Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

85% lượng truy cập web trên tablet là của iPad - Apple khẳng định sức mạnh

tungnt1108
1/8/2012 14:27Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrhoang1912
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con số quá ảo so với quy định 😆

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
THấy dân toàn xem ảnh quần áo, đọc báo, Facebook là chính. 😃
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@khoanguyen08 Đồng chí xem lại tỷ lệ Gingerbread bây giờ là bao nhiêu %? Hiện tại ICS vẫn hỗ trợ Flash.

Biến mất là khi % của JB cao lên, còn ICS trở xuống vẫn có flash nhưng ko update nữa. Chờ khi JB lên rồi thì HTML5 và các chuẩn khác đã phổ biến rồi - định hướng của người ta là thế chứ không có cụt lủn đâu.
@dttung80 Đoc lại tiêu đề của bài dùm bạn nhé....! http://www.azmobi.net/threads/1334-flash-player-se-bien-mat-tren-play-store . Nhớ đừng bỏ sót chữ "sẽ" nhen ....Chúc cuối tuần vui vẻ
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@khoanguyen08 Đọc kỹ lại comment của tớ nhé, đừng bỏ sót chữ nào cả.... Cuối tuần vui vẻ. 😃
@dttung80 Website của người ta nói là Flash "sẽ" biến mất chứ không nói là biến mất. Bạn trả lời nguyên văn là:"....Đồng chí xem lại tỷ lệ Gingerbread bây giờ là bao nhiêu %? Hiện tại ICS vẫn hỗ trợ Flash.

Biến mất là khi % của JB cao lên, còn ICS trở xuống vẫn có flash nhưng ko update nữa. Chờ khi JB lên rồi thì HTML5 và các chuẩn khác đã phổ biến rồi - định hướng của người ta là thế chứ không có cụt lủn đâu. "
Hiện tại ICS vẫn hỗ trợ Flash, đúng vậy, nhưng tương lai sẽ không còn. Bạn cm trả lời mình giống như mình đang khẳng định Flash đã biến mất...hehe, mình đang xài Android, cập nhật thông tin hàng ngày, không đến nỗi đăng trích dẫn mà không biết người ta nói gì.
Túm lại bạn nói không sai, mình trích dẫn link thì link đó cũng đã có cơ sở mới nhận định như vậy. Theo mình, chỉ có một cái chung duy nhất là ta sẽ có HTML5 thay cho Flash trong trình duyệt. Vậy nhé
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa biết được,mình lên mạng =máy tính bảng android,mạng lại nhận biết máy là 1 mobile android chứ không phải tablet,tự động đổi link thêm chữ m.
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
với lượng tablet bán ra áp đảo thì việc này là ko ngoài dự đoán...
Nhìn bảng thông kê cho thấy, iOs dành cho người giầu, Android dành cho người nghèo chăng???????
😃
qleafs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ipad dùng thích thật nhưng đụng hàng quá, và không thật sự xuất sắc về 1 số mặt.

Sent from my Sony Tablet S using Tinhte.vn
qleafs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đồng ý với bác. Sẽ cần nhiều công nghệ và thị hiếu hơn để tablet thay thế hoàn toàn pc và laptop.

Sent from my Sony Tablet S using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019