Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

2 bản ROM NoDo (7392) cho HTC HD2 của DFT và YukiXDA

bk9sw
16/5/2011 13:34Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hd2 pro . mua 1 em hd2 thui
Hd2 mà đc quả pin nữa thì còn gì bằng vô đối thủ lại đa tài nữa
Cài xong vẫn phải tìm cách nhập code mới xài đc phải k các bác....?
cùng câu hỏi, mong dc trả lời
đúng rồi đó!nếu không thì làm sao mà bạn có thể sao lưu dữ liệu và kết nối Zune được!
cài cả đống game soft giờ up lên cài lại nản ..., mà bản này cũng chưa co' thêm tính năng j nổi bật nhỉ, chờ quả mango chơi lun vậy 😃
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
cho e hỏi htc giá bán lại bao nhiêu nhỉ.
trinhtunglc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vẫn không dùng WP7 trên HD2 vì tất cả các bản ROM WP7 đều không hỗ trợ sạc pin 2300 😔
Nghĩa là sao hử bạn? Mình k có HD2 nhưng dự định hùm tiền đẻ xúc em nó ^^~
Tên bạn ấn tượng thật. Tớ k có ý xấu nhưng nếu mà đọc ngược lại thì..... Hehehe
trinhtunglc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nghĩa là bạn dùng ROM WP7 thì không thể sạc được pin dung lượng cao (2300mah) mà chỉ dùng được pin thường theo máy thôi. Mà mình thì không bao giờ dùng cục pin đấy cả 😔 thế nên giờ cứ chạy Android đã ^^ tên mình đọc lại làm sao cơ :(
giải thick sơ sơ cái tên đọc ngược mà bác Kjt_9k_8100 nghĩ: C*c, L*n >>>> thế đó, k có ý gì đâu nha;)
usnowno
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình bổ sung thêm: Tinh.......tr...ù..ng.....C.....L (Nick của bác độc thiệt......hahahahaha......mà bác Kjt_9k_8100 còn độc hơn khi nhìn ra chỗ này.....bái phục cả 2 bác.....):sluggish:
Có Trinh Tùng Truyện mà bác :happy: độ hoành tráng chỉ sau chuyện Kiều thui :twins:
mấy bác HD2 sướng nhỉ có WP7 dùng ,EM ước con HD7 của EM có thằng android để thử cảm xúc !
zeke
TÍCH CỰC
13 năm
Ước gì mình cũng có thể cầm 1 con HD2 mà xài 😔
Chủ thớt nói có 2 bản Nodo, 1 của DFT, 1 của YukiXDA là sai rồi. DFT đâu có cho ra Nodo ROM, HD2Owner lấy của YukiXDA mà cook đó chứ.
Xin chào các bạn. Mình mới tham gia HTC-HD2 nói thật mình có cảm giác thật là sung sướng, thời gian trước mình sử dụng Iphone 4-32GB nhưng bây giờ mình đã từ bỏ tín đồ Iphone. Mình thấy lời đề nghị của bạn Vladikox thật là hợp ý và tuyệt vời, mình xin đề nghị các bạn tổ chức một buổi off tại coffee Tinh Tế vào lúc 9h00 sáng ngày chủ nhật 22/05/2011 này được không các bạn ? Ah : Nhờ bác Hiệp giúp đở để anh em hội HTC-HD2 có một buổi offline thật vui và cùng nhau ngồi up WP 7 NODO. Xin cảm ơn ! 😃
zeke
TÍCH CỰC
13 năm
4 mà 32GB mới chịu nha =]] giới thiệu kinh quá nha =]]
HD2 sướng thật. Có ROm up suốt ngày
Chờ xem thông tin về pin thế nào đã.
arcwin
CAO CẤP
13 năm
chờ đợi chụp ảnh khi có đèn flash và zoom đa điểm xem thế nào đã ổn chưa?
nhận xét sơ bộ về bản rom này
zoom vẫn lỗi, không nhạy, chạy hơi dật dật k đươc mượt như bản 7008, cũng k hiểu là co phải do mình up lên bị sai đoạn nào nhưng thấy chạy hơi kém,
chụp ảnh thì vẫn chưa có auto focus, flash chạy tốt, chất lượng chụp hình kém
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
Bảo sao giá con HD2 giờ vẫn cao thế,đáng đồng tiền bát gạo thật.
mousemax
ĐẠI BÀNG
13 năm
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=933951
đây là bản rom android 2.3.4 cho Hd 2 em đang sử dụng rất ok.it' hao pin
hd2 lại ngon rồi.suốt ngày vọc phá hihi
thích thế!đang có ý định bay em HD2 thế mà có bản này chắc chắn chơi với em nó thôi!:d
mitokm
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix có lẽ phải dành tiền thôi ! HD2 đa năn quá ko biết ai đã cài đc ios lên e này chưa nhỉ!
Ủng hộ ý kiến này, không biết trước giờ có hội HD2 không, hay anh em lên FB tạo Hội HD2 đi

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

ROM này chạy NAND chứ? Có link Mediafire không bạn. Mình đang chạy ROM Desire thấy tốn pin quá
clarkht
TÍCH CỰC
13 năm
bán mất rồi 😔(. chúc mừng các bác, nhưng ko biết đã zoom đa điểm mượt chưa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019