anh em nào còn N9 vào đây điểm danh nào!!!

nh0x_kj0
22/10/2013 12:44Phản hồi: 143
dạo này thấy box meego của mình tàn lụi theo từng ngày nên em đã quyết định lập topic này đẻ tập hợp anh em mình lại.
Topic này dành cho anh em còn đam mê và tâm huyết với meego. Các anh em có thể chia sẻ tin tức hằng ngày lên đây đặc biệt là về OS mới của jolla sắp có mặt trên N9 thân yêu
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nh0x_kj0
ĐẠI BÀNG
10 năm
video 7 giây nhưng đầy ý nghĩa, em đã khóc khi xem
dieutm
ĐẠI BÀNG
10 năm
tớ vẫn iu n9 lắm.đã trải qua 2 đời n9 rồi
cuonglb
TÍCH CỰC
10 năm
Mình vẫn N950 đây, còn N9 thì vợ đang dùng 😁
tmlypn
ĐẠI BÀNG
10 năm
điểm danh nào: MỘT 😆
tmlypn
ĐẠI BÀNG
10 năm
thỉnh thoảng cứ vào http://swipe.nokia.com ngắm lại cái n9 của mình mà thấy đẹp quá 😁
dang tìm n 9 mau xanh mà chưa tìm ra, bữa mua em màu hòng bj bọn bạn ns cgais, tức vãi lúa
quangdu1682
ĐẠI BÀNG
10 năm
tui định đổi sang Sony speria Z1 nhưng xài N9 thích hơn nên quyết định trung thành N9.
tmlypn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quangdu1682 chuyển thì chuyển nhưng đừng bán vì sau này muốn có mà dùng cũng ko có đâu 😁 :D
[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quangdu1682 Mình đang dùng Z1 trắng và N9 trắng đây, bửa thấy N9 có sailfish nên săn được 1 e màu trắng hehe
e đang có 2 cái, vk 1 cái, e 1 cái 😁, k thích cái đt nào nữa, quen trượt rồi 😆
tmlypn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trai_phongluu mua 1 cái để dành cho con đê 😃
rose_hong
ĐẠI BÀNG
10 năm
co toi. n9 black 16Gh
Trắng, 64G ạ.
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Black 16gb cơ mà ko biết thay khay sim chỗ nào care ko có. Giờ dùng c2 là chủ yếu z.z.z
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenngoc789 không nhóe 😃 m để làm kỉ niệm 😁 hôm nào kiếm màn khác thay 😃
Mr.85
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenngoc789 Có xác sống đó bác
@Mr.85 ACON CAI MAIN CUAN9NAO CON SONG K A
Mr.85
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cx1hy3n Còn nguyên 2 cái luôn 😃
Mr.85
ĐẠI BÀNG
10 năm
t
Trên Tinhte anh em chỉ nhiều chỗ bán lắm mà 😃.
Cũng định hôm nào đi lắp lại cái nắp sạc ^^
sangery
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mr.85 Lắp đâu đấy bác ơi?? E cũng hỏng mất rồi 😔
Cũng đang tính mua cái khay sim với nắp usb luôn
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
10 năm
Black 16gb. Cất tủ vì hỏng màn hình. Hận bọn Chiếm tài tăng giá vô lý từ 600k lên 1,15tr nên nhất quyết không thay, chờ chúng giảm còn 100k mới mua, hahaha.😔:(:(o_O
tvhieu
TÍCH CỰC
10 năm
1 em Black 64GB, rơi 4-5 lần rồi nên vỏ xấu quá, hỏi hãng mua vỏ giá chát. có pác nào biết chỗ bán vỏ chất lượng không, chỉ dùm với (Mình ở HN) thank
Mr.85
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tvhieu Bác thử xem bọn này xem sao: http://www.thegioiphukien.com.vn/nokia-n9-p442.html
tvhieu
TÍCH CỰC
10 năm
@Mr.85 Mình kiểm tra rồi, kể cả phukien88, thuong gia do nhưng cũng không ăn thua. Có lần cũng xem qua ở thegioiphukien (số 2 hàng tre) có cái nhưng hàng tầu nhìn dại quá àh
sangery
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tvhieu Hãng báo giá bn hả bác, e cũng black, mà vỏ rơi nát quá rồi 😔
Mình vẫn đang dùng cái màu đen 16gb, mặc đù thiếu 1 số ứng dụng mình cần, nhưng mà thích hệ điều hành này. Chờ sailfish vậy, hi vọng sẽ ké được 1 số app mình cần của android.
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào chỉ hộ em chỗ bán khay sim ko 😔 em hỏi bên thương gia đỗ ko thấy có
vua su tu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Pidgeotto bạn qua bên thegioiphukien nhé. Mình mới thay vỏ + khay sim. Vỏ là 550k, khay sim + nắp che là 250k. giá hơi chát, nhưng chấp nhận thôi bác ạ, N9 giờ ít có đồ mà thay lắm
trangdtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình vẫn trung thành với N9 16gb hồng mua từ hồi đặt hàng. Đang xài thêm ios nhưng thật sự vẫn rất thích sự tiện dụng của N9 😃 Nokia đáng lẽ nên đầu tư mạnh cho Meego chắc chắn sẽ thành công hơn là theo đuổi con đường WP.
sangery
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trangdtu Chỉ cần 1 đội chuyên port app và sửa lỗi cho meego là ngon... Nokia chết thảm vì ko biết nuôi dưỡng nó. Buồn! Cảm giác mỗi lần dùng lại N9 vẫn quá ngon!!!
em nữa mà n9 em bị nức màn hình rồi nhưng vẫn xài mượt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019