Apple biết cách lấy lòng khách hàng của mình nhất

TMDuy
26/11/2011 12:57Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

3 ảnh thật hợp lý ...
Jake
TÍCH CỰC
12 năm
hehe tự hỏi mình kg biết mất ông xài apple có ân oán gì với mấy ông mà sao cứ theo cắn người ta mãi thế.........hay là ông cũng là cổ đông của google, hay samsung, htc gì mà đi đả phá dữ vậy :d

---------- Post added at 04:19 AM ---------- Previous post was at 04:14 AM ----------

xin lỗi đừng dùng mấy từ chém gió, nguy hiểm vãi hay ném gạch gì nha bạn............nghe nó chẳng ra làm sao hết........à thì trong cuộc đua người ta thường bàn về những người đứng 1......chứ có ai lại nói về những người ở sau bao giờ...

---------- Post added at 04:21 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

bạn quên nói là lúc muốn đi cũng kg rớt giá lắm hehe......còn lụm thằng khác ôm vài tháng muốn bán đổi dt mới là cũng khóc hận

---------- Post added at 04:23 AM ---------- Previous post was at 04:21 AM ----------

đời này là vậy ai mà nổi lên là sẽ bị ghen ghét liền thôi :d

---------- Post added at 04:29 AM ---------- Previous post was at 04:23 AM ----------

anh cũng thấy đúng nhưng có điều thứ 3 thì phải xem lại........ví dụ như em là con gái thích sắm quần áo thì chắc em rành quần áo lắm hả. Anh hỏi em nè em có thấy những cái quần jean short ngắn ngủn, ít vải mà bán gần mấy trăm usd không, vậy thì tại sao lại được bạn giá cắt cổ như vậy mà vẫn có nhiều người mua, trong khi có những cái quần y chang vậy kg có hiệu có vài chục usd lại kg mua. Vậy thì những người đó là ngu hết à...........
Cách bạn đang nghĩ là ở vn thôi.
Ví dụ nhé: tôi đang dùng Ảndroid trong máy tôi, 2 cuốn từ điển đã trên 30$, games, phần mềm cá nhân ... gần 100$ nữa.
Thằng ngồi kế bên tôi đây dùng ios tiền app + game của nó cũng ko dưới 100$ từ thời 3gs đến nay.
Trong khi chất lượng các máy ngày càng một gần nhau thì bỏ mớ tiền này chạy qua nền tảng khác ko phải là chuyện dể dàng.
vxpdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất cám ơn.
betapdanhsc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang xài Desire S và Atrix, nhưng phải công nhận Apple chăm sóc khách hàng tốt nhất thế giới rồi, iphone bị lỗi cứ mang ra là "chú vào đây, lỗi phần cứng à, ok, anh đổi cho chú ngay" sướng.
P/S: Phong cách trên không bao gồm các hàng bán iPhone ở VN. 😆

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

P/S tập2: Các bạn đừng tranh luận vô nghĩa vậy, thời buổi giờ cái gì mà chả na ná nhau, tiền nào của đó cả thôi! Android 18tr thì chạy còn hơn cả iphone4 đó chứ?
em đang rất chung thành sử dụng nền tảng android, e đang có ý định sang xài ...bb ;)
discodisco
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dính vào táo hay không dính vào táo cũng nhiều chuyện phết nhỉ
Apple biết cách lấy lòng khách hàng của mình nhất, và biết cách lấy tiền đặc biệt nữa. Hơn cả nhất!
apple luôn quan trọng chất lượng sản phẩm và hình dáng bên ngoài.
sỡ dĩ Apple có nhiều fan vì fan của họ mù quáng sẵn có
1 cục gạch vào miệng cho cái tội ăn nói hàm hồ nha bạn yêu !
ntnk1984
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn luôn trung thành với IOS, BB ^^
dual1
CAO CẤP
12 năm
Không biết cái hình minh họa có ám chỉ gì không, mà sao thấy cái tay typical user android nhìn gà mờ quá.
mptu
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nói chứng tỏ chẳng hiểu gì, Apple đã có mặt tại VN đâu! Toàn là đại lý và các cửa hàng nhập về bán rồi bảo hành chứ đã có gì là chính thức của Apple đâu.
Mình đâu có nói apple ko đâu,mình đang nói chung cho dịch vụ bán hàng và sau bán hàng ở VN thui.
nhưng giá cả lại quá xa xỉ = =
để tiền vào những món khác tốt hơn
Thì cũng đúng thôi, RIM đã cũ rồi, android đang trong quá trình đi tìm sự ổn định cho các bản ROM mới, trong khi đó Táo dùng thì chả cần nghĩ... nói chung vì sự khắt khe của IOs nên các thứ nhập vào IP cũng trở nên khó khăn hơn chính vì thế nó cũng ổn định hơn... Đang đợi Win 8 và đã chán các HDH kia rồi
Làm ăn chắc chắn phải có cạnh tranh,Apple thành công như vậy cũng vì đi trước những hãng khác thôi.Xu hướng thời đại phát triển, công nghệ sẽ phát triển theo 1 cái chuẩn chung rồi từ từ hoàn thiện dần,cuộc đua bây giờ mới thật sự bắt đầu mà 😃.Kẻ nắm bắt xu hướng sẽ phát triển , ngược lại sẽ đào thải thôi . Thời gian sẽ trả lời
apple luôn biết cách để đi trước thời đại.
ảnh minh họa nghĩa là sao nhỉ
ai giải thích dùm e cái ?
typical userS....
khoản này thì Apple là vô địch.Rim càng ngày càng thất vọng
MrCent
TÍCH CỰC
12 năm
Chả hiểu sao các bạn lại cuồng vậy, mềnh đi mua đồ, chứ có phải đc phát chẩn đâu, mà tôn sùng kinh thế
Cá nhân mềnh, cái j ngon thì dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019