Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Android 4.1.2 cho samsung galaxy s advance I9070 ( Việt Nam)

hailam1991
7/1/2013 6:21Phản hồi: 819
819 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Link chính thức thông tin ở đâu vậy Văn Tú.
Chắc phải về 2.3 rồi up lên bản việt nam cho đã nhỉ.
Link chính thức thông tin ở đâu vậy Văn Tú.
Chắc phải về 2.3 rồi up lên bản việt nam cho đã nhỉ.
ủa phải về 2.3 mới up được 4.1 tv à m.n?
mình dã post ở trang trứớc rồi mà trang 16 dó
Nâng cấp được chết liền, mất công về 2.3
Kết nối vào kies thì lại nói là điện thoại này ko hỗ trợ nâng cấp qua kies. Bực cả mình..
mình phải về lại 2.3 mới up lên dược hả bạn thọ
@Vantu77 Phải về 2.3 khi mình muốn up qua kies thôi, còn nếu mình cài qua Recovery thì không cần, nhưng theo mọi người bên XDA thì khi muốn up Rom thì nên về lại Rom Stock thì khi up độ an toàn và tin cậy sẽ cao hơn.
hoaisonat
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cứ chờ có bản room của VN, tải về up qua Odin nó khác cập nhật vào máy cho mà, cần gì phải quay lại 😃
duoc vay la ok roi
chandoi2606
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tinh hinh la co chua cac pro oi

Sent from my GT-I9070 using Tinhte.vn
@chandoi2606 bản xxlq4 nghe bảo là bản cuối ở nga rồi
chandoi2606
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hailam1991 Bản này có hơn gì bản trc k bạn ơi

Sent from my GT-I9070 using Tinhte.vn
@chandoi2606 fix lỗi lang khi vào gọi điện. quản lý ram tốt hơn. pin nếu chế độ chờ lâu hơn. còn nếu chơi game thì như nhau
ko biết bản XXLQ4 của nước nào nhỉ mấy pro?
@Vantu77 của nga nha bạn
lại chờ nửa hả?
@Vantu77 việt nam lúc nào chả là sau cùng:rolleyes:
tình hình là hôm nay ko thấy j chán . 😔
lại đợi nữa chán ghê
Không biết bản cập nhật này có cải tiến gì không, thấy có thêm mấy phần mềm mới lạ lạ... Test thôi...
nhưnh mà rom này cũng là rom stock mà ,cũng phải về lại rom gốc hả?bạn hướng dẫn mình về lại 2.3 được ko bạn thọ thank trước nha
bạn thọ cho mình hỏi up qua kies vs odin cái nào dể hơn vậy?cái nào nhanh hơn vậy?
@Vantu77 Cái này tùy mỗi người đánh giá bạn nhé. Úp qua kies thì đợi lâu nhưng đơn giản, còn up qua Recovery hoặc qua Odin thì khi đã có sẵn bản Rom rồi thì lâu lắm thì 5 phút là xong mọi việc. Nói chung cái nào cũng được nhưng theo mình mình vẫn thích qua odin hơn nhiều.

link nè bạn\
Flash by "Odin3 v1.85" Only !!!PIT : GT-I9070_EUR_XX_8G.pit ( sammobile )
PDA : CODE_GT-I9070_I9070DXLD1_CL1068093_REV00_user_SEC_KEY_LD1_ 8G.tar.md5 ( 4share )
CSC : CSC_GT-I9070-MULTI-CSC-OLBLD1_SEC_KEY_8G.tar.md5
Bạn hailam post ở trang 11 đó.
up qua kies thì cần phải có wifi đúng ko bạn thọ còn up qua odin mai mốt có bản cập nhật mình có up qua ota được ko bạn thọ?
@Vantu77 Tất nhiên, Muốn tải xuống cái gì mà chẳng phải có mạng hả ông nội. Hic...
ý tui là wifi thì up bằng laptop con odin thi up bằng máy tính xài có dây ,hiểu chưa ,chứ ai mà chả biết tải xuống fải cần có mạng chứ 1 cái có dây 1 ko dây khác nhau chứ, odin ko có máy tính ra tiệm net up cũng được còn kies thì fải có laptop chứ vậy mà cũng chưởi này nọ nữa
@Vantu77 Chửi đâu mà chửi ông, Ông hỏi thế thì biết trả lời sao. Có nghĩa là up cái nào cũng nên up bằng Laptop hết (đề phòng cúp điện)đẫn đến Brick máy, ông hiểu chưa, còn Wifi hay mạng Lan chẳng khác nhau gì cả, chỉ khác mỗi cái dây thôi. heeee

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019