5MB-Freespace.v.1.00.S60v3 ( làm trống 5MB bộ nhớ máy )

haily23
26/7/2009 11:58Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko biết e66 có cài được ko? nhưng cũng cám ơn Bác haily nhiều..
Thanks u for useful soft!
e66 kàj vao vô dụng tốn ram chẳn thay tăng thêm 5mb đâu hjx
Mình xài con E5 có file "reseved" này nhưng tới 19mb lận chứ ko phải 5mb.Cho mình hỏi công dụng của file này là để làm gi vậy?Xoá xong thì có format lại bằng *#7370# hay *#7780# được hay ko?
đúng vậy.. cho em hỏi file này xóa đi có bị sao ko thế? 😃
Con E5 và một số dòng máy khác thì mình không biết nhưng mình đã test thử trên N6120c thì không có vấn đề gì cả. Các bạn test thử xem!
Thật tăng lên 5MB hay chỉ nói phét đấy ?
c0ngit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tại sao à! vì cái này đóng ứng dụng ẩn không cần thiết thôi!
nhưng cái gì cũng đi đôi với hại mà!
Test E63 không có tác dụng gì 😃
Sao bạn không test thử đi để biết thật hay phét!

Đã test chưa mà biết hại!

Dòng E không có file đó đâu nên không có tác dụng gì là đúng rồi!
amorist
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới test trên con E52-1, mặc dù có setup nhiều chương trình nhưng file "Reserved" chỉ có dung lượng gần 1Mb nên tạm thời cho nó "sống". Sẽ test trên con E63 và cho mọi người biết kết quả.
Lưu ý: một số máy bị tình trạng hết dung lượng disk C, khi format lai và update FW, sau đó update soft, các bạn nên chọn những soft cần thiết để setup mà thôi. Setup thêm tốn dung lượng lắm. (VD: mình không setup: OVI Map-gần 9Mb, Communicator-Gần 1Mb,...).
amorist
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời...! Con E63 của mình không tìm thấy file "Reserved" luôn. Cũng chẳng có folder "102072C4"....nên không biết kết quả.
mình đã tét ok trên n81 . Nhưng cho mình hỏi là nếu sau này bộ nhớ đầy nữa thì có cần gỡ bỏ cái này rồi cài lại thế là lại đc 5MB trống không bạn ........
THANKS ........................................................................1

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

cho mình hỏi cách bạn đang nói dến là cách gì vậy bạn....? Hình như mình cũng nghe cách đó có htể làm trống bộ nhớ máy d1ng9 không....? Nhưng mình đả wên mất tiu là làm sao rồi. Hjc. Bạn chỉ lại zùm mình nha.... Thanks............................
huukttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao con c5 cua mjnh fjle reserved trong folder 102072c4 chj co gan 1mb thuj nhj?
tác dụng thật!thank bác fát! 😃
intall cho Em E75, no' ko thay tac dung j ca?
haily gioi wa thank ban nhieu
sao minh lai chat dc trong top nay ma ko chat dc trong cac top kia vay
ai biet chi giup minh voi. Thank nhieu
Xóa file trong ổ C lên đc 19.3MB =P~ Nokia E5-00...Thank bác nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019