Acer khai truơng Trung tâm bảo hành & CSKH thứ 2 tại TP.HCM

Hư Trúc
21/10/2011 2:52Phản hồi: 58
Acer khai truơng Trung tâm bảo hành & CSKH thứ 2 tại TP.HCM
Ngày 14/10/2011 – Công ty [TAG]Acer Việt Nam[/TAG] tiếp tục khai trương Trung tâm Bảo hànhChăm sóc Khách hàng thứ hai ở TP. Hồ Chí Minh tại Siêu thị Viettel, số 5 Cộng Hòa, Quận Tân Bình. Đây là sự kiện nằm trong chuỗi hoạt động của Acer trong năm 2011 nhằm thực hiện cam kết của Acer trong việc hoàn thiện hệ thống cung cấp dịch vụ bảo hành phủ khắp Việt Nam. Bằng những hoạt động thiết thực Acer hy vọng sẽ mang đến sự hài lòng cho các khách hàng.

Nhân dịp khai trương Trung tâm mới, Acer cũng tổ chức chương trình khuyến mãi dành cho khách hàng như sau:
Thời gian khuyến mãi được áp dụng từ ngày 14/10/2011 đến hết ngày 23/10/2011.
  • Trong thời gian khuyến mãi, khách hàng khi tới Trung Tâm Bảo hành Acer Cộng Hòa sẽ được vệ sinh máy miễn phí và trả ngay trong ngày.
  • Trong thời gian khuyến mãi, khách hàng sẽ được mua máy tính AS4939 B800 1G 320 (không túi) với giá chỉ 5,999,000VNĐ (đã có VAT).
  • Khi mua máy tính xách tay (không bao gồm netbook) ở bất kỳ đại lý chính thức nào của Acer và mang máy đến Trung Tâm Bảo hành Acer Cộng Hòa trong thời gian khuyến mãi, với 399,000VNĐ khách hàng sẽ được 1 trong các lựa chọn sau: Mua ba lô cao cấp Acer; hoặc Nâng cấp thêm 2G RAM hoặc Thêm 1 năm bảo hành mở rộng.

58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngày xưa mua hàng diện tử cứ lụm cái nào mắc nhất có thễ , con h rẻ nhất là mua vì hiểu ít nhiều bọn nó toàn ban theo phân khúc , "móc tiền theo mặc người"
VipSeeVer
ĐẠI BÀNG
12 năm
sài chuối vãi đạn luôn ~~!
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
sài chưa mà phán câu phủ phàng thế, sài con acer hơn 2 năm rồi rất hài lòng, không 1 lỗi vặt. mấy người nhiều tiền cứ nghĩ giá nó rẻ là dở thôi.
ngon quá.đang suy nghĩ nên làm con i7 của 4830TG ko.
K có ý định xài Acer, Asus thì chơi
Chỉ CẦn làm tốt công việc Bảo HÀnh cho Khách HÀng là ok rồi! Chúc đạt nhiều thành công!
Xài chuối thật mà,cái màn hình con 4741z của mình nhìn điêu lắm.bữa đi bh HDD,đưa zo khám xong em nó thì bị hư HDD phải thay.tụi nó bảo tiền phí DV là 176k,HDD bao công thay là 1t7. HDD WD 320gb 7k2 giá ở ngoài 1tr.Các bác thấy sao.
Bực mình vì mất tiền DV,với nâng giá HDD lên so với th5 trg hon 700k,e tự mua về thay hết 1tr thay vì 1tr7.
Vãi lin hồn với chế độ Bh của Acer.
Nghĩ sao phát biếu HDD 320GB 7k2 mà 1tr, mua hộ tôi một cái thay liền cho con 320GB 5k4 :unsure:
Không hiểu ku này bh ở cái hole nào 💣
Xin lỗi pro,làm ơn lên mạng check giá giùm rồi hãy phát biểu nhé.Bữa mình mua ở Hoàn Long.mún xem thì ra đó check giá,sr chứ có lẽ pro mới trên núi xuống,nên không thèm chấp.còn mình ăn lông ở hole từ nhỏ rồi nhé.nguy hiểm thấy sợ...
aida
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần đấu đi bảo hành con E120 bị rơi, rất ấn tượng với phong cách bảo hành của Acer!
acer nhìn xấu từ ngoài vào trong.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Ủng hộ công tác hậu mãi của các hãng pro
levietman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Acer là dở có tiếng rồi! khỏi phải nói nhiều !
sinta
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng đang nản Acer đây. Đang xài con 5745 tự dưng ko lên nguồn. nhấn nút power chỉ nhá đèn LED rồi tắt. Đi Bh tụi nó chả làm gì hết xong rồi nói máy làm việc bình thường. Về nhà để qua đêm lại ko lên nguồn. Đem Bh tiếp vẫn nói thế. Giờ bận quá đi ko đc. Hok dám tắt máy cả tháng nay rồi. hjx. Máy dùng để làm việc mà Acer chơi kiểu đó ai dám xài lần 2.
namdh7
TÍCH CỰC
12 năm
Hôm trước máy bị nóng, làm việc bình thường không sao, chạy film full hd 30p tắt máy. Đem ra TT Acer sửa, được thông báo là quạt bị vênh, thay hết 500k, mà phải để 1 tháng xem sao vì không có quạt thay (máy mới hết BH 2-3 tháng), về nhờ người bạn sửa lại thế là xong.
Vẫn may hơn bác ngồi bên cạnh, hỏng cái card màn hình, nếu sửa mất 2m, mà quan trọng là không có hàng thay 😁.

