5tr nên mua Lumia 520, Lenovo 700i hay Lenovo 770

tieuquycodo
27/3/2013 12:52Phản hồi: 14
Các bác tư vấn giúp em nên lấy con nào trong các con:
Lumia 520, Lenovo 700i hay Lenovo 770

Giá tầm trong khoảng 5tr.
Cho em hỏi thêm, window phone 8 cài game và ứng dụng hack, cheat, ... từ bên ngoài có dễ ko ah (vis dụ như cài từ thẻ nhớ, ko qua market chẳng hạn?)? Em xài android rồi, chưa xài window phone 8, nên ko biết như thế nào?
Em cảm ơn!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quya
ĐẠI BÀNG
11 năm
window phone 8, ít game lắm bạn . mình nghĩ tốt nhất bây giờ là p770
chỗ ngon bán mới chỉ 4tr3 thôi
@quya chỗ nào z bạn ? tp hcm có ko?
@quya 😁 ! 1 Vote cho P770 nếu thớt muốn pin trâu ! So vs các máy mác việt cũng dùng MTK 6577 thì mình thấy P770 mượt hơn khá nhiều !
Camera ko xuất sắc nhưng mình kết cái quả giữ chụp nhanh kinh ! :D
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@super_stupid2 vấn đề chụp ảnh em thấy tốc độ chụp liên tiếp đúng là kinh thật, em mới mua con P700i cho bố già, giờ kiếm con cho con mắm, hehe
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
vâng, cảm ơn bạn!
Cài game jailbreak WP cũng khá dễ. Có bác bên winphoneviet còn viết tool deploy được apps lậu khá đơn giản và dễ dùng.

Còn ai bảo WP8 ít game cho nói lại. Chẳng qua ít game khủng được port từ iOS với Android sang thôi chứ cũng nhiều game hay lắm. Chơi thử Dodonpachi Maximum đi rồi biết
quya
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hienng1991 ờ ờ . ko có máy sao chơi đc =))
@quya Bạn ko có máy thì đừng nói lung tung. Mình đã trải nghiệm cả 3 OS rồi mới phát biểu như thế
quya
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hienng1991 ờ ờ 😆
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
cảm ơn bác hienng1991!
mình vào winphoneviet mà ko biet sao ko vào đuợc, hehe!
@tieuquycodo Dùng chrome mà vào. Tìm chữ FORUM ở cạnh phải. Mà hình như server đang down thì phải
Chọn Nokia Lumina 520 đi bạn giá máy khoản 3.7tr thui , wp8 thì chạy mượt mà hơn android nhiều, về phần cài đặt cũng rất đơn giản, tuy nhiên ứng dụng còn hạn chế hơn android nhưng wp 8 cũng có hàng nghìn ứng dụng chắc gì bạn dùng hết không. Lumina 520 xài rất ok, điểm Benmark cũng được 7200 điểm quá tuyệt vời rồi bạn ơi😃
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ngô Minh Khôi Bạn hướng dẫn mình cài game và ứng dụng cho winphone 8 dc ko? minh tìm hiểu thì thấy mọi người bảo muốn cài thì phải JB, rồi phải có phần mềm gì đó trung gian, v.v.... hơi nhập nhằng thì phải, hehe!
Hỏi kỹ xíu, chứ lỡ mua rồi mà ko biết cài thì quê chết mất, hehe!
Cảm ơn bạn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019