3000 từ vựng tiếng anh cơ bản

u22im
14/5/2012 3:12Phản hồi: 34
3000 từ vựng tiếng anh cơ bản

Được một người bạn trên FB chia sẻ nên chia lại cho anh em có nhu cầu học tiếng anh nhưng lười học.
Chỉ cần thuộc 3000 từ này thôi thì các bạn có thể tự tin giao tiếp Anh văn.
Download tại :
http://....../8UWUE
http://....../8UWaW
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HỌc được hết đống này thì tuyệt, 3000 từ nhưng dùng đến 95% trong tiếng anh. Mình cũng đang học bộ này.
boyintel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks so much !
Để xem thử thế nào :rolleyes:
fragilesss
ĐẠI BÀNG
12 năm
lên cho mọi người bít😃
Quá hay, thanks bạn nhé, hữu ích lắm
@Sensations giới thiệu cho bạn bè cùng học nha bạn
sao tui học 100 từ rồi quên trước quên sau vậy - ko biết có môi trường nào để ứng dụng ko ? hic hic
Học được hết chỗ đó thì còn lâu!
@lucky902010 quay đầu là bờ
@u22im Ý bạn là không hoc à !
học nhưng cố gắng đó bạn ! có ai chuyển qua .txt để đưa vào điện thoại không nhỉ
B dùng điện thoại có hỗ trợ chức năng văn phòng, chuyển qua .txt làm gì thà ghi ra giấy cầm bên mình còn hơn.
3000 từ ghi ra nhiều lắm bạn
Học từ như vậy không tốt lắm. Máy đọc sách có chức năng tra từ trực tiếp trên đoạn văn. Cái bạn tải sách tiếng anh nào chủ đề mình thích về đọc. Vừa đọc vừa tra từ điển trực tiếp hiệu quả hơn.
bạn cứ từ từ chép mỗi từ ra 1 tờ giấy nhỏ và mang theo ngưòi, khi nào rỗi thì lôi ra đọc, sẽ hiệu quả lắm đó 😁
học hết 3000 từ này chưa chắc đã nói thành thạo dk
@truong9000 học nhưng phải có môi trường giao tiếp nó mới hiệu quả bạn
Blacksilip
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình có file pdf 3000 từ này . tổng cộng 93 trang . vì đã có một số từ cơ bản nên mình học 17 trang chỉ trong 10 ngày 😁 tần suất gần 2 trang 1 ngày mà 1 trang gần 40 hoặc có trang hơn 40 lận đó 😆 cũng dễ thuộc
@Blacksilip bạn có cho mình xin với, mail mình với nha, Mail minh la Damcuoigia4000@yahoo.com, thanks bạn !
Cám ơn bạn nhé !
@keyboardnguyen cố học nhé bạn
may quá cuối cùng cũng có hướng học tiếng anh, nhưng không có audio hả các bạn, làm sao biết phát âm ;)😔
Mình cũng mới bắt đầu học tiếng anh nè, mọi người có j giúp mình với ha, thanks !
Rất hay. Cảm ơn bạn.

Sent from my Amazon Kindle Fire using Tinhte.vn
huhhu
Học tiếng anh khó quá có ai giúp mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019