Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

3g ko cài được các ứng dụng

thuanhp
4/10/2010 3:1Phản hồi: 37
Máy mình vài ngày trước update lên IOS 4.1
Mình đả trả về lại IOS 4.0.1 & IOS 3.13
rồi chạy Fuzzyband 4.1-1 cứu vớt BB 5.14.02 về BB5.13.04 và ultrasnow thành công.

Nhưng máy mình không cài được ứng dụng trong Ituner "Sync Apps"
Chép nhạc , phim, hình thì OK
Hiện tại máy đang IOS 3.1.3
xin các anh, chị, em .. giúp với
Thank nhiu
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có thể vấn đề do cái Fuzzyband chăng? dù sao cũng nên hạn chế việc hạ BB (theo mình nghĩ) vì nó đi ngược lại sự phát triển mà cái j đi ngược phần lớn đều không hay mà 😕
Nếu mình ko hạ xuống thì đấp chiếu nó rồi.
Bạn dùng quốc tế hay lock mà sợ đắp chiếu......Nếu không sync được thì bạn phải đăng nhập tài khoản itunes bằng máy tính chứ ( authozie of the computer) ở phần store ý
3g lock ,ừ mình chép và cài chương trình từ PC qua Iphone từ Ituner mà có tài khoàng luôn đó chứ, mà ko cài được .chép du liệu thì ok
ah những app đó là bạn tải từ itunes hay là bạn download trên mạng.......nếu là những app ..... rồi chép vào itunes thì trong iphone của bạn phải cài appstoreVn trong cydia ý thì mới sync dược
mình cũng vừa dính vụ như bạn. Mãi không thể nào cài được phần mềm còn nhạc và phim thì thoải mái.bạn down itunes 10.0.1 về cài là được.
sao ko thấy appstoreVn .... bạn

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

Mình dang xài 10.0.1 mà? cũng không được
leantse
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài lại appsync cho iphone chưa........ nhiều người restore hay quên vụ này rồi la sao cài app có thuốc không được
Mình cài lại rồi bạn ơi cũng chưa được.
quên mất lần trước không cài được mình đẫ remove hết tất cả những phầm mềm liên quan đến itunes ra rồi cài lại bản mới nhất. Chúc bạn thành công
leantse
ĐẠI BÀNG
13 năm
appsync phải đúng phiên bản nha 3.1.3 đi cài appsync 4.1 cũng tiêu luôn
thì mình cài 3.1.3 chứ cài 4.1 doz chi trời hehe.
có ai ko giup mình với
có ai ko giup minh voi
sao ko ai biet het ta, minh cài qua wf thi ok. ko biet co thiu gi ko nua vì mới trả về 3.1.3
botay.com rồi sao, cứu với anh, chị,em..
Nếu bạn cài App cr4ck thì dùng install0us đi nhé vậy 😃
- Vào Cydia/Manage/Sources/Edit/Add để add sources iphone.gsm.vn
- Search Appsync OS 4.0 & AppStoreVN, vào AppStoreVN 1 lần để nó tự tạo thư mục Download
- Down ipa trên 4rum về
- Dùng PM kết nối giữa PC với iPhone mà có thể truy cập vào thư mục ẩn trên iPhone như Ifunbox, iPhone Folder, Winscp
- Chép ipa vào đường dẫn private/var/mobile/Downloads
- Vào AppStoreVN/Download trên iPhone cài
- Chơi
mình cũng mới sắm em iphone 3 này và tình hình là em ko thể cài bất kì ứng dụng nào,itunes thì vì chưa có acc nên chưa thử,đem ra cho anh bạn làm nghề sửa đt thì ảnh nói iphone 3 bị lock cài úng dụng rồi.buồn quá,ko bik làm cách nào nên lên đây để cầu cứu ae nào pro thì chỉ mình với
FW máy mình là 4.1
@thachnhattrung Là sao bạn máy mình là hàng dựng àh? Hu hu
@narpro123 Ý là máy bạn là 3G nhưng chắc cài rom hay phần mềm fake cái OS nên bạn tưởng là 3GS, bạn liên lạc ng bán xem o_O
@narpro123 Không phải bạn ơi.
Máy 3g chỉ chạy ios cao nhất là 4.2.1 thôi, mà hầu hết ứng dụng yêu cầu 4.3 trở lên nên họ nâng ios ảo lên 4.3.3 cho ban đóa.
Nhưng việc fake ios như vậy không có tác dụng gì đâu.
@thachnhattrung Thế là máy mình ko thể cài đc ứng dụng gì hả các bạn
Nếu có thì các bạn có thể cho mình vài đường link mình cài thử với.mong các bạn chỉ giáo tận tình cho mình với!!!
Bạn dùng appstorevn để cài app có version thấp tương thích với máy của bạn nhé.
Tham khảo link này để tải app về cho ip3 ios 4.2.1 nhé http://vn-zone.blogspot.com/2013/12/ung-dunggame-danh-cho-iphone-3g-421.html

http://www.tinhte.vn/threads/mot-so-ung-dung-hay-app-cho-iphone-3g-nen-cai-os-3-1-den-4-0.1636040/
Cám ơn bạn nhiều
Tình hình là mình ko thể tự cài đc ứng dụng nào vậy nếu đi tiệm họ có cài đc cho mình ko các bạn và chi phí mất khoảng bao nhiêu vậy
Ps: ai có link web nào xem tv online hỗ trợ ios thì chỉ mình với,muốn xem tv online mà ko cài đc pm nên chán quá
@narpro123 1. Ra ngoài hàng cài được hết, chi phí mất 50-100K nhưng thấy ko đáng lắm 😃

2. Vì máy bạn là OS thấp nên nhiều ứng dụng hiện đa số yêu cầu thấp nhất cũng 4.3.x trở đi, vậy nên muốn cài bạn cần down version ứng dụng thấp thấp 1 chút chứ ko dùng bản mới nhất được - cái này bạn vào đây xem

Với mỗi cái đều có nhiều phiên bản, bạn down những cái ở dưới là cái cũ - và máy bạn cần Jailbreak & cài Appsync OS 4.x trong Cydia bạn nhé ;)
@LIENHUONG thank's bạn nhìu nha
@narpro123 Bạn nhấp chữ vào đây để tìm bản cũ cài, chúc bạn thành công 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019