[App] Smart Remote for Galaxy S4 - Remote dành cho S4

Dr.Love
13/5/2013 11:10Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có phần mềm nào có chức năng học sóng phát ra từ cái điều khiển của máy các bác nhỉ ?
Em điều khiển được ti vi Sony, điều hoà LG, nhưng còn nhiều chức năng ko có. Con quạt Mitsubishi cũng ko điều khiển được. Hic
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
11 năm
bác nào có code cho DVD Arirang hơm
Nhà iem mất cái remote DVD rầu @@
- Đã update bản mới nhất tại post 1
Smart Remote for Galaxy S4 v1.2.3
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
11 năm
@Dr.Love bản này có code dvd arirang k ta?
sao mình không ddieu khiển dc điều hòa LG nhỉ.bqnj chỉ giúp mình cái.cám ơn nhiều

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
Điều khiển MyTV của VNPT dùng WatchON dc mà bạn. Nhà mình dùng điều khiển 2 TV Samsung, 01 đầu MyTV, 01 đầu Bluray Dune đều dùng rất tốt. Bạn nhớ thiết lập Phòng cho em nó nhé. Mình đang mò mẫm app điều hòa nữa là perfect
tuhucon
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thangbom Icontrol đó bạn , có topic rồi đấy. pm của tung của nhưng nó mới nâng cấp có bản ta rồi, dùng tiện lắm, điều khiển đc rất nhiều loại điều hòa luôn.
cutys123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@garung4685 Bạn có nhiều thiết bị ở nhiều phòng khác nhau (vd: phòng ngủ và phòng khách), thực hiện add thiết bị cho từng phòng và khi ở phòng nào thì mình chỉ cần chọn phòng và chọn loại thiết bị để điều khiển, cái này nhằm dễ quản lý và tránh việc chọn nhầm thiết bị.
@yenlye72 Điều khiển MyTV kiểu gì vậy bác? Bác hướng dẫn em vs...
có bản 1.2.6 rùi kìa cả nhà
thelightvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@memory_911124 cho xin link đi bác 😃
laobo
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cho điều khiển FAN và AC khồn các bác? tìm mãi mà ko thấy điều khiển mấy cái quạt và điều hòa luôn
ssngoclan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em
cũng đang tìm cho đh pana. Bác thấy chưa ạ
muốn Điều khiển cái đầu SCTV (HDMI) thì chọn cái nào các bác ??
Bác nào hướng dẫn giúp mình khiển điều hoà funiki với. Thanks!

Send From My GT-I9500
@dong_vnpt MÌnh cũng ko tìm thấy cái nào điều khiển con funiki ở văn phòng.
Có ai điều khiển đc rồi hướng dẫn với
khacbinh94
ĐẠI BÀNG
10 năm
có 1.6 trên appstorevn r mấy bác
Cái này có dk đuợc đầu thu của avg ko các bác nhỉ??? E toàn xem qua chảo avg. Điều khiển đuợc tv mà ko dk đuợc setop box thì cũng như ko ạ
cái này sao ko làm thêm 1 tính năng nữa:

đó là học ngay tín hiệu từ remote thực đang có ở ngoài. chỉ cần bấm nút học, sau đó dí cái remote vào và bấm nút. s4 học tín hiệu đó rồi lưu lại. khỏi mất cong search chi cho mắc công.
cái remote sctv HD cùi bắp còn có chức năng học này nữa là, chả nhẽ con s4 lại ko học nổi
@bestofstrongman Ko có đâu b nhé. S4 ko có mắt thu, chỉ có mắt phát thôi. Htc One thì có khả năng học nhé
sao e tải về rồi mà ko biết cách sử dụng nhỉ có bác nào hướng dẫn kĩ hơn đc ko
khoailang94
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đầu Set top box của An viên AVG (DVB-S2 HD) là mã gì trên WatchON các PRO nhỉ. Mình tìm mai mà kg biét mã nào?
Các Pro giúp mình với. Xin cảm ơn!
hahuytap
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cài xong, bấm mở lên thì báo không kết nối với server dù đang mở wifi hay 3G? => không sử dụng được trên S4 5.0.1?
@hahuytap Bạn đã khắc phục được chưa. Mình cũng bị lỗi y như bạn. Báo lỗi không kết nối được máy chủ dù máy có internet bình thường
@hahuytap Bạn đã khắc phục được chưa. Mình cũng bị lỗi y như bạn. Báo lỗi không kết nối được máy chủ dù máy có internet bình thường
hahuytap
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thachhoangtuyen1 Vẫn bị và quyết định... gở ra.
máy mình LG cài rồ ichạy nó báo couldn't connect to the server, phải S4 mới được à
Có phần mềm cho máy khác ko nhỉ ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019