Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

9900 telus đã ra đi mãi mãi-và công bố lý do anh em nên tránh,cách khắc phục!

tinhte911
4/8/2012 0:37Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là The Bold Team đã mất đi một người anh em mãi mãi....
khoảng 12h đêm minh thấy còn 19%,mặc kê cho qua đêm sáng 8h30 dậy hết sạch pin từ lúc nao ko biêt...sạp vào lại lên bình thường..
alexzai
TÍCH CỰC
11 năm
topic này nên đog dc rồi thực chất nó không giúp dc nhiều mà còn gây hoang mang cho người khác. M khẳng định là cắm thoải mái,cấm mấy chục lần rồi chả việc gì. ĐÃ dùng qua 4 con.
Bác chủ topic cho hỏi sửa BB 9900 ở đâu uy tín . Máy của em sạc qua đêm->không khởi động->Chỉ nháy đèn đỏ, không nhận mã PIN.
Bác nào biết chỗ nào sửa uy tín , nói mình với. thank
dungthh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cắm qua đêm thường xuyên, hiện tại chưa có vấn đề gì, mua cách đây 4 tháng rồi. Chắc là tin đồn gây hoang mang thôi.
minhquan85
ĐẠI BÀNG
11 năm
hiện tại cũng đã cắm sạc e 9900 Telus qua đêm 2 lần mà chưa thấy biểu hiện cái chết nó ở đâu cả ^^

nhưng hiện tại chưa dám dùng cạn pin ! có bác nào thử chưa ?
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix lại nói về vấn đề pin của e iu 99 😔 máy mình là att mà pin sạc từ 12h đêm đến 7h sáng rút ra xài lìu tìu mà đến 11h chỉ còn 61% :( k bằng galaxy Y sao. Mà sao up rom 7.1 mà khôg có chuyển đc only 3G hoặc only 2G la sao nhỉ, có bác nào như mình k?
đang quan tâm em này, thế mà 😔
butsinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tôi xạc qua đêm và để hết pin mấy lần có sao đâu? 9900T-mobile.

Sent from my SH-02E using Tinhte.vn
các bác cho em hỏi vendor là gì vậy?Em ko biết nên mong các bác nói hộ em với.
may hơn khôn bác ạ.Chứ nghe mọi người đánh giá thì biết thế nào.Em chia buồn với bác.Cảm ơn bác đã chia sẻ cho anh em ...
dovanpho
ĐẠI BÀNG
11 năm
có thể mình may mắn mua được e 99 quốc tế không bị trục trặc. e 99 nhà mình đêm nào cũng sạc xuyên đêm đến 7h30 sáng. còn ban ngày thì nhiều hôm tới 5h-6h chiều là hết sạch pin. vô tư cả gần năm nay rồi.
Em de mot cai sac o nha, mot cai sac o cong ty de sac khi can thiet. Hoac neu gan het pin thi tat nguon di cho lanh. Chia buon voi bac chu, the bac sua dc chua?
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hic,dùng đt hết pin là lẽ đương nhiên,bjo lại thêm dùng đến đâu lo hết pin đến đấy thì mệt quá, như con thơ vây... e mới tậu e 9900 telus đọc bài của bác mà buồn hết ng
Mr.CG
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuyen86ph ko lo đâu b cứ dùng xả láng đi nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019