Amazon Appstore đang cho tải miễn phí 27 app cho Android, trị giá 135 USD

TDNC
26/9/2014 3:40Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kant1522
ĐẠI BÀNG
10 năm
kéo cái office gấp.
m0n0
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn nào recommend những app tốt đi, nhìn sơ qua mình thấy mấy cái này hữu ích (mấy cái kia chưa rõ chức năng ra sao):
- OfficeSuite Pro (ứng dụng Office cho văn phòng),
- Relax Melodies (nhạc và mix nhạc cho dễ ngủ hoặc tập trung làm việc).
Ba_Bắp
ĐẠI BÀNG
10 năm
nó free thì cứ lấy hết chọn lựa làm gì.Để đó khi cần thì cài không thì thôi.Rất nhiều ứng dụng ngon đó chứ.Nó cứ 1 ngày free 1 app lấy cũng có chỗ dùng tới không thì cũng chả tốn cái gì.
Phuongtv_76
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác nhớ là khi tải mấy cái app free thì đừng có remove amzaon store đi nhé, nếu remove thì toàn bộ app dow free qua amazon đều hỏng, tức nó check key qua amazon, cài lại cái amazon cũng vẫn chết. Kinh nghiệm xương máu đấy ah
Mình xem trên máy tính không có 1 Clicking purchase, hay là klick vào add to wish list
@blink2 Get now with 1-Click phía bên phải. Nó tự động lưu app vào Amazone cloud. Khi nào dùng thì vào Amazone Cloud install app.
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
miễn phí thì cứ tải, đặc biệt mấy thằng giá đắt =))
còn xài hay không thì tùy, hehe
m0n0
ĐẠI BÀNG
10 năm
truy cập vào link kia trên máy tính, vào app rồi nhấn vào mục Get now with 1-Click 😁

bị phụ thuộc vậy à bạn, thảo nào mà ít người dùng nó, không đc như CH play o_O
theeonao
TÍCH CỰC
10 năm
Chẳng thấy cái nào xài đến hết.
umumti
CAO CẤP
10 năm
@theeonao Bạn đang dùng 1280 à?
umumti
CAO CẤP
10 năm
Đã down được bộ Office, free là quá tuyệt. Tiếp tục down. Giá mà PowerAMP mà cho free nhỉ
@umumti poweramp bữa sale có 1$ e nhanh tay mua rồi =))
@youngsuk mình trước mua được vs giá sale 2.99$ nhưng đầu óc thế nào lại đi refund thế là phải mua lại với giá 3.99$ :3
@umumti TƯ TƯỞNG GIỐNG CẬU, CHỈ MUỐN CÁI APP POWERAMP THÔI
Của mình nó thành ra thế này [​IMG]
m0n0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@blink2 bạn down Amazon store app cho máy trên thiết bị Android của mình trước đã, đăng nhập trên đó, nó xác nhận thiết bị đó mà, rồi vô link trên PC mà add thôi 😁
tải trước cho chắc ăn. có account rồi sau này đăng nhập là có app đó luôn đỡ phải mua. mà cũng không có nhiều tiền để mua mấy cái từ điển
😁 hoá ra muốn để dành thì phải xác nhận có điẹn thoại với nó trước đã chứ không ăn non được. Tại sắp mua máy nên thành ra mới vào bằng PC
m0n0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@blink2 tính trc cơ à :D vậy thôi để khi có máy rồi tính, mấy tháng nay amazon thấy khuyến mãi kiểu này liên tục
@blink2 Dùng bluestacks mà giả lập. Hơi mất công tẹo.
nó bắt điền Dèault address re quired thì phải làm như thế nào các bác ơi? Khai nó toàn báo fall
@trieuniemvui em viết địa chỉ bằng tiếng Việt không được, đến khi viết bằng tiếng Anh thì lại được, bác thử xem 😃
có ai cho em mượn cái tài khoản amazon cho e tải với?
đăng ký từ nãy giờ không được. Tạo được tài khoản rồi mà vào tải thì bắt hoàn tất hồ sơ.
khi điền vào hồ sơ thì báo: failed to register new address. please try again later
Đúng là oải với cái amazon
tuedo411
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có mấy phần mềm hay nên tải: mSecure, từ điển Merriam Webster, Office Pro Suite. Mình thì mình tải hết! 😃
@tuedo411 Thích cái swype mà không đăng hập được mà tải?
giúp với bạn ơi
@quocviet271290@yahoo.com swype đợi nó sale 1$ thì mua luôn đi bác
m0n0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@youngsuk Swype trong bộ này có rồi còn gì bạn :eek: mà có mua trên gg play cũng $1 chứ nhiều đâu.
@quocviet271290@yahoo.com bác này giống em, tạm thời em cũng thích mỗi cái swype. nhưng kệ cứ lấy hết, mất gì đâu mà ko lấy 😁

inbox acc em đăng nhập vào lấy cho rồi lúc nào bác cài thì cài :rolleyes:
@m0n0 gôogle play h lên giá 5$ rồi bác T_T
lookme2520
ĐẠI BÀNG
10 năm
Toàn app gì đâu không
có mỗi paper camera với office pro mua từ lâu rồi 😃
policemanqp
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko mua in apps thì tải ở appvn cho lành. Còn vẫn phải mua in apps thì cũng vẫn appvn lành hơn

Sent from my D6502 using Tinhte.vn mobile app
chienphan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thanks! for sharing!!!
fuzu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mạng rùa. Tải ôi cái kia lâu thế
Ko liên quan nhưng có bác nào được SS mời đi giới thiệu note 4 chưa?? Mình mới được đt mời, ngày thứ 5 tuần tới. Máu em nó quá trông chờ từng ngày.
@phuocxuan2004 mình được đi dự Note 5 :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019