ai signed giup minh soft bt danh bom vs

Nuce_k56
22/11/2011 1:45Phản hồi: 51
minh dung c5-03 chua hack va chua lay duoc cer vs key. hix.💣
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hack đi bạn. Bgiờ không có nơi nào cho cer + key nữa rồi. Mah hack cũng nhanh, đơn gian mah. Không a/hưởng gì tới đt. :eek:
-----Hack s60v5 không dùng cer + key. 100% ngon----- Có hướng dẫn cụ thể trong file đính kèm rồi đó.:p
Chúc bạn thành công.
File cài cho bạn.Nhớ ấn thanks nhé.
Download Drweb 6.00 signed ở http://www.mediafire.com/?ax0wzgdu7ck8x81#1 🤓
Vutaikt-hacked.rar
2.RomPatcherPlus v3.1 LiteVersion.rar
Bạn ơi cho mình hỏi m cài cái 3.Drweb 6.00 signed.sis thi đt ko cài được và nó cứ bảo Đang kiểm tra hiệu lực chứng chỉ. Kết nối wf xong tìm chán chê thì báo lại là Chứng chỉ đã bị hủy la sao vậy? Giúp mình với
bạn ơi, làm sao, mình vẫn ko hiểu. down về rùi làm gì nữa
Đọc kỹ đi bạn nhé... Hướng dẫn cụ thể trong file đính kèm. Ấn thanks đi bạn nhé
@tien2map ban oi key unlock la gi vay
Đúng vậy. Chỉ có cách hack là OK. Hãy làm theo cách của @tien2map hoặc cách này nữa. Bài đây: http://www.tinhte.vn/f88/hack-phone-khong-can-cer-key-hay-hellox-thanh-cong-100-a-884852/
Post by NOKIA N82.
tks minh hack dc rui
@Nuce_k56 Co aj jiup mjnh hack c5 03 ko,mjnh xjn hau ta,hjx
cho hỏi nếu nó không cho cài x-polre thì làm sao ?
Nếu hack rồi thì cài vô tư. Không lo gì. Nếu chưa hack nhưng muốn cài x-polre để có thư mục [FONT=&quot]private [/FONT]thì b có thể có thư mục = Kết nối điện thoại với pc ở chế độ ổ đĩa chung .
Nhớ thanks nhé .😃
thì bạn vào ovi store trên phone của bạn search x plore là có liền bản tương thích jới máy bạn hà thành công 100% or vào trình duyệt web củ máy nha gõ địa chỉ store.ovi.com và search x plore là có hà cài được ngay.
mình không làm được, nó bắt nhập key của drWeb, bạn hướng dẫn kĩ hơn được không
Nó bắt nhập key thì bạn cứ cancel. Rồi làm bình thường. Không có vấn đề gì đâu. Hack xong cũng chẳng cần cái DrWeb nữa ý màh. Chúc thành công nhé. Nhớ thanks nha. 😃
Trích Zenks

ban dung tren mobile cecurity di no dag free do hack on lam minh moi hack hoi toi dc 2 con 5800 ne hog thoi ban vao day co 3 cach hach luon ne www.tinhte.vn/f91/3-cach-hackphone-moi-su-dung-chuong-trinh-diet-virus-867675/
N97 mini đc ko bạn....?
Bạn ơi. cho mình hỏi mình cài Drweb 6.00 signed xong thì nó hỏi key của phần mềm. Bạn có key không share cho mình với. thanks bạn nhé
Cảm ơn bạn tien2tienmap nhé.
hack thanh cong roj a.thanh bac nhieu nhung cho em hoi 1cau tai sao khi cai game duoi .rar thi lai khong cai duoc vay.
Bạn chép vô đâu cũng được. Miễn là sau đó tìm được và cài... 😆 Chúc vui. Nhớ thanks nhé... 😃)

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Đuôi .rar thì bạn phải giải nén ra rồi mới ra file cài nhé.. 😃

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

Không cần key đâu bạn. Bạn cứ cancel đi. Làm bình thường. Phần mềm này chỉ hỗ trợ hack thôi. hack xong cóa đi cũng được. Chúc vui...
bạn lấy giúp mình cer và key để mình sign game nha 😁 IMEI: 353758042133005
Bạn xem cách của mình chẳng cần cer key đâu.

Ấn thanks đi nhé.. 😃
thuykai
TÍCH CỰC
12 năm
sao mình vào quaratine thi nó báo nodata là sao nhỉ? bạn giúp mình với
mà mấy file của mình có đuôi .dwq mới lạ chứ làm sao bây giờ ?
tớ không hack được chán quá . có cách nào dễ hơn không vậy . kiểu này bán máy mất thôi
hack mấy ngày rồi không được nản qua các bác ơi !chán thế .cập nhật phần mềm xong là hack gì cũng không dược nữa
Bạn vào Cài đặt > Quản lý ứng dụng > Thiết lập cài đặt Chọn mục Kiểm tra chứng chỉ trực tuyến là Tắt nhé. Chúc vui. Nhớ ấn thanks cho mình nhé.. 😆

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

Bạn tìm cách hack mới nhé. Hack S60v5 bằng Norton Security nhé. Cũng tương tự nhưng hiệu quả hơn... 😃 Nhó thanks nhé.. 😃

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

Bạn tìm cách hack mới nhé. Hack S60v5 bằng Norton Security nhé. Cũng tương tự nhưng hiệu quả hơn... 😃 Nhó thanks nhé.. 😃
B5. chọn Options - Quarantine

B6. Chọn Options - Select all
Bạn ơi m đã làm đến B5 rồi nhưng khi làm B6 thì chọn op trong đó ko có Select all mà chỉ có Help/ About/ Exit. Trên màn hình thì ghi là No data :|
Cố gắng giúp mình với :X:X

---------- Post added at 12:38 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

Tức là bấm vào select thì chỉ có 3 lựa chọn như trên ấy. Ko có lựa chọn nào là All cả :-<
Bạn lên diễn đàn tìm hack S60v5 bằng Norton nhé. Nên đọc kĩ những chuyện hay lỗi thường gặp ở các cmt trên nhé.. 😃 Chúc vui. Nhớ thanks cho mình nhé.. 😃
cai nay chung trinh duyet vỉutt ma

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

chji co the bay cu the va chep vao yahoo cho em duoc hok
em dang dung n97 mini mua o duc
em bay h cung dang o duc
yahoo cua em anhthiensutimemthienthan
em cam on chi nhieu nhieu
NHUNG EM VAO X-POLRE LAI CHANG THAY CAI PHAN tmquarantine DAU CA THI PHAI LAM SAO
LAI HOK BIET CAI DAT Cài RomPatcher+ O DAU RUI LAI HOK BIET Truy cập RomPatcher+ và apply các patch: O CHO NAO
EM CAI DUOC PHAN MEM VAO MAY OY

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019