ADzero - Chiếc điện thoại Android có vỏ toàn bằng tre

TDNC
3/2/2012 3:20Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việt Nam mình làm vỏ gõ vỏ tre,sừng trâu,ngà voi cho điện thoại........có hết rồi,giờ bên đó mới có ý tưởng,thật là thế giới chưa theo kip Việt Nam
He he he
o viet nam co nhung toan la do thoima nhin xau wac chu duoc 5/10 cua nguoi ta ko biet duoc chua
mrlink
TÍCH CỰC
12 năm
hay. like like 😁
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
vừa gần gủi môi trường vừa đẹp, sao việt nam có đầy tre mà chả ai thiết kế một cái, để cho xứ không trồng được một cây tre làm nhỉ.
Có tính tới cái vụ...có giãn chưa? Kool
TuanHanu
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy bác khéo lo, nó đã sản xuất ra kinh doanh thì mấy cái vụn vặn mốc ẩm các thứ nó xử lí hết rồi. Còn so màn hình với ip4 đơn giản vì ip ai cũng biết màn hình nó là 3.5" nên so sánh vậy thôi, chứ bh bảo so với con HTC, Samsung thì đc mấy ng biết màn hình nó to cỡ nào.
có bác nào làm điên thoại từ rác thải của vn nhỉ thân thiện với môi trường vừa độc . kakaka
Em xung phong ₫ầu tiên ,có 10 bụi tre sau nhà mà chưa có ai mua nên có vụ này mà mình lại có cơ hội kinh doanh òi ,mà cho em xin số ₫t và ₫ịa chỉ với em sẽ cung cấp với số lượng không hạn chế,chất lượng ₫ảm bảo người xài chết tre sẽ tự ₫ộng phân hủy theo sao cho ₫ạt 3 tiêu chí xanh sạch ₫ẹp vói yêu cầu cao nhấtt mà $ củng phải tương xúng ₫ó nha. Mại dô, mại dô, mại dô,......, ืAnh em ủng hộ em phát nhé
bibongda
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn cũng được đấy chứ nhỉ?
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vật liệu, tre là một vật liệu cũng khá hay, kết hợp với rất nhiều vật liệu khác và tạo thêm sự phong phú, chưa hiểu nó sẽ như thế nào khi làm vỏ của thiết bị di động, cần cảm nhận
nhìn cũng hay đấy chứ...độc 😃
doantonbp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nó có "Nồi đồng cối đá" không nhỉ.
Xanh, sạch, độc!
sài bí lấy nhóm lửa hoặc làm tăm cũng được............1
Để lâu mốc mất :p

Sent from my iPad using Tinh tế
Nói đùa chứ vn m đúg là kém mấy cái khoản đưa sp ra thế giới 😃

Sent from my iPad using Tinh tế
Chep, dien thoan Android ma, dao lai co to hon ip va nhe hon ip o day :-....
Tre thì ko có vân đẹp bằng gỗ
Bỏ vỏ này vào nhìn máy có vẻ hay!
Nhưng người ta nhìn vào tưởng là máy rẽ tiền làm mất sự sang trọng của chiếc ĐT nhỉ!
Quan trọng là mình thích dùng thôi, chứ lúc nào cũng lo sợ người khác tưởng đồ của mình rẻ tiền thì chán lắm
cũng được đấy nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019