1m 50 ,22 t ,nữ nên mua xe gì ạ?

sakura hattieu
28/3/2015 13:2Phản hồi: 52
dạo này ms ra grande mà yên cao quá , giá cũng cao nữa, e đang tăm tia chiếc venus mà lại sợ yên cao quá, nặng nuwaxx, nozza thì nhiều bạn đi quá, mẹ e bảo nhỏ nhỏ quá nhìn k sang,người đã nhỏ đi xe vừa vừa nó đỡ thấy nhỏ con hơn, hjc.E đang phân vân lắm ạ.Mà màu trắng thì e thấy nozza đẹp nhất, còn venus thì mùa tím cũng đẹp nhưng khó phối đồ ạ
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thế thì đi nozza đi. 1m50 thì cũng cân đối với xe rồi 😁 cho anh cái linh FB nào
newbiehtc
TÍCH CỰC
9 năm
Chaly, đảm bảo em chống chân ngon lành, lại cá tính
manhcuongbc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nozza hoặc Vision đi bạn.
@manhcuongbc ban đầu định mần 1 ẻm nozza rồi chứ, tại thấy tiết kiệm xăng vs nhẹ nữa, thích lắm, nghe mình thấy xe ấy đi dáng k đẹp sao ấy, hôm bữa đi ngoài đường tăm thử, thấy nozza dễ thương là thế mà đi cạnh e atllila nhìn lép vế lắm , cả về dáng lẫn đuôi xe lun :3
hfullhd
ĐẠI BÀNG
9 năm
vission còn gì nữa, nozza chớ mua cùng giuộc với cuxi đấy, chính ông chủ 3s cũng lắc đầu ngao ngán đó bạn, ( yamaha 3s Hợp Phú_Ba Hàng_Phổ Yên_Thái Nguyên)
vission công nghệ tốt hơn hẳn mấy con ở trên giá cao hơn đôi chút, ở ngoài Bắc mình, chỗ mình đang bán 31t chưa bao giấy
datafire
TÍCH CỰC
9 năm
Noza hoặc Vision
Đừng chơi SYM (tại tui hok có thiện cảm)
@datafire nozza nghe đâu thay bình lọc xăng mất 3 triệu thì phải, ôi, thật là hoang mang
vision đi bạn ơi!! mấy đứa bạn gái mình cũng tầm chiều cao của bạn mình thấy nó hay đi con này nhìn cũng đẹp đấy chứ
mới thấy con venus màu đỏ cũng dẹp ghê, mn nói mình nhỏ người đi venus cho hén gian được tẹo, theo mn xe màu đỏ vs màu trắng thì con gái hợp màu nào hơn??
@sakura hattieu Tùy sở thích từng người bạn à. Nhưng mầu trắng nhanh xuống sắc lắm k may va quẹt ở đâu thì dễ bị lộ. Nếu dán nilon thì 1time là xỉn mầu.
@idcuatao2 hì, mình cũng nghĩ thế, ra đường thấy toàn SYM màu đỏ,hình như màu trắng xe hãng nãy k đẹp hay sao ấy, hay là do nhựa SYM dễ ngả màu nhỉ,thỉnh thoảng thấy chiếc SYM atlila màu trắng thì cũ lắm, nozza thì đi toàn màu trắng, xe nào cũng mới tinh ấy.Do chất lượng chăng
namvios
ĐẠI BÀNG
9 năm
Luvias hoặc vision e
thôi em mua xe làm gì, để a làm xe ôm cho haha
SVSAIGON
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con gái đi vision nhìn hiền hoà và dễ thương lắm ,nhưng bọn honda làm giá ghét quá nên vote nozza yamaha nữ tính ,tuy thằng yamaha này cũng học đòi làm giá nhưng mẫu nozza thì ko.
làm cái airblade đi cho bình dân.
mrpidda
ĐẠI BÀNG
9 năm
22 tuổi cao 1m50 thì đi nozza qua chuẩn còn gì nữa. Nhiều người đi những vẫn đẹp, nhỏ nhẹ nữa. Con trai bị nghiền con gái đi mấy em như nozza lắm đó 😁. Bạn thử xem xét xem thía nào :D
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
vote bạn mua Nozza Grande, bạn mình mới tậu thấy xe nhẹ mà cũng ko quá cao, máy thì êm lắm
@vumyduc1992 eo, hic, cao hơn vespa sao mà chống chân tới đây bạn, hjc, sợ đi thấy xe k thấy người à, mình mang giày cao gót vào sợ k ăn gian nổi ,hjc
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sakura hattieu bạn mình nó còn chưa được 1m50 cơ,gầy còm ốm yếu mà mình đi sau thấy vẫn ổn mà 😃
haohaobietko
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vumyduc1992 Bạn gái mình 1m64 mà còn phải nhón đó, 1m50 mà ngồi được thì chỉ ngồi 1/4 cái mông trên yên thôi, hoặc mang giày cao, dám cá với bạn luôn. Grande chỉ dành cho người từ 1m6 trở lên thôi
https://www.tinhte.vn/threads/danh-gia-nhanh-yamaha-nozza-grande-thiet-ke-dep-la-chay-rat-em-gia-chua-tot.2342004/page-14 đánh giá nozza có cả lead 125 nữa
Khuyên bạn 1 câu cạch thằng honda vn ra cho nó lành,cạch luôn thằng sym ra,nozza thì vào topic trên đọc.Ý kiến riêng em là làm con click thái nhập chắc như cục gạch
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tanana chắc thì có chắc cơ mà cái giá thì ko chắc bác ơi, thế thì làm con sh125 cao ráo sạch sẽ mà chạy lại hay hơn
@vumyduc1992 giá bao giấy click là 56,ab đen mờ hàng việt đã 52 bao giấy thì tội gì ko lấy hàng made in thailand?
Sh125i cũng là hàng việt ko thể so sánh được.Nội cái vỏ xe hàng nhập vs hàng việt đã gấp 3 lần,và tốt hơn hàng việt nhiều chứ đừng nói cái xe!Vote xe nhập,sh125i ko có vé vs click
xminhhungx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Suzuki UA 125T đi bạn, xe mới 125cc - 32tr
http://suzuki.com.vn/index.php/xe-may/xe-tay-ga/ua
@xminhhungx ,hjc, bùn quá
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sakura hattieu mình khuyên bạn nên chạy qua 3s ngồi thử,ko mua cũng có sao đâu chứ ở nhà 9 người 10 ý khó chọn lắm bạn
@vumyduc1992 uk ,kekekek
@sakura hattieu Ko sao đau bạn,má mình có 1m54 đi sh đều đều
Vision đi em gái, đời sau tiết kiệm xăng lắm, Nozza thì anh thấy Grande đẹp máy êm, còn Nozza cũ máy gào quá, ko bằng Vision đâu. Cuối cùng, gạt mấy con SYM ra khỏi đầu liền nghe chưa em o_O
huongnhoclan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Grande đi nàng ơi, kiểu giác đẹp, xu hướng của năm. Đặc biệt, đang diễn gia tuần khuyến mãi siêu khủng đó, mua trả góp lãi cực phê luôn á
http://www.yamaha-motor.com.vn/Khuyen-mai-44/CO-HOI-SO-HUU-XE-CAO-CAP-CUA-YAMAHA-VOI-LAI-SUAT-HAP-DAN-1178.html
bạn có thể ngó sơ qua chiếc mio ultimo 1 lần đi,. mình từng đi chiếc đó thấy cũng ngon, lùn, hợp vs người thấp ký nhẹ cân
Mua ếch xai tơ 😁 :D : D :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019