Ai dùng Nokia X1-01 xin cho ý kiến

Mr0913044000
14/7/2011 15:41Phản hồi: 35
Em đang dự định mua con X1-01, bác nào dùng rùi cho ý kiến với.
Ý kiến phản hồi của các bác em cần một số thông tin sau:
- 2 sim online có lỗi gì không? (Nghe nói con C1 hay bị khởi động lại).
- Nghe gọi ngoài đường, đang đi xe máy thế nào?
- Có giới hạn thời gian gọi không? (Gọi sim 10 nội mạng miễn phí mà).
Cám ơn các bác nhiều.
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maximux3000
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới tậu em nó hiện giờ bên vienthonga giá 958k rẽ nhất, mua về tối nay, vẫn còn chế độ giới hạn 10p sài cho sim km các anh em yên tâm, phím bấm tốt ko có gì phàn nàn cả, còn về phần nghe nhạc là phải nói nghe nhac loa ngoại cực kì ok nghe loa rất ấm ....ko hối hận mua em nó....Hàng tàu sẽ mau chết
bác bật chế độ giới hạn 10' ở đâu hả bác
Có nên mua không vậy?
- 2 sim online có lỗi gì không? (Nghe nói con C1 hay bị khởi động lại): sóng lúc lên lúc xuống, nói chung dùng thì cũng vẫn ổn ạ
- Nghe gọi ngoài đường, đang đi xe máy thế nào?: Nghe gọi to rõ 😁
- Có giới hạn thời gian gọi không? (Gọi sim 10 nội mạng miễn phí mà): Bác có thể đặt được ạ, ở trong phần Cost settings/Call trackers
Cám ơn các bác nhiều.
Vâng. Cám ơn các bác đã quan tâm và giúp đỡ.
Pin có đúng như quảng cáo ko các bác?
mịa bon nokia lua dao sang nay dung con X1 hai sim vua mua, may thang ban goi bao sao may tat may, ma minh co tat dau, hoi ra luc chung no goi minh dang dam thoai sim kia , tuc that, quang cao 2 sim online, the ma 1 sim goi den bao tat may ma goi la online a
Nokia quang cao lua dao khach hàng
Mình cũng mới mua con này, 980K, bị đắt 20K rồi

Dùng với Vietnamobile, ko ưng ý lắm, vì thỉnh thoảng mất sóng, k gọi đc, vài giây sau mới hồi, đã đổi các khe sim khác nhau, vẫn thế

tuy nhiên, khi gọi điện thì k bị mất sóng

k đc ưng ý lắm, nhưng thôi, điện thoại phụ, được cái pin trâu nên cũng tạm
Chắc lại tại mạng thôi, máy Nokia sóng mạnh lắm.

Có mua thì bạn cứ sờ tận tay rùi cảm nhận, mỗi ng` 1 ý kiến hơi đâu mà nghe
Thì đúng là tại mạng, nhưng mà Vietnamobile dùng vs các máy khác bình thường okie mà, cho vào X1-01 dùng chung vs sim khác mới bị, sóng trồi trụt, lúc đc lúc mất (sim còn lại ở mạng khác thì okie)

