[3G/3GS] Redsn0w 0.9.14b2, bạn đã downgrade BaseBand thành công?

doubleh_v
18/6/2012 16:8Phản hồi: 329
329 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời ơi bản redsnow fix lỗi đâu mất rồi.chờ từ sáng giờ!
phuocdh
TÍCH CỰC
12 năm
@mauden005 Giờ ử bển chưa sáng sớm, ng ta còn ngủ, chưa upload, tầm tối nay nếu đúng thứ 5 sẽ có
starndq
TÍCH CỰC
12 năm
ít nhất phải sang ngày mai bạn ạ. cũng như đợt đầu up tool hạ bb thui. hạ đc rồi nhưng vẫn hóng cho xôm 😁
l0v3266
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc khoảng 3-4h chieu ngay mai 😁
Con 3gs của em đã unlock AT&T rồi giờ hạ BB nữa thì còn gì bằng.bác nào xuống 5.13 rồi cho hỏi tình hình pin như thế nào.được 2 ngày không vậy.Ngồi hóng bản fix lỗi mà mất an mất ngủ hít
haiz ráng đợi thôi :p
các Anh em cố gắng hạ xuống BB 15.3 rồi unlock thì sóng khoẻ vi vu, pin dùng chỉ dùng nghe gọi thoải mái 3 ngày
3gs pin dung dc gan 3 ngay ma ban, may minh bb 6.15.00 do, minh cung chua ha dc bb xuong ne cho ngay mai ha thoi
3gs bb 06.15.00 của e nếu để nghe gọi+nt thì khoảng 1 ngày rưỡi ha a ơi.của a 3 ngày là trâu lắm chắc khỏi xuống 05.13 làm gì
nhung minh xuong de su dung gps chu no hoat dong ko chuan lam😃
3 ngày thì cứ lấy ra xem giờ rồi cất vào túi, lâu lâu nhắn 4 5 tin rồi cất.
Máy world ko JB, chỉ dùng app bản quyền pin cao lắm 3 ngày. Máy đã JB rồi mà đòi pin 3 ngày, nếu bạn dùng như trên thì được 3 ngày đấy. hoặc bạn dùng 1 ngày còn 50% rồi còn 2 ngày kia bạn để stanby thì được 3 ngày đấy.
@peper1805 Thực tế máy mình dùng nghe gọi khá nhiều nhưng vẫn được như thế nên mình mới nói chứ không ai lạm dụng nói vống lên, căn bản còn phụ thuộc từng máy, cách cài ứng dụng trên máy, cách sử dụng máy. Việc tin hay không thì tuỳ bạn nhưng thực tế là thế.
😔 noi chung van co choi game voi nghe goi binh thuong ma, tu toi toi sang ma chi mat co 1% chu may, ma minh noi la gan 3 ngay chu co noi la 3 ngay dau
không bít máy các bác sao chứ máy em cũng 6.15 mà nghe gọi bình thường cũng phải được hơn 3 ngày .ức chế mỗi cái là GPS không xài được thoai
có cập nhật gì chưa các thím :d
May minh 3GS 16g tuan 31 2010 làm như hướng dẫn nhiều lần từ 19h-> 5h sang hôm sau không lỗi gì => vẫn 6.15 mất ngủ , nản . Cho mình hỏi máy mình tại sao bật 3G rồi dùng safari lướt web thì máy nong và hao pin kinh khủng. Hiện giờ máy mình xài 5.1.1 bb 6.15 để qua đêm hơn 10%
dùng 3g thì hao pin và nóng máy là đúng rùi bác.Em cũng đã từng up lên 5.1.1 và dùng thấy hao pin nên up lại 5.0.1 .Bản 5.0.1 để qua đêm mất khoảng 2-3 % pin .Nói chung là tùy máy .Em thấy cũng có nhiều bác nói bản 5.1.1 ít hao pin hơn ,nhưng máy em thì 5.0.1 lại ít hao pin hơn 😁
l0v3266
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trieutuan1987 Đúng là tuỳ từng máy đấy,mình chạy 4-1 hao pin kinh,5.0.1 ổn định hơn.Còn h chạy 5.1.1 pin trâu nhất :D
Các anh cho em hỏi là mình sử dụng gps để định vị nhưng vẫn phải bật 3g or wifi để nó load cái bản đồ chứ.các anh cho em hỏi dùng bản đồ để dẫn đường như thế nào vậy
Có ai có thông tin gì mới về bản redsnow fix lỗi chưa vậy
chưa có update gì mới từ dev team blog
tungpro1982
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợi chờ là hạnh phúc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095