Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple cho đặt trước iPhone 5 vào ngày 30/9, iPad 3 chờ đến năm sau

babybungbu
16/8/2011 21:30Phản hồi: 245
245 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để dành tiền là vừa. Cuối năm hoặc trước Tết là nhiều người lên đời :running:
Đợi thôi bà con 😁
thienthan2t
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói zay chứ apple có công bố đâu. Toàn trang tin nào nói không. Chả có căn cứ nào để mà mình tin tưởng cả
Vòng tốc độ dường như ngày càng nhanh , ...
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
7/10 bán ra rồi, nhờ người nha, chơi phát luôn...........
HoliCf
TÍCH CỰC
13 năm
Toàn dân nói chuyện kiểu "trên trời" hok ta .. Anh em cứ ráng hốt Iphone 5 đi - hốt nhiều vào ..chứ nếu dân tình hốt ít thì chán lắm . Nokia với Android thiếu đối thủ cạnh tranh làm sao ? 😃

😁 TinhTe toàn Đại Gia không là Đại Gia .. hix.. nhìn lại mình thấy tủi thân quá .. chỉ có "Bộ da" dính trên người , và cái Galaxy S2 túi quần trái , Optimus 2X túi quần phải (túi sau đựng Bác Hồ) , chờ Nokia N9 đút túi áo nữa mà thui ..
😃 haizzz ..
khổ thân bị não
chém gió vl
đợi iphone 5 ra để mua iphone 4 😁
đặt rồi ko biết có đc ko ? đặt tạm 100 con xem thế nào ?
Chạy theo công nghệ thì phải có tiền nhiều, bởi vì không có gì là hoàn hảo cả, cái mới ra đời sẽ dần thay thế cái cũ, IP5 rồi cũng bị lãng quên bởi IP6, IP7 ... đừng nên quá mê muội vào 1 điều không vĩnh cửu.
fvn104
ĐẠI BÀNG
13 năm
chưa chắc nha bác " cứ nhìn mặt rồi mới đặt tên"

chưa chắc nha bác " cứ nhìn mặt rồi mới đặt tên"
Iphone mãi mãi là No 1. Mọi lời nói chê bai, bỉu môi cũng chỉ là biện hộ :skip:. Hok ai hơi đâu rỗi bất kỳ sản phẩm nào ra cũng đem sản phẩm Apple ra so sánh. S2 là trùm nhái và bắt chước 😃.
Hok có tiền mua Lexus thì mua Matiz mà đi đi, việc gì vào chê bai đủ thứ.
cũng vẫn là tin đồn thì phải... đâu có gì chính thức đâu...
HoliCf
TÍCH CỰC
13 năm
Bác đặt 101 con luôn đi cho đẹp - em ké 1 con =] ..Sinh Viên đi xe Wave mà mua về đem khoe cho dân tình bảo "Iphone Trung Quốc" ..nhục cái mặt ra .. để rồi sau đó phí sức "hùng biện" : HÀNG TAO LÀ HÀNG THẬT - KHÔNG TIN THÌ NHÌN NÀY - XÀI THỬ ĐI RỒI BIẾT <~~ khổ lắm người ơi .. =]

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

😃 Anh đây tuy bị não - nhưng cũng không "thiếu não" như chú em . Đọc 1 tràn Comments của anh mà chỉ "sủa" được có bấy nhiu thôi à kưng ? =]
"1 tràn" cơ à =)) khổ thân thằng cu con bị não nên ko đc đi học cấp 1 =)))
hot rồi, em này ra 3gs rớt giá, ta làm con ios thử dùng, há há
tuan8883
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao iphân 4 vẫn chưa giảm giá nhể, làm hàng quá
Hehe ip5 con lâu ma. Lo gi. Beo cung 25chai qua
Các bác quăng boom với chém gió vê-lờ quá !
Em thì đã dùng IP bán chuyển qua S2 thấy hơn hẳn, IP phụ thuộc nhiều quá, chưa nói đế phụ kiện đi kèm, linh kiện thay khi hỏng ! Nhưng chi được cái mang em nó đi đâu cũng ha-woai phải biết 😆 !
Đợi Xem mặt mũi, số đo 3 vòng, cơ cấu em IP5 nó làm sao ! Nếu ngon ta lại chuyển về quả táo gặm rở ! 😃
pelele
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua được thứ mình thích thì đắt 1 chút cũng k thành vấn đề. đam mê công nghệ nhưng khả năng tài chính k cho phép nên cứ khoảng 2,3 năm mới đổi gió 1 lần. vẫn chưa đủ thì chơi hàng 2hand.:banghead:

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

ai bắt ai phải tự chuốc khổ vào thân? sao k làm 1 điều đơn giản là mỉm cười.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019