logic lối mòn 1 dạng cũng chán =))
add oi may tuan roi ma sao ko thay bai nao moi nhi
@dinh lua vẫn ra chap hàng tuần mà thím, các nền tảng khác ra hơi chậm thôi. Chỉ có android là đc update nhanh nhất.
link game mới cho thím nào dùng android nha.
link game mới cho thím nào dùng android nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019