3 ứng dụng bảo mật, chống malware tốt nhất cho Android

bk9sw
24/11/2011 12:0Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi sợ quá. Huyền thoại... Xin lỗi nếu mình nhầm chứ thường mấy người phát biểu kiểu dựa hơi, ăn theo thế này toàn thùng rỗng kêu to.

Gửi từ SHV-E120L của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Sẽ làm đt chạy chậm lại
Mở cho cố vào...........
mrvodka
TÍCH CỰC
12 năm
😁 không có bkav trong danh sách là một thiếu sót lớn rồi
HuTaNaTu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có hàng của a Quảng à, đầu bảng "Top 5 phần mềm cho mobile" cơ mà, thật là thiếu sót quá ;))
duccanh510
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mỗi ngày up một rom mới, co ngày up 2,3 lần thì bố virut cũng bó tay 😁

Gửi từ GT-P1000 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Cài vào làm jề.Để ram và pin đó chơi game sướng hơn sao!
Trời. Gì chứ với người dùng VN thì...hacker chả thèm hack để làm gì đâu. Vì đa số người dùng VN sử dụng smartphone đều muốn hack máy mà. Vậy nên...phải khuyến khích hacker chứ nhỉ? 😁
rồi mai mốt malware, virus trên mobile cũng lan tràn như máy tình...chạy antivirus -> chậm.
virut dùng ko được nữa thì up rom lại cho khỏe, up lại rom vừa đẹp vừa don dẹp máy luôn. dùng mấy apps virut này mà free thì đc, chứ có phí ai mà chơi
hailikem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này nói chí lí hehe !
có bác nào giúp em làm caí review của eset nod ko ah, em dang xài nhưng chức năng nhắn tinh để khoá maý, hay nhắn tin lâý toạ độ ko đc các bác ah.
ESET Mobile Security sau một thời gian nữa em nghĩ cũng tính phí thôi
conb
TÍCH CỰC
12 năm
cái này chủ yếu là cho những người làm doanh nghiệp, phải gửi mail quan trọng, hay ai dùng thẻ tín dụng thôi, người dùng bt có thể quan tâm, nhưng ko thật sự cần thiết.
Đúng gùi nếu chỉ nghe vọc thì cài vô mất công 'quan tâm' tói vấn đề pin nữa thì toi. Mình cũng thường mua đồ hay app bằng thẻ lắm lâu lâu phải check TK coi thử có ai xài ké hông.Bây giờ có thêm DV sms cho chủ thẻ nữa hay lắm. SD thẻ 'trần' bâ giờ cũng rất ớn, vì khi đi ăn hay cafe xong trả tiền anh bồi cầm thẻ đi 'cà' hông biết anh ấy có copy hông nữa. Ghê quá thẻ ATM còn bị chôm nữa. Mua đồ ở đâu cà quẹt tại chỗ cho chắc ăn giống như Parkson VN mua xong đi ra Cash "xếp" hàng chờ trả tiền cũng dzui lắm.
conb
TÍCH CỰC
12 năm
Haha, bạn cũng giống mình nhỉ ^^, mình cũng hay sử dụng thẻ để đi cà fe w ăn uống 😃, tiện lợi hơn cầm 1 đống tiền mặt, đỡ phải tip ;)). nhưng mà đưa cho nta quẹt cũng phải ngó nhìn, mình cũng sợ nta lấy trộm mã số thẻ rồi đi mua tầm bậy lắm. Sao mình nói lại w bên ngân hàng đc '.',
cứ kas mà dùng. máy cũng chẳng có làm gì mà sợ nặng. nhưng nhiều khi thông tin bên trong máy lại cần thiết hơn.
hut_mit
ĐẠI BÀNG
12 năm
đề nghị thêm bkav vào nhỉ , dù kém vẫn là của Việt Nam .
quan trọng là cài thêm mấy cái này có hao pin ko. vấn đề cài thêm pm thường trực như anti virus thế này ko biết thế nào nữa.
q128
TÍCH CỰC
12 năm
chả xài cái nào, sv có j mà bảo mật chứ
virus ,fireware,...thì làm sao so với Windows được các bác nhể,trên máy tính em còn chẳng cài cài vào đt làm gì chứ 😁
Radeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ko xài cái nào cả 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019