Amazon giảm giá Fire Phone từ 199 USD xuống còn 0,99 USD kèm hợp đồng 2 năm

TDNC
9/9/2014 0:32Phản hồi: 76
Amazon giảm giá Fire Phone từ 199 USD xuống còn 0,99 USD kèm hợp đồng 2 năm

Hãng Amazon vừa thực hiện một cú giảm giá gần như là cho không khách hàng một chiếc điện thoại Fire Phone, từ 199 USD xuống còn dưới 1 USD (tất cả đều kèm hợp đồng hai năm với nhà mạng AT&T). Tuy giảm giá xuống dưới mức 1 USD nhưng người mua vẫn được hưởng các khuyến mãi như cũ bao gồm 1 năm sử dụng dịch vụ Amazon Prime, dịch vụ hỗ trợ 24/7 Mayday và lưu trữ hình ảnh không giới hạn trên máy chủ của hãng này.

Điện thoại Fire Phone được giới thiệu hôm 25/07 mang theo hai tính năng rất đặc biệt, một là giao diện Dynamic Perspective có thể thay đổi góc nhìn 3D dựa theo vị trí (hướng nhìn) của đầu người xem và hai là tính năng nhận dạng đồ vật Firefly, có khả năng nhận diện đúng thông tin món đồ bằng cách chĩa camera về vật đó và cung cấp thông tin mua hàng trên website của Amazon. Tuy hãng chưa bao giờ công bố doanh số bán của máy nhưng theo thống kê của một công ty nghiên cứu thị trường cho biết thì sức mua của máy là khá thấp.

Xem thêm:
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giảm bằng 0 cũng không ai mua , bắt chước Iphone , giờ ip6 ra thì cũng phá sản
@iidiot Hihi, 99$ vẫn mua NHƯNG KO KÈM HỢP ĐỒNG !
Nhiều ông ảo tưởng ! Ra đc cái máy rẽ rẽ, câu khách, rồi chém máy đời sau...ế nhằn ế nhỉn ra !
@iidiot Bác thần thánh quá...gôm nhiều lúa đi hay khi nào thuộc về mình rồi phán!
@iidiot bac noi bang 0 tuc la mien phi ma mien phi thi bac dem ve trai nghiem thu nhung tinh nang trong chiec may nay con hon!😁
bkuenx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xách tay về Việt Nam.. Nghe nhạc chơi game 😁
@bkuenx Không unlock được hả bạn?
Dep Le
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc là đang cạnh tranh với iphone 6 đây
hungcom_neu
ĐẠI BÀNG
10 năm
vãi cả down giá. K biết các thương gia xách về bán đc giá 2tr k thì xúc dùng cho biết 😁
Đắng lòng cho thým nào vừa mua trước hôm nó giảm giá 😆
Ở ta có chỗ nào bán ko nhỉ 😃
@HoangThuongGiaLam Ở ta mà có chỗ bán kiểu Mẽo thế này thì
SAM có mà ..... cạp...cạp...cạp đất mà ăn.
Ra đường cướp sẽ đi cướp loại galyaxy y, v cho nó lạ, chứ iPhone ai them mua hàng cướp chi phiền phưc 😁
@meta_tanh_ver2.0 @tú tầu nhắc bác suốt :p
@HoangThuongGiaLam Toan bon ko biet gi thay ghi re la che bai. Gia ban ko hop dong van gan chuc trieu chu it a. Bao sao vn ko phat trien noi
@HoangThuongGiaLam Chắc em nó nghĩ tôi khoe tiền, kỳ thực tiền đó có bi nhiêu đâu, có lúc vác về vài bao tải cơ
Thường kẻ kg tiền, thấy ai cầm cục tiền cứ bảo người khoe này kia, với em thì cầm tiền cục cục bình thường. Rất thật long 😁
sondung84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đeo có ở việt nam
SimChinhChu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Việt Nam không có bán kiểu này nhỉ.
@SimChinhChu Một hình thức trả góp nhưng có thêm các gói ưu đãi dịch vụ, tính ra mắt hơn trả 1 lần.
SimChinhChu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangphucvn Nhưng sẽ là lựa chọn tốt cho người có thu nhập trung bình ổn. Vụ mua ip của nhà mạng ở VN thấy chả dc gì về giá bác ah, gần như ngang ngang, rồi đi kèm gói km của nhà mạng. Nếu là máy 16triệu, cho mua giá 1tr kèm hợp đồng dùng 1tr/tháng chắc cũng nhiều người mua.
@SimChinhChu Mua 16 TR khuyến mãi trừ ra mỗi tháng cũng thế. Ở vn bùng thì ai chịu trách nhiệm.
Mua mấy cái về cho con biến hình 😁
1 trong những sản phẩm thảm họa công nghệ của năm là chiếc Fire Phone này đây !
vinhhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không ế vì quá ế. tội nghiệp amazon, lần này nghiên cứu ko kỹ thị hiếu tiêu dùng gì hết.
Hợp đồng 2 năm mà mấy bác ở trên cứ tưởng bở!
Các hãng khác đang có xu hướng thiết kế phẳng trong khi em này đi theo phong cách 3D, giống SPB Shell của Android thì cũng đẹp nhưng xài lâu sẽ chán 😁
Theo em cứ giảm 199$ không có Hợp đồng bán toàn cầu thì hay hơn.
Bác bán nội dung thì chụi khó lỗ phần cứng vậy.
Đến giờ cái Kindle Fire 1 của mình vẫn chạy tốt. Công nhận rẻ mà ngon! Đến cái Fire Phone thì ngược lạo rồi
tuvdc
ĐẠI BÀNG
10 năm
có cụ nào xách tay về VN đc con này không nhỉ? em dang muốn trên tay phát xem ntn?
2 triệu mua luôn và ngay
Có bác nào bán không, đang rất muốn mua e này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019