Apple cho đặt trước iPhone 5 vào ngày 30/9, iPad 3 chờ đến năm sau

babybungbu
16/8/2011 21:30Phản hồi: 245
245 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nchmaster
TÍCH CỰC
13 năm
Nói chung là vânc hài lòng với ip4 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
e vào góp vui,bản thân e thấy ip rất đẹp,dễ sử dụng,cá tính,đẳng cấp...nhưng nếu được chọn e sẽ mua sharp ah,hoặc các máy khác của nhật,nếu không lam vài con đình đám của htc(evo 3d,sene)
p/s:mong giá ip 5 sẽ ko chát quá,để mỗi bác làm vài em.
pelele
ĐẠI BÀNG
13 năm
3GS vẫn còn bán mới đấy bạn ạ, bạn chê nó là đồ cổ nhưng vẫn còn nhiều người đi mua nó, chẳng phải ngta đua nhau đi mua đồ cổ sao? Cỡ nửa năm sau khi Ip5 ra đảm bảo Ip4 vẫn sẽ bán chạy.
nghèo, thủ samsung cho chắc ăn, chỉ mấy thằng giàu mới háo hức chờ iphone ipad
Xài iPhone đâu nhất thiết phải giàu đâu bạn😃
Đam mê là chính thôi😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Sài iphone 3 năm chán rồi, chả thấy hứng thú với lần iphone 5 này. Chuyển sang xài android cho nó mới mẻ.
Em xài 3 con iphone+1con android nhưng vẫn ghiền iphone! Không hiểu vì lý do gì nữa!
Ôi, chờ lâu quá. 😔. Lại thêm 1 ngày rồi.
shizuaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thích xài đồ công nghệ. cứ thể loại nào ra đời áp dụng công nghệ mới là mình thích xài. đã xài iphone, htc, dell,ss.và hiện thèm muốn iphone 5 và thích trải nghiệm 3D trên HTC EVO. nhưng mình gắn bó với iphone nhất vì nó thực tế với mình và mỗi lần xuất hiện đều mang lại những điều mới mẻ. vì vậy mong đừng bạn nào nói mình ngu ngốc. Đó là sở thích, đam mê và là 1 cách để mình hưởng thụ cs.với m nó ko đơn giản là smartphone hay MTB, nó là ng bạn theo m cả ngày, và cả khi đi ngủ
Chả rõ con IP5 này ra làm sao 😕
ac ac

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

chan may pa wa iphone thi cung la dt thoi

chua co thi hao hung co rui 37 21 bua la chan thui co gi de voc nua dau
Cứ phải chờ qua tết cho nó hạ nhiệt mới Fuck được 😁
Đặt hàng nó giao hàng trong bao lâu ta , vì mới ra nên bestbuy chắc ko có hàng , đang phân vân là đặt hàng trên apple hay là bestbuy đây ~.~

Sent from my IPad2 using Tinhte.vn
the new iphone .
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
The New Tomraider 2012 🆒

*Cho đủ 30 ký tự, ahahahahahhahahahaha
jamesdoan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc là nghèo cũng phải cho con du học lựnm con IP 5 qua, chang biet nhin em nó ra răng
30 j chu Fai 50................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019