Anh em nào mua Q10 từ đợt Sale còn 7T hàng Công ty thì vào check lỗi với.

k0nifer
26/8/2014 8:58Phản hồi: 10
Hôm qua mình có mới lấy 1 em Q10 black hàng SmartCom có tem Petro - mọi thứ đều ngon, hộp sách, pin 2100, bảo hành IME chuẩn đầy đủ trên trang SmartCom BB.

Có điều khi mình cầm vào góc trái màn hình - (cạnh cổng sạc USB và hdmi) thì khá ọp ẹp. Để sát tai và bấm vào MÀN HÌNH chỗ cạnh cổng USB này thì nghe rõ tiếng ọp ẹp luôn. Tưởng máy mình bĩ lỗi, lỏng màn hình. Cầm ra cửa hàng đổi thì check thêm 1 con mới tinh hàng công ty cũng bị y hệt.

Đáng nói ở đây, mình check qua con hàng xách tay của 1, 2 bạn đang bảo hành máy ở đó (nói là mua từ đợt giá còn cao) thì LẠI KO BỊ LỖI NÀY.

Về search gôogle cũng ko thấy j, chỉ thấy TRƯỜNG HỢP cạnh máy ọp ẹp là của Z10 lô hàng về sau khi SALE còn 4T5. >> Suy ra mình thấy hơi thất vọng vi Blackberry - chã nhẽ lại tiền nào của nấy. Sale xuống giá + xuống luôn chất lượng ah. Anh em nào mua máy đợt Sale xuống còn 7T hàng công ty thì vào check tình trạng với mình nhá.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy mình xách tay 6tr n k bị nvay. hộp sách pin tai nghe ngon cả. chỉ có điều máy luôn trong tình trạng sốt. nóng thôi rồi luôn. lướt web 5' là nó sốt lên 41 42 độ
Mình hàng xách tay khi máy rung thì nghe có tiếng "lạ" cảm giác rất khó chịu.chả hiểu nó bị lỏng ở chỗ nào để khắc phục cả.chán!
Hj Q10 của mình bản qt sqn100-3 hđh 10.2.1.2977 ko thấy bị lỗi đó viền nhôm cứng cáp lắm, đj wep lâu máy chỉ hơi ấm thôi chứ ko nóng quá. Mình mua của smartcom lâu rồi và cũng chưa kích hoạt bảo hành nữa 😁
mình cũng giống bạn luumanh_tu. máy sqn100-3 hđh 10.2.1.2977.
mua chính hãng do Petro phân phối. mới mua hôm chủ nhật. máy móc tất cả đều ổn hết mà ta. không ọp ẹp gì hết chủ thới ơi....😃. lúc đầu mình coi 2 con mới của thương gia mà thấy có vấn đề nên cuối cùng quyết định đầu tư thêm quất 1 e chính hãng xài lâu dài. nhưng do ham hố quá và đặt niềm tin tuyệt đối vào mainguyen nên mua hàng mà không có khuyến mãi gì (dán màn hình, quà tặng, ...) mà vẫn vui vẻ vì yên tâm. xài tính ra được 5 ngày rồi. seal màn hình + ốp lưng vẫn chưa tháo (vì chưa đủ tiền mua báo da + dán màn hình) xót của sợ em nó trầy. 😁. mà đúng là nhiều lúc máy mau nóng thiệt
@dotranphong91 He he, giống mình, đang kiếm bao da gập dọc xài cho sang mà thấy toàn loại nhét với mở ngang nhìn như đĩ nên ko dám mua

Gesendet von meinem iPad mit Tinhte.vn
@killed Ra dâu đến mua ốp gập 600k bác ak.hôm nọ mua máy e mua luôn phụ kiện giảm 10% còn có 540k
whyworry
TÍCH CỰC
10 năm
tôi dùng con verizon so sánh với thằng bạn dùng con smartcom thấy khác khẳn , phím con xách nhô cao bấm êm và nẩy hơn nhiều so với cty , còn phần nắp sau con cty cũng lỏng lẻo lắm hehe
siverrally
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình hơi khác tí, mua từ hồi shopblackberry giảm còn 299USD ( trước khi hàng CTY giảm còn 6tr) thì máy tốt, k bị như bác
pta1106
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đọc bài này xong là cầm con máy lên kiểm tra liền. Kết quả không bị như bạn mô tả. Máy mình là Q10 mua ngay đợt giảm giá còn 7tr tại Dâu Đen (lúc đó còn có chương trình đổi 9900 lấy Q10 nữa)
Máy mình mua hôm 31_8 dauden Văn Cao ko thấy j như thớt cả.hôm đấy mua 6,6 khuyến mại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019