Ai chơi battleNations vào add nick đi ( online)

songoku9x
20/11/2011 3:35Phản hồi: 1.744
1.744 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác có ai biết kiếm nguyên liệu xây nhà Spec Ops kiểu gì không 😔 giúp em với T_T
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chưa xây nhà Spec Ops nhưng theo mình biết muốn kiếm Bars để xây nhà đó thì có 2 cách:
1- PVP để kiếm
2- Kiếm người bạn nào có nhà Spec Ops đó rồi đánh chiếm nhà đó thì được 😃
PvP là random kiếm được hay là đến 1 mốc nào đó là được hả bác
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tỉ lệ của nó là 10% bạn ah, tức là win 10 trận thì được 1 gold bar đó. Cách này cũng lâu, mình thấy vụ đánh chiếm mỏ của friends nhanh và dễ hơn. Anh rm nào có chia sẻ sẽ hay hơn
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vừa kiếm được 1 Gold Bars xong. Kiểu PVP mới này hay phết, có 4 mốc tất cả, đạt 40 Điểm PVP/ngày là tối đa
Mốc 1 được 1000 tiền, mốc 2 được 6000, mốc 3 được 12000 XP, mốc 4 thì random mấy thứ quý hiếm đó. Thắng PVP thì được 4 điểm, thua thì được 1 điểm, làm sao 1 ngày được 40 điểm là xong. Lính mình mà PVP xong không chết đâu, đợi mất 2h mới collect lại được, cho nên trò này càng nhiều lính càng tốt
kiểu pvp này kiếm cũng tương đối lâu, có bác nào chia sẻ ít gold bars cho anh em tinh tế đi nào, hợp tác cùng phát triển 😁
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mỗi cách chiếm mỏ thôi bạn ah
nick bạn là gì ấy nhỉ, có gì giúp đỡ t 1 tí, nick t là : mrkizz
Minh doctono trong game he
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nick mình là hakibo, y như nick tinhte do 😁. Máy gần hết pin rồi, để tối về add nick bạn. Mình cũng đã xây được Spec Ops đâu, đang đợi lên lv 30 rồi cầy Gold Bars sau.
Chính ra PVP kiểu này hay ghê, vừa được tiền, vừa được rare items

Sent from my iPhone using Tinh tế
Mình có 4 spec ops ! Bạn nào muốn Occupy thì đăng ký nha, lưu ý chỉ cho thu hoạch trong 24h thôi nha! Mỗi spec ops cho ra 4 Gold Bars trong 4 giờ

Sent from my iPad using Tinh tế
add nick nha mấy bạn, mình sinh sống và làm việc tại HCM.
nick: nguyenhai84
lv 18
nếu có gì ko hiểu mong sự giúp đỡ các anh chị em gần xa
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình đăng ký đầu tiên, bao giờ bát đầu được thì bạn post ở đây nhé để tránh trường hợp tranh giành lẫn nhau.
Hôm nay hên ghê, PVP được 5 Gold Bars

Ngoài ra không biết mọi người có chú ý phía bên trên góc phải không, chỗ Ancient Rubber đó, chỗ đó được +25% liền

Minh voi blackboss007ttt@gmail.com
Kho wa,Kiem Linh Kho Hieu qua
minh moi choi, nick la; aquan
add minh nhe, mong cac ban giup do
Thanks
Ok cho ban khai thac 1 spec ops! Add nick nha

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Bạn một cai spec ops luôn

hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình add rồi nhưng chưa thấy bạn accept ah :-(
Nick mình là T_Tram đó !
_NyX_
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn mấy bác lv mấy chục mà thấy sợ
mình mới có lv7 mà đã mún nản rui 😔
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gì mà mấy chục hả bạn. 30 kịch kim rồi 😁. Mà bác thienvu oi, add bác rồi mà chẳng thấy bác accept gì cả, bùn ghê. Cày kéo PVP 3 hôm được 15 Gold Bars, hên ghê ^^

@hakibo Bac cho em hỏi PVP La gì a?...
@cuongkc Cái này thì mình bít là các trận đấu với nhau. Thường thì la random co cai biểu tượng đầu hai cái mũ sắt cộc vào nhau y. Bạn ấn vào đây rồi hiện tank màu xanh rồi bạn an let'go. Minh lv thấp chua co quân đủ mạnh để pvp nhưngbthaays cac bác nói mình lm thử biết luôn ah.
cho minh dang ky voi nha bav Thienvu76, thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019