5MB-Freespace.v.1.00.S60v3 ( làm trống 5MB bộ nhớ máy )

haily23
26/7/2009 11:58Phản hồi: 51
5MB-Freespace.v.1.00.S60v3 ( làm trống 5MB bộ nhớ máy )
5MB-Freespace.v.1.00.S60v3

( làm trống 5MB bộ nhớ máy )

các bạn chỉ cần cài file sis dưới đây, lập tức bộ nhớ máy của bạn tăng lên 5MB
mình áp dụng thành công trên N95 & 6120. thật tuyệt vời. các bạn còn chờ gì nửa. tải về cài đi.

TRƯỚC ...... SAO

51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhưng tại sao lại thế nhỉ ko hiểu hixxxxxxxxxxxxx
daoduytuan
ĐẠI BÀNG
15 năm
ax. có pm ngon vâỵ à. down ngay 😁 vote bác 1 phiêú
Ặc. bác nào dùng rồi thì cho nhận xét với, chắc là nó sẽ tự xóa cho mình 1 số file k cần thiết trong ổ C, nhưng chả biết đâu đc, lỡ xóa nhầm file hệ thống phát rồi ngồi làm lại từ đầu thì chít. hehe
Dù sao cũng thank bác haily rất nhiều, quả thật các topic bác lập ra luôn rất hữu ích với anh em.
bạn cứ yên tâm cài đi nhé. 5MB cho bộ nhớ quý lắm đấy. không có vấn đề.

đố bác nào dùng E-series mà thấy trống được 5mb bộ nhớ trong đấy 😁
nếu các bác dùng S60 3rd lâu lâu thì đều biết có 1 thủ thuật sau khi hackphone vào C:/private/102072C4 xóa file reserved,phần mềm này đơn giản tự động nó xóa đi thôi cũng chả có j lạ lắm,tốt nhất xóa tay đỡ mất bộ nhớ cài thêm phần mềm

Lưu ý dòng E như E51,E63,E71...ko có file đấy đâu các bác khỏi mất công tìm hoặc cài pm làm j
Cách này làm có hiệu lực hơn. Cách của bạn haily mình cài xong nó vẫn trơ ra, không tăng tí nào
N5730 của mình cũng ko có file này:p
con N5730 của em thì lại có,mà chỉ có 1.95MB thôi
Mình dùng con E5 vẫn có file đó mà, tới 19Mb lận, chứ k phải 5Mb.
Đúng là có lấy được 5mb thật, nhưng chỉ đối với những máy có tính năng up FW quan mạng (GPRS,...)thôi - Over the air ý. còn những máy nào mỗi khi up FW mà phải cắm vào PC thì hãy quên chuyện này đi. Ngày xưa mình dùng N95 đã test thử mà có được đâu? bác chủ topic confirm lại hộ cái nhé. Mà làm như bác Hoanghai2908 là ok nhất mà đỡ mất công cài pm
ko phải đâu bạn các máy N series từ trước đến nay đều có N73,N77,N81,N82,N95...mình đều đã xóa file này rồi,file đấy do phần nào nó tạo ra ý ( ko nhớ 😁),chắc máy bạn lúc đó chưa bị thôi ;)
Mình cũng đã xóa đi cái này theo Hoàng Hải cho N85 rồi,nó lấy lại được 4,7 MB,Quả là tuyệt.Thanks you
@mobileman Thanks nhe, tăng thêm 5mb cho máy
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vậy là Ê63 ko xài dc pm này hả bro ?
đây không phải phần mềm nhé bạn, cái này cài vào máy,làm bộ nhớ máy trông thêm 5MB. bạn có tể thử rồi cho ý kiến nhé.

quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bro nào đã thữ trên Ê63 thì cho mình xin ý kiến với ^^"
E63 dùng tốt đó bạn !

thanks các pác nhìu lắm, 5MB là quý lắm rồi, nhưng mà có cách nào tăng RAM lên ko 😁
tjendung
TÍCH CỰC
15 năm
lúc nào gần hết thì dùng!kể ra bô nhớ máy nên cho khoảng 1G thì ngon!:rolleyes:
hduonghn
TÍCH CỰC
15 năm
Bác Hai lỳ nên edit lại để cho chính xác hơn 1 chút là cái này chỉ dùng cho dòng Nseries chứ dòng Eseries thì co khoét thế nào cũng chẳng trống thêm được đâu, chẳng hiểu vì nguyên nhân gì nhưng bạn nào ko tin thì cứ test thử nhé!
vậy bạn có pm của dòng s60 v1.v2 không vậy bạn nếu có cho mình xin nhé thasnk
hot_boy162
ĐẠI BÀNG
15 năm
thật vậy không đó mấy bác
dù sao cũng thanks nhiều tui đang cần
amen012
ĐẠI BÀNG
15 năm
chài sao 5700 của mình lại ko tìm thấy cái file rerseved như bạn kia nói nhỉ
máy mình báo lỗi unable unastall.hic.hay thế mà cài không được
jamesdoan
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay thiệt, mình làm phát free 5mb bộ nhớ máy liền
em làm được rồi nhưng không hiểu file reserved để làm gì mà lên tới gần 5MB thế ạ.
ahf cho hỏi bác haily cái phần mềm trên ành la phần mềm gì ạ?
thanks các bác nhìu nhìu
các bác xóa file này đi không cài lại cài đặt gốc được đâu.
*#7780# ấy. chỉ còn cách fomat 4 ngón nữa thôi
cái này dow về bung ra ko dc rồi bạn ơi up lại file mới đi
bác ơi cho em hoi là cài xong muốn mở phần mềm thì ở chổ nào sao em ko thấy.e cài rồi nhưng ko thay phan mem do trong may.nhung vo qli ung dung thi van thay no cai la sao ha bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019