Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

anh em nao dang dung Qsmart S25 vao chia se kinh nghiem nha!!!

trung0508
8/6/2013 11:19Phản hồi: 221
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có rom mới chưa mn :oops:
dừng lại ở đây rồi hả các bác,,đời máy này sao ko có 1 rom lun nhỉ,chán quá,:mad:
unroot là gi vậy các bác😔
Ai chưa root được thì seach trên google cái framaroot cài lên máy rồi root trực tiếp trên đt,khỏi cần máy tính.mình đang băn khoăn không biết có ai BUILD CWM RECOVERY cho con này chưa thôi.
@quyenzm cwm để nâng rom hả b
Không chỉ để up rom mà còn nhiều cái khác nữa bạn ạ.
@quyenzm b root = framaroot thành công rùi hả .ban củng chưa tìm ra cwm ah,,nghe nói cái này bảo mật gê lắm,,:mad:
Ừ,mình root bằng framaroot thành công rồi mới chia sẻ cho mọi người,còn cwm thì mình nghĩ là nhiều người biết mod nhưng chưa ai làm thôi.
M moi mua e s25 back nao root DC rui chj e voi
@daovantuan14 dùng phần mềm framaroot ak bạn ,lên google mà tìm vs cách huong dẩn root
Bác nào lấy hộ em cái bộ font gốc cho con này với,em thay font không được,giờ bị đứng logo khởi động rồi.
Cho hỏi là máy của mình có 3 phím cảm ứng thỳ nó không sáng.(đúng ra là bình thường không sáng.vào chỉnh ánh sáng thỳ noa sáng đk 1 lúc xong lại tắt.dùng ban đêm chẳng biết phím ở đâu mà bấm) dùng khá ức chế.bác nào biết cách khắc phục lỗi này không
@tung.nx.th Bạn nói sao chứ con q smart của mình dúng task mânger kill ứng dụng chạy nền và mình còn vào phần ứng dụng đóng băng mấy đại ca ngốn ram là Bản đồ và mấy cái ko dùng tới lak trống >150 mb ram chơi áphalt 6 ngon lành cành đào , có mỗi cái pin hơi yếu , có thể khác phục bằng pin dự trữ mua ngoài tgdd 500k 5300 mah , 300k 2300 mah
https://www.dropbox.com/s/meia3blmcs2rxwb/Recovery va boot.rar
file boot và recovery gốc.ai build cwm cho em này đi
[
Trước máy mình cũng bị như thế,chạy lai pm xong thi hết,giờ chỉ chạm vào màn hình là 3 phím thi hết,giờ chỉ chạm vào màn hình là 3 phím ấy lại sáng lên.
@quyenzm mà sao ram khả dụng của con nay thấp thế nhỉ, ghi ram 512 mà ram trống chỉ có trên dưới 80m (chẳng khác gì mấy con ram 256).với cả sao mình cài "ChainFire 3D Pro" xong thỳ vào game không đk, toàn bị out,trước khi cài thỳ vẫn chơi đk bình thường...
@tung.nx.th Đúng z!@@... RAM thật vãi... chã dùng được gì?
mình đã có rom ai treo boot thì cứ pmm mình giúp
Mình chán oy, mình mới mua đc khoảng 1 tháng, ai mua mình bán lại cho.đầy đủ, nguyên tem, thẻ bảo hành. Mới nguyên. Mình mua 3,25. Ai mua đcbao nhiêu, cảm thấy đc mình bán luôn. Chỉ cần không lỗ nhìu quá thui. Tuyết 0916026612
Thực sự sau bao ngày làm.mình cũng đã backup đc em này.bây giờ treo boot có thể tự mình làm lại đc.
còn cwm mình đã thử với CWM của S20 và nó đã hoạt động với S25 ok trừ chức năng backup và restore.phím cảm ứng ko dùng đc.phím mũi tên bị ngược còn lại là ok.anh em có thể thử
@tuanoppa À!@@... Chú tìm được ROM COOK chưa!
@tuanoppa cài cwm cho s25 nè
Ram con nay chan qua.chua co rom ngon cho e nay nhjj
oh mình củng vua mua 1 em s25 da root thanh cong 100%
= chuong trình unlockrootsetup va may cai chuoc trinh khac nua nhug bua bit cach back up lai ban rom dag xai pro nao bit huong dan voi thank nhieu lam
chan ghe Qsmart thieu su quan tam den nguoi dug
Hélu... ms mua e s25... thấy cmt của mấy chú mình sẻ hối hận khi mua nó...
Nhưng đã lở mua r, chúng ta cùng nhau tìm hiểu nó nhé!...

Gửi từ S25 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019