anonymoX: Add-ons hiệu quả cho Firefox để truy cập Facebook

Didu
22/2/2012 9:37Phản hồi: 296
296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

macci
ĐẠI BÀNG
12 năm
chả biết mấy ông VN nghĩ gì, chặn mà người ta vẫn vào được thì chặn làm gì, bó tay.
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
- Công ty thì đang sài mạng Viettel nên chỉ cần thay DNS là vào facebook được
Home: sài VNPT rất khó vào facebook, nên phải fake ip hoài, cài add-ons này rất là tiện lợi :cloud9:
anakan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhảm quá. Mình dùng VNPT vào FB chém gió ầm ầm này. Có bị làm sao đâu. Từ trc tới giờ chưa từng sử dụng qua công cụ hay thủ thuật nào hết. Chỉ có đặt DNS là việc mình làm. Có điều cái này làm từ lúc chưa có FB, để lướt web phân giải tên miền nhanh hơn thôi.

PS: Cái add-on theo chủ thớt nói là fake địa chỉ IP từ VN do ISP VN cung cấp thành IP của các nước khác. Vậy hóa ra là FB đang chặn người dùng ở VN phải ko?
quá hay đó để trưa về nhà mình thử xem sao! Bài viết rất chi tiết và có ích với rất nhiều người! Thank bác nhiều nhé!
Add on này chạy rất nhanh và rất chuẩn trên FF 10.0.2.
Có cái này đỡ quá, xài Mac OS mỗi lần chỗ nào bị chặn thì đổi hosts, rồi đi chỗ nào ko chặn lại xóa hosts bất tiện quá. Giờ thì cứ xài FF vào FB, còn safari vẫn lướt web ầm ầm.
hamimax
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn chủ thớt, tuy nhiên tui toàn dùng IP để vào facebook chứ ko dùng máy tính nên cứ cài vào cho nó có thoai!
các bác vào nhomainhe.com phần tiện ích có add-on hay hơn nhiều mà hỗ trợ cả chorm.cài đặt dễ dàng .
phamluong92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn rất nhiều. Đang dùng.😁
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
cũng ok đấy tuy là có vất vả hơn là phần mềm IGO_FACEBOOK
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
12 năm
nan nhỉ. chro ko có để cái chứ.
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
bài viết rất hữu ích, cho em đánh dấu 😃
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kha kha, cảm ơn bạn. Đở phải dùng Ultrasurf 😆
hieutrinh85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Addon và thread hữu ích nhất trên đời. 😃 mặc dù ở nhà, tinh chỉnh host, vẫn có thể vào đc fb bình thường, nhưng lại ko up dc ảnh. dùng ultra thì ảnh hưởng toàn hệ thống. Đây là cách hay nhất. Đặc biệt có một số site xem fim, nghe nhạc trực tuyến, ko thể truy cập đc từ VN 😃 hay youtube, thỉnh thoảng có lỗi ko thể xem từ vn :p với addon này, sẽ là một biện pháp hoàn hảo.

😁 much thanks cho chủ thớt
tuananh4vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất hay đơn giản, cảm ơn bạn. cho fb làm trang chủ của firefox, firefox chỉ để vào fb.
tình hình là rất tuyệt vời, cảm ơn chủ thớt nhiều nhé.
Lâu nay xài IE ức chế quá
thế là mình đã vào được face rồi. cám ơn bác chủ thớt nhé.
tieuho589
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã test và đã thành công.
Tuy nhiên lâu lâu phải change identity vì bị lỗi "thiếu tiền" :
Sorry, the free trial period for the Austrian Proxy-Server is over, and all Identities on it will only be available for anonymoX Premium now.
dungremix
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong là sẽ úp đc ảnh . Tk bác....
___GD___
TÍCH CỰC
12 năm
Bây giờ e thêm cách này để xem video nhanh nhé 😁

Riêng cái anonymoX 0.9.6 thì mình dùng trình duyệt FF để vào và sử dụng hết các tính năng của Facebook

Còn lại đọc báo, xem video thì dùng trình duyệt Chorme

Em đã thử rồi, tốc độ vẫn bình thường ko bị ảnh hưởng gì cả
cdcuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã thử, thành công rồi, arigatou. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095