Anh Thư và iPad

cuhiep
6/4/2010 10:44Phản hồi: 256
Anh Thư và iPad
Nhân tiện Anh ThưProK ghé cà phê Tinh Tế chơi lúc Phongee đang khoe iPad liền nhờ ProK chụp mấy tấm hình iPad với Anh Thư (lòng vòng quá). Mời anh em xem qua. Đây là một trong 5 chiếc iPad vừa về Việt Nam trưa nay. 5 chiếc này đều là phiên bản 16GB. iPad là thiết bị điện tử mới của Apple, trên thị trường hiện không có sản phẩm nào cùng loại, Apple cho rằng iPad là sản phẩm họ mong đợi nhiều nhất trong lịch sử của họ. Các chuyên gia cũng đánh giá rất cao iPad và tin rằng nó sẽ tạo ra những thay đổi trong cách mà người ta tiếp cận với các nội dung truyền thống như: Sách, báo, TV, ảnh...

256 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DepZai_BaBy
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mẫu xinh mà Ipad cũng đẹp
Đẹp quá, ước gì có cả hai "em" này ;)
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Bác này tham thế, em cũng muốn..^.^
Nếu đây là ảnh không chỉnh xửa gì thì chị ý có làn da quá đẹp. ^^. Ipad thì miễn bàn rồi.
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
Chú nai` trình độ xem ảnh kém quá, ảnh thế kia mà chưa chỉnh sửa thì anh bé bằng con virut
Chụp hình kiểu này, kg biết bác ProK chụp iPad hay chụp mẫu. Mình cũng kg biết nên ngắm iPad hay ngắm mẫu luôn. =))
Bác nói đúng, vài tấm hổng biết chụp gì nên hổng biết ngắm gì luôn. Không có điểm chính phụ nên hổng biết chủ thể ở đâu hihihi.
Phần do ánh sáng yếu nên DOF mỏng quá mức cần thiết làm không tập trung hìhhiìhhiì
Máy đẹp, mẫu đẹp.
pro-k
CAO CẤP
14 năm
rất nhiu ng nhận ra dc 2 thứ : Mẫu Dễ thương và Mẫu cầm IPAD, nội dung ảnh chỉ dừng ở đây, em bỏ ngoài tai mọi đánh giá khác 😁

còn về da thì khẳng định da Anh Thư rất đẹp, và Anh thư này chả liên quang gì đến Anh Thư vợ của LongPL cả, nên chưa có con
Hehe cám ơn đã phản hồi.
Phía ngoài tai chắc còn nhiều thông tin lắm. Nếu để ý sẽ có nhiều cái hay lắm chứ. Nhiều người nhận ra cũng không nói được bao nhiêu là nhiều?
Mà mình chỉ nói vài tấm chứ có nói cả bộ đâu.
Góp ý tí thôi chứ ảnh đẹp mà.
bth8888
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh Thư xinh thế .....................................
bpmtri
TÍCH CỰC
14 năm
Hic hic, photoshop quá liều rồi thì phải?
Em ấy thật là đẹp ======>>>> Ipad🆒
hay ^^ . he he he he he he
Tại sao chúng ta cứ phải luôn đúng liều nhỉ?
Thế nào là đúng hihihihi
Ipad thì có thể có đc, chứ Anh Thư muốn có thì phải làm sao? Mình ở HN, bác cuhiep có thể ship ra đây được không?
tại vì chúng ta ko mún ngồi tù. thế là đơn giản. hiiiiiiii😁
duco2
ĐẠI BÀNG
14 năm
chỉ thấy mẩu anh thư là rỏ còn ipad mờ căm nhìn ko rỏ

cái này là chủ yếu chụp mẩu( chính ) chứ ko phả chụp ipad ( phụ )
Máy ảnh mới có chức năng nhận diện khuôn mặt chứ chưa có nhận diện được iPad. Mờ là phải rùi... 🆒
trihay
ĐẠI BÀNG
14 năm
kakaka, chí lý chí lý
lexuslxs
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vì mâu có giá hơn iPad mà
out nét kìa anh Kpro ơi, hehe

đẹp gì mà đẹp thế, ướt bàn phím hết rồi nè
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
ướt này do thượng nguồn hay hạ lưu thế ....? ;)
Dao2nd
TÍCH CỰC
14 năm
Mẫu xinh nhất từ trước tới h, cả 2 quyến rũ quá!huhu
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đẹp ..........................😁
Người và máy đều đẹp , nhưng cả hai đều không thuộc về tại hạ hic hic
thainguu
TÍCH CỰC
14 năm
Apple họ có thường nhờ Tinhte PR ko nhỉ?
Sao chụp mẫu nhiều quá
mà mẫu này có đôi mắt... sao sao í :-s
Buds
TÍCH CỰC
14 năm
ôi mẹ ơi! ipad đã đẹp nhìn chị này còn đẹp ác nữa :wub: em thấy mẫu này là xinh nhất từ trước đến h :p
banvatoi2
ĐẠI BÀNG
14 năm
:inlove:không biết tài sản đồ sộ của bác Hiệp hiienj có là những gì nhỉ,phấn đấu như bác chắc mệt chết quá
replay767
TÍCH CỰC
14 năm
Sao cơ? Apple nói rằng iPad là sản phẩm mong đợi nhất trong lịch sử của họ à....? Ko phải là Iphone sao.... Ngày trước cũng có đọc dc ở đâu đó,Apple cũng nói câu này với iPhone. Uốn éo thật!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019