Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

25/10/2013 - Tian Karaoke List for Meego 3.5(2)

Mr. Tian
6/6/2012 20:18Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

meoluoios
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bác !
E đã mua ủng hộ bác trên Store
Chúc bác nhanh nhanh viết nhiều phần mềm có ích cho mọi người nhé
update 3.3(2)
update này có gì mới ko bạn ?
@tuyenvpb sửa lỗi nhỏ trong việc lưu danh sách yêu thích thôi, mà mình có cập nhật chi tiết sửa đổi ở trong blog, ở trang 1, và ở trong thông tin ứng dụng ở store, bạn chịu khó để ý là thấy.
MÌNH MUA RÙI NHÉ, TKS BẠN RẤT NHÌU;)
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
Nhà vừa làm quyết định tậu 1 cái arirang về thay cái california (4 tuổi). Do ở nước ngoài nên cho mình hỏi là phiên bản post ở đây và ovi store có khác nhiều không? Không browse được mấy cái app của vietnam 😔
@Kozzi Ứng dụng này là ứng dụng nội địa nên mình nghĩ là ở nước ngoài không có nhu cầu dùng app này, vì vậy mình chỉ phân phối ở VN, bạn ở quốc gia nào, cứ nói để mình add thêm vào, vài hôm là có 😁
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Tian Mình ở Phần Lan, nếu pmềm không có menu tiếng anh thì mình nghĩ bạn nên thêm, như vậy có thể release ở nhiều nước. Dù gì arirang cũng có bài hát của nhiều thứ tiếng.
@Kozzi Ứng dụng có 2 ngôn ngữ 😁 chắc mình không nói nên ít ai để ý chứ nếu các bạn để ngôn ngữ máy khác tiếng Việt thì ứng dụng sẽ hiển thị giao diện tiếng Anh 🆒
Đã cập nhập thêm Finland, chậm nhất là 7 ngày sau bạn vô Store tìm sẽ có.
người VN mình ở rải rác khắp nơi trên thế giới, bạn bỏ lên nhiều khu vực để ho. cùng mua chứ o chỉ ở VN😃
@dknyov Lúc đầu mình phân phối toàn cầu đó chứ, nhưng có một người nước ngoài download rồi phàn nàn ứng dụng useless với mình hỏi đứa bạn bên Mỹ thì nó kêu bên đó chẳng có quán Karaoke mặc dù ở đó người VN khá nhiều, nên mình thu nhỏ phạm vi phân phối lại thành nội địa.
@Mr. Tian ứng dụng hay quá trời mà nói uesless BÓ TAY😁, tuỳ tiều bang bên Mỹ, tiểu bang mình đang ở co' 3,4 quán bar VN có Karaoke
mình nghi o phải o có quán Karaoke đâu mà người Viêt ở Mỷ theo mình biết có lẻ chỉ có mình xài N9 thì phải hihihi, đa số họ xài phone của nhà mạng thì là Android và Iphone thôi
@dknyov Khác biệt 😁 Chuẩn bị có PR1.3 rồi đấy các bạn, có trên Navifirm rồi, chỉ chưa có OTA thôi :D
k hie
k hiểu là volume dùng như thế nào, bác có thể giải thix thêm đc k^^
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
@tynguyen121 Khi bấm vào cái icon thứ 2 từ trái, sẽ hiện ra list của tất cả bài hát có trong 1 volume. Khi bấm vào header xanh lá cây (tên tiếng anh là "Tap to choose a volume") bạn có thể tùy chọn volume để ctrình list các bài hát của volume đó có thể nói nôm na là collection. Các lựa chọn là 43,44,45, EN(glish) và VI(etnamese).

