Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

AMD cấp phép cho các đối tác sản xuất card HD 7970 x2

cuLong
27/5/2012 16:16Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hè hè, may mà mình ko máu mấy cái vụ game...đỡ được một khoản kha khá t gian và $ 😁
Đợi cái giá để dễ so sánh cháu nó;)
ilove Asus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hacktienviettel chu ki quen qua. slogan cua hot10 hot10
@ilove Asus Chuẩn rồi đấy bác ợ, em thích hot10 lắm......
ilove Asus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hacktienviettel metoo. khong thich bon han xeng tren asia xone cho lam .like vinaten va hot10 hot10 hon. WITH MUSIC WE ARE ONE. Voi am nhac chung ta la mot. Thich dj Neo dan hot10 nhat
chỉ nhà giàu chơi thui ak nha máy nào chơi crossfire e này 3 card chắc cuối tháng tha hồ trả tiền điện cho e nó (3 card là 1,5 số điện/ h) chưa tính các thành phần khác chắc cũng phải chi cho e nó 2,5 số điện /h 1ngày chơi tầm 12 tiếng, 1 tháng 30 ngày hết 900 số điện ô la la mình ko tính nữa đâu @.@ kinh quá
thach273
TÍCH CỰC
12 năm
@hanzproa3 đây là điện 12V chứ không phải 220V như ổ điện,chuyển sang hệ 220V thì card này chỉ tốn tầm 40W thôi
@thach273 thế theo bạn đơn vị W đã tính ra số mà cũng phụ thuộc vào nguồn ak? thế 1 CPU có 75W mà theo 220V như bạn nói chưa tốn đến 10W điện đúng ko? thêm main nhá ổ cứng ổ quang v.v.. như thế sao còn phải dùng cái nguồn 450W (khựa - thực tế ~250W). bạn nên xem lại về khoản này nha
thach273
TÍCH CỰC
12 năm
@hanzproa3 cục nguồn chỉ là bộ đổi điện từ 220v còn 12v thôi,còn việc tại sao lại có nhiều loại nguồn là vì để người mua đỡ mất nhiều tiền,mặt khác khả năng chịu tải của mỗi bộ nguồn là khác nhau,còn thông số w có trên cục nguồn đã được chuyển sang hệ 12v rồi
@thach273 bạn thực sự chẳng hiểu mình nói cái gì hết đã quy ra W thì 12v hay ~220v đều nói về công suất thôi. Mình xin trích dẫn tại: http://vi.wikipedia.org/wiki/Nguồn_máy_tính được chứ?
nghiano
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang dùng geforce cảm thấy nóng kinh.còn ati thì thấy cũng xấp xĩ. chắc tại e chưa khai thác hết. chỉ chơi mấy game xoàn xoàn. cá nhân em thấy con geforce cho laptop thì nóng hơn con ati. nhưng được cái không kén game. em có con lap chạy GT540M coi film 3d ầm ầm ( lắp HDMI phát trên TV) chơi modern war ngon lành 😁
Hitlervn9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 card mà tiêu thụ 525W, cả cái nguồn nhà mình có 500W
@Hitlervn9x Nó ghi 500W nhưng hiệu suất kg được 100% đâu bác😃 con card này ngốn điện khiếp thật, kg biết có thành cái lò sưởi kg đây😃)
lap em đang sài con gt330 thấy cũng ngon ko có đk dùng anti
nhìn chất quá đi, thèm thiệt
Khủng............................
Cơi game bằng e này thì còn gì phải bàn nữa , vấn đề đặt ra là có để mà chơi ko =))
đang xài crossfire hd6990m ^^ dù sao em thích AMD hơn NIVIDA
truanang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@le hoang tuan Thừa tiền vậy ,ko hiểu gắn crossfire có hơn gì ko nhỉ , chưa bao h gắn thử xem thế nào . Mình đang dùng hd6950 mà cũng thấy hài lòng rồi , lúc nào thử làm crossfire xem .
@truanang hơn nhiều chứ bạn, bạn thử corssfire đi rồi biết. nhất là các game nặng như BF 3 hoặc NFS THE RUN
truanang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@le hoang tuan Hi hi, thử là cả 1 đống tiền đó , đừng xui dại mình chứ 😁 . 1 cái hd6950 đã 200 euro lận , đắt dã man, còn phải mua thêm tản nhiệt cho nó nữa .
numita
TÍCH CỰC
12 năm
Công nghệ của 30.000 năm trước là đây 😃
báo danh 4800 series đây
dùng hàng ATI nhẹ nhàng êm ái
3GB. Xài phê phải biết.
chết tiền điện .
zonzongl
TÍCH CỰC
12 năm
ước gì rơi xuống đầu e 1 chú thế này... @@
con này 2 chip =) giá chắc cũng gấp 2 lần mấy thằng khác 😕 ôi! công nghệ phát triển nhah quá,còn cái ví thì ngày càng teo
DThang0612
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao nó ngốn điện vậy. Nhìn card hầm hố thiệt.
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng mấy bác nghiền game 😁
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
Đọc đến cái từ ... 525W mà tụt hết cả quần ....
Giá cả như thế nào đây nhỉ? Vẫn thích chờ em 7990 hơn. :x Mà card như thế này thì nguồn nào cho đủ? 😔 Mua xong cái card phải đầu tư thêm cái nguồn 3-4tr nữa thì.. >"<
@o0tobite0o bác mua được con này mà o mua được cái nguồn kéo em nó thì "bách nhục xuyên chym" dân chơi cầu ba cẳng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019