Amazon giới thiệu LaunchPad Store: cửa hàng dành cho những dự án gây quỹ cộng đồng

sonlazio
28/7/2015 14:52Phản hồi: 24
Amazon giới thiệu LaunchPad Store: cửa hàng dành cho những dự án gây quỹ cộng đồng
Screen Shot 2015-07-28 at 9.37.00 PM.png
LaunchPad Store mới của Amazon là nơi trưng bày và bán các sản phẩm gây quỹ từ cộng đồng thành công, trong đó có những sản phẩm nổi tiếng như loa nổi trên không khí, viên bi lăn Sphero hay vali thông minh Bluesmart. Ngoài ra, bạn còn có thể xem những sản phẩm gây quỹ thành công mà ít người biết đến như bộ máy tính Kano, ván điện Boosted Dual+... Tất cả các sản phẩm xuất hiện trên LaunchPad Store đều được Amazon lựa chọn dưới sự kết hợp của 8 công ty gây quỹ cộng đồng và quỹ đầu tư mạo hiểm khác nhau. Nếu bạn có sản phẩm nào thật sự độc đáo thì cũng có thể lên đây để tìm lời khuyên và bán trên Amazon.

Một vài sản phẩm đáng chú ý ở LaunchPad:
Hệ thống chơi game học tập Osmo cho trẻ em
Bóng điều khiển bằng WiFi Sphero 2.0
Loa nổi trên không khí Ice Orb
Máy tính Kano cho trẻ em học lập trình
Máy bay giấy điều khiển qua WiFi PowerUp 3.0
Khóa cửa thông minh August Smart Lock
Camera đeo Narrative Clip

Vali thông minh BlueSmart
Sạc máy tính siêu nhỏ Zolt
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trang amazon này mua hàng uy tín, giao hàng cũng khá nhanh
cái thằng amazon này nó cấm viet nam giao dịch
đẹp mặt chưa
Wantobe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@calvin68 Mình có inbox hỏi chút thông tin, nếu được thì chỉ mình với nhé 😃
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
@Wantobe Chắc là ship vào mấy kho hàng trung gian bên mỹ rồi từ đó ship tiếp về vn, phí trung gian tốn cũng bộn 😁 nói chung thừa tiền thì cứ xài dịch vụ đó :D
@calvin68 Mình vào mua nhưng nó báo địa chỉ này không gửi hàng đến được! Bực thế,mấy lần rồi!
capuchino92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@calvin68 bác ơi e có thẻ máster card thôi có mua được k ? cách mua như nào ạ ?
đem lên đây hi vọng ok 😁 :D
chứ cái gây quỹ kia mấy tuần nay toàn hàng tào lao
Mấy bác luôn thích lên top đây mà :D
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
9 năm
chưa mua trên này bao giờ
nhưng có khi nào đặt hàng về tay mấy cha bưu điện ở VN thì mất kô mn nhỉ
về VN r thì đâu còn trách nhiệm xủa amazon nữa fải hôn
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Ship lâu quá trời...đợi mà dài cả cổ, nôn cả ruột, đau cả tim...chưa kể hàng chưa đúng,.nói rất nhiều vấn đề sau bán hàng nữa, đứng ở Việt Nam xử lí cực kì lâu...nản lắm mấy chế 😔
hàng mua về VN khá rắc rối thuế rồi chi phí vận chuyển quá lớn.
Dân VN cũng chưa dùng thẻ nhiều,.....
nói chung là rắc rối +chưa tiềm năng lắm
nhưng tương lai chắc chắn sẽ khác người dùng bắt đầu dùng thẻ nhiều
dạo này quan hệ 2 nước đang ngày càng nồng ấm 😁
Haiz. Cũng vì mấy thanh niên thập niên trước xài Credit chùa nhiều quá nên nó mới cấm Việt Nam đấy chứ. Nói không phải tự ti dân tộc nhưng Việt Nam Mít hơi bị khôn lỏi có tính ăn cắp vặt. Thôi đành lấy lí do cái khó nó bó cái khôn vậy. Theo thời gian thu nhập tăng lên hi vọng cái tính xấu mày cũng mất hẳn đi để còn chơi với bạn bè quốc tế. Nhiều lúc chỉ muốn bật khóc vì bị block rồi từ chối chỉ vì dùng IP việt nam. Mày là ng Việt Nam và chúng tao không bán cho người Việt, không ship về Việt Nam. Chỉ mong sao vài 3 năm tới mấy anh lớn (amazon, ebay, taobao, apple, xiaomi ) quan tâm và làm cho Việt Nam cái chi nhánh là em mừng lắm rồi😁 Thiết nghĩ ng Việt mình có tiền nhiều khi không mua được đồ hoặc mua đắt hơn giá trị thực kha khá mà chảy nước mắt 😔:(
anh523110
TÍCH CỰC
9 năm
Tội vn quá muốn mua đồ mỹ do mỹ có nhiều hàng độc lạ nữa nên thèm mà thấy giao dịch mua sao mà mệt thế ko biết
Mình mua hàng ở AMZ đã 7 năm nay nhé bạn.
AMZ có 1 số hàng nó không ship tới VN vi lo ngại tính trung thực khi TRẢ HÀNG trong vòng 30 ngày.
Còn phục vụ ở AMZ, mình cho nó 6* luôn chứ nói chi 5*.
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
@minhbt2001 lạ nhỉ chưa bao giờ mình thấy amz cho ship về vn bao giờ cả, trong list ship quốc tế của amz cũng không hề có việt nam trong đó
cơ mà giá trên amz rẻ thật 😁
amazon mỗi tỷ giá cao chứ mua khá ngon
2323293
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng đống công ty nhận ship về VN kia kìa. Mất thêm chút tiền thôi..
giacay
TÍCH CỰC
9 năm
mình thấy có nhiều đồ AMZ ngon bổ rẻ, bác nào biết cách để nó ship về VN thì chỉ với, chứ mình cũng không thích ship qua dịch vụ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019