Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Amazon tặng gói phần mềm trị giá 80 USD cho các máy Android

TDNC
15/11/2014 2:20Phản hồi: 79
Amazon tặng gói phần mềm trị giá 80 USD cho các máy Android
amazon appstore.png
Amazon lại tiếp tục giảm giá nhiều phần mềm, mới nhất bây giờ là gói 17 ứng dụng trị giá 80 USD mà bạn có thể tải về hoàn toàn miễn phí, thông qua ứng dụng Amazon Appstore cài trên Android. Gói khuyến mãi có thể sẽ hết hạn vào tối mai nên bạn hãy mau tải càng sớm càng tốt nhé. Trong số này có vài ứng dụng hay như Fleksy Keyboard (3,99$), Tiny Scan Pro (3,99$), Oxford Dictionary of English with Audio (24,99$)...

Link tải phần mềm miễn phí: Amazon. Yêu cầu phải cài Amazon Appstore trước, dùng điện thoại Android truy cập vào đây để tải: http://www.amazon.com/getappstore.

Danh sách 17 ứng dụng đang miễn phí gồm có:
  1. Shuttle+ Music Player ($0.99)
  2. Fleksy Keyboard ($3.99)
  3. EasyTether ($9.99)
  4. MobiMail for Outlook Web Email ($5.99)
  5. PrintHand Mobile Print Premium ($12.95)
  6. Camera ZOOM FX ($2.99)
  7. Tiny Scan Pro: PDF Document Scanner ($3.99)
  8. Servers Ultimate Pro ($8.99)
  9. AndroZip Pro File Manager ($2.49)
  10. MathsApp Graphing Calculator ($4.99)
  11. Office Calculator Pro ($2.19)
  12. XnRetro Pro ($1.19)
  13. Oxford Dictionary of English with Audio ($24.99)
  14. HanDBase Database Manager ($9.99)
  15. Business Card Reader PRO ($4.99)
  16. OpenDocument Reader ($3.92)
  17. TextGrabber + Translator Lite ($0.99)
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cài ngay thôi
Toàn mấy cái không cần lắm
Yep, downloaded ngay và luôn Oxford 😁
@TuanHa0601 cái phần mềm đó bạn biết dịch về tiếng việt không ,đã là từ điển mà dịch sang tiếng anh nữa thì chịu
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chàng trai cô đơn 95 Oxford là từ điển Anh-Anh, từ điển Anh-Việt chỉ dành cho gà và người mới học tiếng thôi bạn ơi. đến 1 trình độ nào đó từ điển anh-anh sẽ tốt hơn gấp nhiều lần.
@chàng trai cô đơn 95 từ điển đó là từ điển mà giải thích từ vựng tiếng anh bằng những từ vựng quen thuộc, mô tả từ ngữ phó bằng những từ ngữ thông dụng, học bằng từ điển đó sẽ nhanh tiến bộ lắm, những mún xài được thì cần 1 ít căn bản
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
tuyệt vời bà mặt trời
ợ cái Oxford. Ngon ngon
lesud
TÍCH CỰC
9 năm
Oxford chiến ngay và luôn dù ít khi học TA 😆
đám này có cái nào ngon v các bác @_@ oxford thì mình có r
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
mổi ngày amazon còn mien phí 1 appk android theo đường link này http://www.amazon.com/mobile-apps/b/ref=topnav_storetab_mas?ie=UTF8&node=2350149011
truongcan123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thoivuitinh link vẫn thế à bạn
hay mỗi ngày 1 link #
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@truongcan123 đúng đó bạn link này mổi ngày đổi 1 ứng dung được amazon free đó bạn khoản 13h30 hay 14h30 là có ứng dung mới bạn nha...........😁 chúc bạn may mắn...........
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cám ơn chủ topic, có mấy cái cần.
Nhìn hết đống app, ko thấy cái nào xài dc hết. chắc miễn phí mấy cái app chả ai down, để lâu chật kho nên thanh lý đây mà 😁
@lamquoctien Các app miễn phí thì tùy thôi bạn. lâu lâu có những app hay, game hay (fruit ninja đợt trước)
Ngài Jin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lamquoctien Bác nói nhảm gì vậy ???
@lamquoctien Oxford và camera FX mà bác chê nữa thì kô biết nhu cầu cần cái gì nữa 😆 Hay tải lậu đống apps lậu đc nhồi nhét mallware trên AppStoreVN quen tay rồi? :D
@tuansiro Mình xài ios và android chưa cái nào xài app lậu nhé, thích app nào thật sự là mua ngay, còn mấy cái app linh tinh thì có free cũng ko xài
Oxford với lại Camera Zoom FX 😁
vythanh
CAO CẤP
9 năm
Ngon
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngoài oxford và camera FX thì còn cái nào ngon không nhỉ. Thank mod!
daniel9
TÍCH CỰC
9 năm
được cái oxford ngon
Đợt tước có toàn game mà free nên hốt 😁 Cái này hồi qua vào amazon thấy nên đã gom hết :3

Sent from my Ipad using Tinhte.vn mobile app
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới xem qua, phát hiện ra vài app cũng đc, oxford phục vụ học tập tốt, nhưng cài cái data của nó đến khổ, down chậm như rùa bò.
Camera FX thì đc đánh giá khá cao, nhưng giao diện không dễ sử dụng lắm đâu nhé.
Printhand là app in ấn cũng ổn, nhưng không nổi tiếng đc như Printshare.
Ngoài ra mấy app scan của ABBYY cũng hữu ích, nhưng với người dùng đặc biệt thôi, chứ người dùng bình thường cũng không mấy khi xài 😕
Các app còn lại hoặc không nổi, hoặc đa phần đều phục vụ nhu cầu đặc biệt, không hợp phổ thông.
thanosilis
ĐẠI BÀNG
9 năm
@m0n0 Đợt trước Amazon cũng miến phí Printer Share Premium đó bạn
Éc, hai apps đầu tiên mình đã mua từ lâu rồi, giờ lại miễn phí -_-

Shuttle+ là ngon nhất đống này
Fleksy cũng khá hay cho một cách nhập liệu mới trên điện thoại, từng xài nhưng lại quen dùng Swipe nên ít dùng đi--theo cá nhân mình, mấy bạn thích thì nên thử.
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Đại Hắc Hải Cái Shuttle+ mình thấy ít người dùng đánh giá, cả trên CH play cũng không nhiều người dùng.
Còn bàn phím thì mình quen Swiftkey, trc trả phí mà giờ free rồi. gõ ngón hay trượt như Swipe thoả mái 😕
Thanks Tinhte. 31-10 và hôm nay cũng cài dc khá khá apps cần thiết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019