thôi, kệ vậy
sidzero
ĐẠI BÀNG
13 năm
cũng đang lăn tăn em này không biết nên mua hay đợi em x1-00 1 sim xài nhỉ :smoke: ,ai xài rồi cho mình hỏi x1-01 để chế độ 1 sim xài thôi dc ko ghét nhất cảnh 1 sim có sóng còn cái kia tịt sóng :cold: ko biết khi nào x1-00 về VN 😁
Còn con C2-00 thì sao mấy pác, có pác nào pít gì ve con C200 hok?
Định mua X1 ,mà mấy bác bảo sóng yếu vậy thì khỏi lun cho rồi....
@CR7_Real khong phai dau ban x1 dung cung duoc ko phai la song iyeu dau
thanghanam
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình có ý kiến:dùng x1 2sim đươcj mấy hôm nhưng không được như quảng caó.mình mua 4cái cho mình và người nhà dùng,thì pin cuả cả 4cái đêù chưa tôts,mơí dùng được 3ngaỳ ma pin cạn hết,nghe goị ngay khoảng 20f,nhạc nghe tầm 1baì hết 1vạch,goị lên hãng hoỉ thì hãng bảo sử dujng khoảng 2 tuần xem sao,nếu tiêps tục bị thế nưa thi đem lên hãng.như vậy ấn tưọng ban đầu là chưa ttôts rồi,không bằng e c1 2s1s của mình lúc đầu và bây h vẫn đang dùng.
chắc máy bác bị làm sao, nghe nhạc 1 bài 1 vạch pin thì ghê quá, thế thì bác sạc đầy nghe nhạc đc 6 bài là hết sạch pin àh?
Chaler.me
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanghanam Có nhầm không vậy. Mình dùng 2 cái X1-01 rồi đây, một cái do mất khi đi xe bus nên phải thay cái khác, mình vẫn chọn X1-01. Máy pin 1450mA không bao giờ có chuyện nghe nhạc 1 bài hết 1 vạch, mình nghe thường xuyên luôn. Gần như cả tuần mới sạc pin một lần, từ khi dùng X1 không còn thói quen đem sạc theo nữa. Con này mà kết hợp với tai nghe chất thì nghe nhạc vô đối luôn.
quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mua máy X1 2sim được 1 tuần rồi cảm nhận thứ nhất về loa đàm thoại tạm ổn,loa ngoài to,rõ không bị rè.thứ hai về pin:dùng 3 ngày là cực kỳ thoải mái luôn mình dùng 2 số, nghe gọi, nhắn tin nhiều lắm(không nghe nhạc)vả lại mấy hôm đầu cũng còn nghịch ngợm nhiều.duy chỉ có một điều là thỉnh thoảng bị mất sóng ở sim 1(lúc gọi xong thì mất,lúc tự nhiên mất)khi bỏ 1 sim ,dùng 1 sim thì không bị nữa.vậy có đôi điều chia sẻ cùng các bạn.
Con máy này có vấn đề rồi, mình cũng mua về dùng được 2 tuần thì xảy ra hiện tượng hay bị mất sóng khi nhận cuộc gọi. Mình khuyên chân tình không nên mua máy này làm gì
minh cung dang dung x1-01 ne. sau 3 tuan dung thi co 1 so nhan xet, a e cung xem thao khao hihi:
thu 1 pin trau thiet (dung tren 1 tuan ma ngay nao cung nghe nhac) co hom goi hco ban noi hon 2h ma chua giam muc nao het :eek:
thu 2 loa lon thiet (nhung mo loa max thi co chut re)
thu 3 vu 2 sim online cua nokia la dung ma, luc binh thuong thi cung onl nhung co nhan cuoc goi thi sim con lai off(cai nay trong sach huong dan kem theo co noi ro, a e chiu kho doc ky)
thu 4 bat song tot, dam thoai nghe ro (du dang o ngoai duong, gan bang voi 6230i ngay xua)
thu 5 ban phim im thiet rat hop cho may ban thich nhan tin. ah quen caj den pin cung sang lam do (hom truoc nha cup dien mo len aj cung khen het hehhe🆒)
tuy nhien cung co vai nhuoc diem
ko caj dc them game (gmae kem theo choi ko dc hay lam), loa lon nen de bi bui bam, dung den pin mau het pin cuc ky luon. tiec nhat la ko co Bluetooth
althonx5
TÍCH CỰC
13 năm
Có 2 vấn đề: 1-Nhân viên marketing của Nokia; 2-Bác này mua máy ở Phần Lan. Những điều bác này nhận xét hoàn toàn trái ngược với những bác khác. "Ở đây sương khói mờ nhân ảnh..."
các bác cho em hỏi làm sao để tắt cái tiếng tút tút ở phần giới hạn thời gian gọi của ông NoKIA này, cứ hết phút lại tút tút, còn 30s thì tút như bom sắp nổ nghe khó chịu thật
di?nh cua di?nh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019