Alezaa thử nghiệm phiên bản hoàn toàn mới, miễn phí toàn bộ sách và tạp chí tiếng Việt tới 18/2

sonlazio
18/1/2015 13:43Phản hồi: 49
Alezaa thử nghiệm phiên bản hoàn toàn mới, miễn phí toàn bộ sách và tạp chí tiếng Việt tới 18/2
Mời các bạn thử nghiệm ứng dụng hoàn toàn mới của Alezaa, một trong những kho sách hàng đầu Việt Nam ở thời điểm hiện tại. Ứng dụng mới vẫn đang trong thời gian thử nghiệm với nhiều thay đổi lớn phục vụ cho trải nghiệm đọc sách tốt hơn và mua sách cũng dễ dàng hơn bằng SMS, thẻ cào điện thoại, thẻ ngân hàng... Nhân dịp này thì Alezaa sẽ miễn phí toàn bộ sách và tạp chí tiếng Việt của họ từ nay cho tới 18/2/2014 thông qua hình thức thuê bao. Sau khi hết 1 tháng thì các bạn có thể tiếp tục đăng ký thuê bao hoặc nó sẽ tự động ngừng mà chúng ta không phải cancel như một số dịch vụ khác. Khi đăng ký thì cũng không cần khai báo bất cứ thông tin gì ngoài email.

Để có thể đọc miễn phí thì các bạn cài www.alezaa.com/new, sau đó bấm vào Store, chọn Membership và bấm nút Free là được. Khi này bạn sẽ có thể đọc toàn bộ sách và tạp chí tiếng Việt trên Alezaa. Hiện tại thì khoảng 30% sách trên Alezaa cũ đã được chuyển sang ứng dụng mới và mỗi ngày sẽ có hơn vài chục đầu sách mới được cập nhật liên tục.

Được biết phiên bản cho Windows và Windows Phone của Alezaa sẽ xuất hiện vào thời điểm 18/2, tức khi phiên bản mới được chính thức phát hành.

IMG_0591.PNG sau khi cài ứng dụng, các bạn bấm vào chữ Membership trên cùng bên tay phải IMG_0592.PNG
Bấm vào nút 1 month membership for free IMG_0593.PNG Bạn có thể đăng nhập nếu có sẵn tài khoản, bấm vào Facebook để login bằng Facebook hoặc tạo tài khoản mới (Chỉ cần tên, email, không cần gì hơn)
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

moomyand
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vừa hôm nọ cài bản mới, aleeza dạo này sách có vẻ ít cập nhật hơn, không bằng ngày xưa, giờ nhiều sách mới ra tìm ko có
Mà cái giao diện đọc tù quá, ko chỉnh độ cao dòng và cỡ lề đc, cả màu nền trang sách nữa
Tóm lại là chả thấy cải tiến mấy chỉ thấy cải lùi các bác ạ 😔 hơi thất vọng
Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Link kia nên để điện thoại bấm vào nhảy sang market nhá
pvmhien
TÍCH CỰC
9 năm
Nếu 2 tháng thì tốt nhỉ. Hy vọng giá cũng tốt nếu trả phí.
noel241288
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko load được data cứ xoay vòng vòng
Sách quá ít mà tốc độ load quá chậm
anh292003
TÍCH CỰC
9 năm
Đọc sách quyển vẫn thích hơn
Chơi ae windows với wp hay sao 18/2 ra mắt thì 18/2 hết hạn free, bà nó chứ
lethesang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bản alezza cũ trên ios 8 không khác lừa đảo. Cứ đăng nhập vào là đơ cứng. Hỏi bao nhiêu người bị rồi. Ip6 ios 8, mua bao sách trên android mà giờ chuyển sang ios chỉ biết nhìn cái hình ứng dụng.
Hy vọng bản mới ngon.
taodai2304
TÍCH CỰC
9 năm
@lethesang Bác bán ốp lưng đt đây phải ko :p có ốp gì hay cho ip 6 ko bác? Bên bác có miếng dán màn full ip6 chưa
tethien
CAO CẤP
9 năm
@lethesang Bản android cũng có hơn gì đâu. Mình cũng bỏ mấy trăm ngàn ra mua 01 đống sách, có đọc được cuốn nào đâu. Chỉ đọc được trên web thôi.
Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tôi kích hoạt từ hôm 2/1, đến 2/2 hết hạn, lúc đấy chắc làm tạm account khác để đọc free tiếp o_O
dukichlang
TÍCH CỰC
9 năm
các bác cho em hỏi chút là em down mấy cuốn sách vè xong,sau này em restart máy thì liệu mấy cuốn sách đó có bị mất không ạ
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
9 năm
Lag quá ah

Gửi từ iPhone 6 Plus của tôi sử dụng Tinhte.vn
dukichlang
TÍCH CỰC
9 năm
Phải có mã tải sách thì mới lưu vào máy đc các bác ạ. cái free này nó ko lưu vào máy đâu, sau này hết free là ko còn sách nữa
thôi ra ngoài mua sách thì tốt hơn
Bị quá tải hay sao mà load mãi k vào được
erosle
TÍCH CỰC
9 năm
Lỗi app hay sao mà đang nhập ko được.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Trích dẫn " Nhân dịp này thì Alezaa sẽ miễn phí toàn bộ sách và tạp chí tiếng Việt của họ từ nay cho tới 18/2/2014 "
😔 mod ơi là mod
daubac2188
ĐẠI BÀNG
9 năm
load chậm, rất chậm
Load chậm vì đang đứt cáp mà mấy bạn.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
haya
TÍCH CỰC
9 năm
@familyshonors đứt đường truyền quốc tế chứ phải đường truyền trong nước đâu bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019