App có vẻ không biết tìm từ khóa từ giữa tên bài hát hay tên ca sĩ, Mr. Tian có thể thêm chức năng này không?
@Kozzi Có thể tìm kiếm như vậy đấy, bạn xem kỹ lại chế độ tìm kiếm đi. Có 7 chế độ tìm kiếm luôn.
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Tian Aì mù thiệt, quên check cái search mode. Thanks
chú mèo
TÍCH CỰC
12 năm
tôi đã mua ứng dụng này với giá 5k; tuy nhiên, mỗi lần đánh dấu những bài hát, 1 thời gian nó lại mất list đánh dấu, và đã bị mấy lần rồi.
@chú mèo Không nên dùng phần mềm dọn rác, nó có thể sẽ xóa đi file lưu danh sách bài hát yêu thích, hoặc có thể là bạn Format lại máy và nó cũng sẽ mất đi file lưu danh sách bài hát yêu thích, hoặc cũng có thể là do bạn vô tính xoá mất. Nếu bạn muốn dọn dẹp thì nên lưu lại file favouriteList.kar ở thư mục gốc khi kết nối điện thoại với máy tính.
chú mèo
TÍCH CỰC
12 năm
èo, tui ko có dọn rác, và nếu sự vô tình đó 1 2 lần còn có thể, 3 4 lần lận đó chú...èo.
@chú mèo Mình cũng đang xài ứng dụng của mình, và không bị vấn đề đó, và nhiều người khác cũng xài, nhưng không ai bị như bạn, hiển nhiên đó là thiết bị của bạn bị vấn đề nào đó, có thể là do một phần mềm nào đó gây ra chứ không phải bản thân ứng dụng của mình bị lỗi.
chú mèo
TÍCH CỰC
12 năm
he he để gỡ ra rùi install lại xem sao, thankx
update 3.4(0)
@Mr. Tian bản này có j mới k bạn, mình tưởng có vol mới chứ^^
@tynguyen121 Có vol mới (46) rồi, nhưng phải tuần sau mới có trên Store. Còn chi tiết thay đổi bạn có thể theo dõi trên blog của mình nhé!
liembavuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mún ủng hộ bác nhưng sim mobi cắt của e nó hết date sử dụng rùi ^^
update 3.4(1)
TKS BÁC NHE, ĐÃ CÓ VOL46 RÙI^^
Mình vào Link download ở trên, nhưng không thấy phần nào để down về, bạn up file lên giúp mình với. cảm ơn bạn nhiều, mình dùng điện thoại Nokia E7, không biêt có cài được cái này không? mình đang cần nó :p
@langtu_phieudu Hiện giờ có cả cho Meego và Symbian trên Nokia Store. Sẽ không có link down file vì giá nó là 5k. Khoảng một tuần nữa sẽ có bản free bị rút tính năng.
@Mr. Tian Mình đã mua và tải về cài, nó cứ báo lỗi, "Cài đặt bị lỗi". Ý mình hỏi soft này chạy được trên điện thoại Nokia E 7 không? Cảm ơn ban.
@langtu_phieudu Tất nhiên là được, Bạn có thể thấy phần mềm nào trên Store điều đó có nghĩa là máy bạn được hỗ trợ. Bạn thử chuyển ngôn ngữ máy về tiếng Anh, bật cả kết nối 3G và Wifi để cài xem. Một số máy chạy lâu ngày cài nhiều phần mềm hoặc do hack máy thì khi cài phần mềm trên Store cũng báo lỗi, giải pháp có lẽ chỉ có reset máy lại.
Và yên tâm là những phần mềm nào đã mua khi reset vẫn được tải lại miễn phí nếu dùng đúng tài khoản Store đã mua.
@Mr. Tian nhiều khi Nokia bị lỗi hoặc điều chỉnh giá của app làm mình phải mua lại
trước mình mua Quick YM giá 5k...sau đó nó tăng lên 10k và nó bắt mình mua lại,,,Angry Bird classic cũng vậy,...mình mua từ hồi mới dùng N9 rồi mà giờ nó bắt mình mua lại mới cú 😔
@kut3_prince_9x Yên tâm là giá ứng dụng của mình sẽ mãi là 5k 😁
Trường hợp bị lỗi, nếu bạn không sợ thủ tục thì có thể contact với bên nokia store để họ sửa lại cho bạn ^^
cam on tinh than cua anh
sao bác bit 1 tuần nữa là có bản free
@nhathoangx20 bác đó viết app này mà ^^. bản free thì ko ngon vì bị rút tính năng và có quảng cáo.
@vutaikt Mình ko xài quảng cáo, bản thân cũng rất khó chịu khi xài app quảng cáo 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019