Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple bổ sung Galaxy S III, Galaxy Note, và Galaxy Note 10.1 vào danh sách sản phẩm vi phạm sáng chế

uhraman
1/9/2012 9:10Phản hồi: 1.488
1.488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 Samsung vẫn còn khoẻ lắm, chọc thêm tí huyết nữa cũng được
ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
Apple kinh dị thiệt!!!
chừng nào mà mình muốn mua Gs3 mà do thằng apple cấm nên k dc mua thì lúc đó mới thù táo 😃 chứ cấm ở mỹ thì cứ cấm thoải con gà mái =)
May mà chỉ ở Mỹ thôi. Vn ta vẫn k ảnh hưởng gì. Táo nó bựa thật đấy. Táo + mitt romney thắng cử thì cái thế giới này điên đảo hết
trungonljne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Caj ne thj nhảm r ==

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
Gà bị cắt tiết trước khi chết giãy mạnh lắm. Chó cùng đường nên phải cắn càn thôi.
mịa đến cái unlock cũng kiện . Thế thì thằng nokia đi kiện tao là thằng phát minh ra khóa bàn phím . Thằng nào làm đều vi phạm bản quyền
@westlifeplaywar đâu có khoá bàn phím đâu/]]
@Voldemortka Cái khoá phím mà nhấn mở khoá rồi ấn * đấy bác
@Mai Văn Sơn ý em nói mấy cái đt giờ đâu có phím để khoá đâu
noon93
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều người công nhận cuồng táo thật đấy, nhất mực bảo vệ và ca tụng trước bất cứ hành động gì của nó, mình cũng dùng đồ Apple nhưng ko đến nỗi như thế 😔
Đúng là " một sự thất bại của người dùng Mỹ"
omg.táo vs ss:ko chết ko dừng.
Mấy bac này tưởng mình hơn luật sư với toà án hay sao ... Toàn giỏi nói, lớn tiếng, tưởng mình chính nghĩa lắm, có biết thằng samsung bên trong nó thế nào đâu mà vội bênh nó
@harrypham89 Thế bác biết không?
quochung83
ĐẠI BÀNG
12 năm
@harrypham89 Đằng sau sự giàu có là tội ác! Thương trường là chiến trường! Chả có thằng nào tốt đẹp đâu! Nhưng cách làm của app thì giống kẻ tiểu nhân quá!

GỬI TỪ SAMSUNG GALAXY SII
@Mai Văn Sơn e đang định nói như bác =))
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@harrypham89 Vậy bác là người của samsung à.nói như đúng rồi.đây chỉ là góc nhìn của ng tiêu dùng thôi.bác cứ gé các topic táo và ss xem đại đa số ng tiêu dùng ko ưa jì hành động của táo.táo nó mà thống trị thị trường ji động mà xem ai là ng hưởng lợi.theo bác ng tiêu dùng có lợi hay là táo.chăc bác cũng có câu trả lời thôi
harry277
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngắn gọn xúc tích "Táo thúi"
cảm giác không ưa táo cho nổi.
Ghét lây sang cả những người dùng táo. Cứ cảm giác "trọc phú" thế nào ấy.
Hồi xưa dùng táo là sành điệu, sang trọng, tinh tế. Bây giờ dùng táo thấy phản cảm.
Sẽ mua cho vợ yêu cái SS để góp cho nhà SS chút tiền lấy sức đi kiện tụng. Mệt rồi.
càng ngày càng ghét thằng Apple, trước đây cũng có ý định mua ip4 nhưng h thì miễn. Thằng Apple muốn làm bá chủ đây mà
khổ thân chú apple, bị ss chơi lại = 30 xe tải xu 5c
@nghiabeo20 Mai nó cho 150 xe tải xu 200 vnd thì thơm bác ạ😃
erichuy1985
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao dạo này tinh tế đưa tin chậm thế nhỉ??? Tin này đọc 2 ngày trước rồi..nhưng vẫn ủng hộ tinh tế..hj
Hix nó muốn triệt đường sống của Samsung đây mà.......
Càng ngày càng ko ưa cách hành sử của táo...1 tỷ đô tiền đền bù chưa đủ sao ??? S3 còn ko tạo ra được cơn sốt mà nó cũng cấm bán...thà như s1 s2 cơn cuồng phong thì cấm chứ cái s3 thấy còn im hơi lắm mà nó ko tha..lại còn chơi luôn cả cái note nữa chứ...
Càng ngày càng thấy Apple nó sao sao ấy...
shirley19
TÍCH CỰC
12 năm
Rất yêu apple nhưng tui ở Mỹ và tui hoàn toàn ko thích samsung bị cấm dù bất kì lý do gì , vì đó chỉ có lợi cho apple chứ ko có lợi cho người tiêu dùng nếu mún trải nghiệm samsung
Mịa thằng táo thối. Ăn tham quá. Không biết iphone 5 có gì ngon hơn s3 của sam không. Hay thằng táo thối định dùng cách này để dọn đường đây. Sợ iphone 5 không bán được sp trên đất quê nhà đây mà. Mong chờ iphone 5 lộ diện sễ biết được thực tế ntn:p:p:p:p:p

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019