Ai biết phần mềm giải nén trên android

duongthanhcong
7/12/2010 2:36Phản hồi: 24
Có ai biết phần mềm giải nến trên android ko ạ?
Cho mình xin với
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ljonh3art
TÍCH CỰC
13 năm
Bác lên Market search phát ra 1 đống í mà!
Ko thì xài mấy phần mềm explore như Astro á
Bạn dùng Unrar Pro thử xem 😁
Mấy cái đơn giản zậy mà cũng phải lập topic để hỏi...pó tay...
dúng đấy , k bít tư duy
AndroZip bạn nhé. Đây là phần mềm cần phải có trên Android đó.
Tai ban do moi lam wen hdh android ma may bac dung nog vay...😃admin thong cam dag lan bang dien thoai nha😃
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
Thời đại Gu gồ như lày rồi mà vẫn còn sót lại vài người ở thế kỷ trước nhỉ.

Chỉ cần vào Market search 2 từ "Rar Zip" thôi là ra rồi, chẳng qua là con người ta: 1 là làm biếng, 2 là thụ động, 3 là dựa dẫm.
Sắp hết năm 2010 rồi mà vẫn còn sót lại những người như thế này thì chỉ có ...(3 chấm)... thôi.
anuilong
TÍCH CỰC
12 năm
khoan dung độ lượng ...khoan dung độ lượng
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Bác nặng lời quá! Không phải nói bác chủ nhưng trên Tinh Tế đâu thiếu những câu hỏi như: "Làm sao để đổi đuôi .Zip thành đuôi .Sis, .Cab, .Apk, .Ipa ...". Không phải ai cũng biết nhiều về CNTT đâu ah.
Đuôi nén dạng ZIP thì đa số các phần mềm quản lý file đều tích hợp sẵn rồi, còn dạng cao cấp hơn như RAR, 7Z.. thì cứ tìm trên market với từ khóa Unrar, un7z.. rồi tìm phần mềm nào Free và được đánh giá cao thì down về dùng thôi.
Pp.

Nghe bac nay phet ma nhuc dau....?,nguoi ta moi xai androi ko biet thi moi di hoi,ban co chac la truoc day ban moi xai androi ban ko di hoi nguoi khac ko?, tang ban cau nay nek,

Song trong doi song can co mot tam long!

Admin oi em toan online bang dt,a thog cam nhe!
thấy bác này trả lời nhiều topic toàn thầy giọng lưỡi vậy ko, toàn sỉ nhụt người này châ bai người kia. vậy chắc bác giỏi dữ lắm hả?
Thật là bốc phét, cái gì chả đi từ con số 0?
Cái quái gì cũng biết thì cần gì có forum để hỏi đáp, mà bạn ý biết rồi thì cần quái gì bạn này bạn nọ vào bảo "google" :cold: Thế kỷ 21 đầy những con người khinh người quá đáng.
Tôi đang dùng File Expert để xử lí (trong đó có nén và giải nén) các file. Rất hài lòng với FE.
Con nguoi ta khi an thi pit lua mon ngon vat la de an. Ban an com chu dau phai an cut dau pha lai che bay si nhuc nguoi khac nhu vay. That la wa dang.
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
nguoi ta là newbie xài android mà mấy bác sỉ nhục vậy k tự tháy hổ thẹn sao, ko giúp thì dùng nói lòi cay đắng nhé.
Chài! Bác duongthanhcong sao lại đi hỏi câu trên trời vậy, để a e chém kinh quá.
ngta ko bít thì ngta mới hỏi...tui ko bít bạn có giỏi hay ko....?đâu wai các j ngta cũng pit
Online bằng điện thoại gì vậy bạn?
Android ? Ko biết mấy cái máy khác sao chứ gt gõ tv vô tư, do diễn đàn có add thêm chức năng gõ tv
iphone? Cũng vậy
đừng lấy cớ dùng điện thoại rồi lười gõ tv, tui là tui ghét cái câu này lắm
alexuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
giải nén thì dùng Root Explore cũng được mà
Nhưng mấy file rar có pass em chả thấy pm nào giải nến đc cả
hihi, vậy bạn phải xem pass giải nén ở nơi share link down

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

Theo ý kiến riêng của mình thì có lẽ chủ topic là người mới làm quen với android, nên bước đầu còn chưa biết nhiều, các bạn biết thì giúp bạn ấy với, còn không hãy để người khác chỉ dẫn, đừng nên nói như vậy, mọi cái khó nhất luôn bắt đầu từ cái dễ nhất mà, cũng giống như các bạn thôi (mình ko nói là tất cả đều trải qua tình huống này), khi các bạn mới làm quen với tin học hay android các bạn cũng phải xin sự chỉ dẫn của người khác thôi. Trường hợp bạn tự mày mò ra là quá tốt rồi, nhưng ai cũng có ưu điểm riêng. Mình nghĩ nếu không trả lời thì thì thôi, ko nên nói nặng vậy 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019