2 bản ROM NoDo (7392) cho HTC HD2 của DFT và YukiXDA

bk9sw
16/5/2011 13:34Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hd2ngon ghê nhỉ, ưu ái quá trời
her her ko xai khi đã wuyet định mua em Leo =)) .... mình yêu nó mất rồi haha .....1 tay DH2 chạy android + win7 , 1 tay cầm ios .... đủ rồi nhỉ =))
Sau khi dùng trick của battery tool thì bản này dùng sang ngày thứ 2 vẫn còn 55% (kiểu này chắc trụ đến ngày thứ 3 mất keke), dòng chờ chỉ có 2-3mA
Bác dùng trick của battery tool là cái gì đấy. Em đạng cho em nó ra đi vì nghịch tốn pin quá, ngày sạc 2 lần.
Không bít thời lượng pin ra sao, cũng mún lên WP7 mà còn ngại vấn đề về pin 😔
Jour
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời ơi, tin này làm tiêu tan ý định đổi HD7 của em rồi. Anh em mình offline để cài đi nào...
Bạn mang qua cafe tinhte đi, ở bên đó mình có gặp anh làm bên quán, nghe anh nói đã giúp rất nhiều máy bị lỗi này rồi...Bạn cứ hỏi người phục vụ nha!
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Cái mạng FPT cùi bắp, lưu lượng 6MB mà download chưa đc 10Kbps nửa.
Chắc tới ngày mai mới đc up luôn.
tramh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có lẽ cũng làm một e để đua đòi,đang dùng milestone nhung màn hình hơi nhỏ ko thích mấy
nirvana84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hd2 vẫn là vô đối......:bounce::bounce::bounce::bounce:
nhìn mà thèm thật, không biết giá HD2 2hand giá khoảng bao nhiu vậy mấy huynh, nếu rẻ thì làm 1 con về nghiên cứu cho đã ghiền
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Cuối cùng thì cũng download đc.
Mấy pro cho em hỏi hình như ko up đc bằng máy Mac phải không?
Thanks.
umumti
CAO CẤP
13 năm
Vẫn có thể đi từ Nand android lên win phone 7 mà không cần về win6.5, mình đã up bản nodo của DFT test rất ổn, dòng tiêu thụ rất thấp.

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Bản v1.12 mà cài thêm HTC battery tool nữa là dòng tiêu thụ rất thấp, giữ được dòng 1~3mAh
em HD 2 này được các bác ưu ái quá còn gì,có rất nhiều Rom xịn
E ko bjk cai lai winmo thi lam bang cach nao va down ban rom do o dau nua. xin cac bac jup do.
Cài xong có cần phải nhập code ( điện sang mĩ xin) k các bác....?
muốn cài mà khoản tiếng anh của e chán quá hic hic
Bạn xin bạn giúp mình , mình mới mua một con htc hd2 , win mobile 6.5 , mình muốn bỏ adroid vào , mà không biết cách làm, xin bạn giúp mỉnh giùm , mình nhớ on suốt đời
HP1005
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn chịu khó đọc thêm các bài viết về up sang android trên diễn đàn ấy, anh em hướng dẫn cụ thể lắm, ko khó lắm đâu, .......................
😁 hay . tổ chức off tại hà nội đi các bác ơi . HD2 ra lâu rồi nhưng dùng vẫn hay nhất :D
HD2 ra mắt gần 2 năm mà vẫn Hot :d
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cung mới up len wp7 cug gặp phải tình trạng là pin sạc ko đầy (khoảng 90%) nhưng máy đã chuyển sang đèn xanh . Sau khi mình tắt nguồn và mở lại nhưng vẫn cắm cap sạc pin thì nó tiếp tục sạc cho đến 100% lun. hôm nay mình sạc khoảng gần 3h thì thấy pin 100% rùi ko hiểu sao lun.. chắc vụ này hên xui wa ^^
quá tuyệt ..............
proxyweb03
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mãi không cho cái sửa cho HTC 7 Mozart nhỉ bà con nhỉ, sốt ruột quá.............................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019