Ra tận trung tâm của Acer mà không có hàng thay thì đi đâu có?
Mình xài 1 con pentium dual 5 năm rồi vẫn chưa bị vấn đề gì, chỉ có cục pin thì chai lâu rồi, xài đc 1h là hết, giờ cắm trực tiếp xài hoài ^_^
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
Pin bạn xài sao mà bị thế, mình lúc dùng tháo bin ra nên pin giờ vẫn còn dùng được lâu lắm, thoải mái sem hết 1 bộ phim HD. Hôm xem trasformer 3 HD xong còn sem dc 30 phim cướp biển caribe 4 HD, thằng Dell cạnh phòng còn phải ngưỡng mộ :showoff:
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
Pin máy bác trâu thật
chém gió vãi đạn,con transformers đã hơn 150 p,lại còn đòi 30 phim cướp biển caribe ,chấp cả timeline X pin mới tinh hay 1 con lap nào pin trâu nhất quả đất cũng ko làm đc =))
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
Không chém đâu bạn, mình dùng con Acer Aspire 4736 mua năm 2009, pin mình xạc no thỉnh thoảng đem ra dùng hết hẳn rồi sạc lại cất. Mình sem TFM3 bản HD 6.5G =Kmplayer thoải mái. Nếu bạn ở Đà Nẵng có thể wa text thử mình KTX Bách Khoa.
Hôm xem trasformer 3 HD xong còn sem dc 30 phim cướp biển caribe 4 HD
xem hết cái film transformers thì hết sức vớ vẩn chứ xong còn xem đc 30 phim cướp biển nữa thì =)),ko biết mình có vấn đề đọc hiểu hay bạn viết sai.Bạn viết sai thì edit lại dùm cái,còn đúng thì mình cũng liều mình bay vào đà nẵng xem bạn test cái 30 phim cướp biển xem nó thế nào,ko đc thì bạn trả mình tiền vé máy bay :unsure:
P/s : mình nghĩ bạn nên cho thêm 1 dâu " ' " sau con số 30 có lẽ hợp lý đấy =))
Acer timeline X là ngon hoy 😁
Chừng nào mấy TP nhỏ mới có trung tâm bảo hành để khỏi phải mất công gởi đi bao hành được ta
Dòng netbook của Acer thấy dùng ngon. Nhưng mấy quả laptop thì 10 thằng dùng tới 9 thằng kêu...
binhnn
CAO CẤP
12 năm
mình mua máy Acer ở USA có bảo hành được không nhỉ
cho dù rẻ mình cũng ko bao giờ xài Acer, mình ở nc ngoài khi vào lớp học hầu như chưa thý ai xài Acer cho dù nó giá rất rẻ và sale hoài. mình thì xài Asus N series và e Mac Pro , 2 e i7 chạy rất ngon lành ....!
anh.90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ko biết bạn ở nước nào, nhưng đất nước mình ở, ngồi nơi công cộng vào mạng, 10 cái máy mình tính ít nhất phải 4 cái của Acer rồi. Nhìn 2 con máy bạn xài là biết tất nhiên bạn sẽ k chọn nó đơn giản vì bạn có tiền.

Hồi lớp 11 được mẹ tặng 1 con Acer 4710Z, đến bây h sau 5 năm vẫn đang dùng nó để xem và nghe nhạc bt. Người VN nghèo, ko nhất thiết cứ phải đua đòi, như thế thì còn lâu lắm dân ta mới giàu lên được.

Mà tên topic sửa chữ Trương đi bác chủ ơi 😃
mình đag ở Aus , mình chỉ nói những j mình thý đc. mình ở nc ngoài tự mua và xài = money của mình chứ ko đc ai tặng,đất nc có giàu mạnh hay ko là do cá nhân mỗi ng. Nếu ko đua đòi , học hỏi và tìm tòi ... thì vn vẫn mãi là nc ngèo. bạn cứ thử check trog topic nì coi bao nhiu ng chê Acer. Mình chỉ nêu lên ý kiến of mình chứ ko thiên vị cá nhân nhữg sản phẩm đag use như nhữg ng khác !
Một cái gì đã trở thành ĐỊNH KIẾN rồi thì khó mà thay đổi.Như mấy thằng bạn ở phòng mình,chưa thằng nào xài qua Acer chỉ nghe nói mà chê Acer tơi tả.Trong khi Dell,HP mình đã thấy nhiều người bị hư nhưng không ai chê ....! Cái nào cũng có tỉ lệ hư hỏng của nó.Thằng bạn thân mình đang xài con 5738g chip core 2 duo T6670 tới giờ hai năm rồi vẫn ko sao dù máy đã trầy rất nhiều.Chính vì vậy mình ko có ĐỊNH KẾN xấu về Acer,vẫn lựa chọn acer nếu có thể.Có tiền vừa phải thì xài Acer,nhiều hơn 1 tí thì xài Asus,Sony.Nhiều nữa thì xài Macbook.Mình thấy cái nào hợp lí thì mua thôi.:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019