Apple đã cho phép tùy biến cấu hình của MacBook Pro Retina bản chuẩn

Didu
1/8/2012 16:6Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trời RAM 16GB, nhìn phần tuỳ biến mà khủng quá
Dimita
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thử Build, cái giá lên tới 3362$.😁
Giá là 1 vấn đề lớn với người mua, họ sẽ cần phải cân nhắc, nếu cấu hình biuld đó họ mua thêm thì ngày mai sẽ ăn mì tôm hay ăn phở. Tình hình tài chính càng ngày càng khó khăn,. Mua được cấu hình chuẩn đã khó, nay còn mua thêm cấu hình Biuld, Cả 1 vấn đề lớn với tài chính đc tích lũy.
SSD giá vẫn cao quá 😔( bao giờ mới bằng giá HDD đây???
Cứ giá ngon là đc. Em thì nghèo nên chả mơ. 😔
ôi, ko phải than. Hàng độc quyền thì giá nó phải trên trời chứ nhỉ.
mr33acs
TÍCH CỰC
12 năm
mới lấy em tiêu chuẩn 49,5tr mà đã thấy chát chúa choáng váng. Không dám mơ nâng cấp SSD 512 !
mr33acs
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenvangiangbn mình không nghĩ đến đẳng cấp mà là nhu cầu sử dụng thôi. Tất cả bạn bè anh em không ai biết, cũng ko mang ra quán cafe để trưng 😃
Vì kết cái retina, hiệu năng làm việc (mình hay ảnh ọt và xem phim) và các cổng kết nối (USB 3.0 để 2 bên máy, cổng HDMI)
@mr33acs em tưởng chỉ có 46tr thôi chứ, bác mua ở đâu thế

em hỏi chút: chơi HD em này có ổn ko bác nhỉ
mr33acs
TÍCH CỰC
12 năm
@colour308 mình lấy ở HN, qua 1 "tay trong" của FPT nên là hàng chính hãng bạn à. Bên ngoài hàng chính hãng không dưới 50tr đâu.
Còn bạn hỏi chơi HD, không rõ là chơi gì? Nếu là phim HD thì MBP cũ của mình đời 2010 cũng chơi tốt 😃
@mr33acs
cảm ơn Bác nhiều

Em muốn hỏi em Retina của Bác có chơi Film HD mượt mà ko vì em thấy có cái cổng HDMI ấy mà
em đang tính ko mua Dune HD mà dồn hết vào em MBP retina nên hỏi bác chơi film HD có ảnh hưởng chất lượng hình ảnh hay có mượt mà ko ấy mà
phải nói em này quá đẹp, đập chết ultrabook, macbook air
1000$ cho 500G =p~
Mấy ifan mua con này việc đầu tiên xóa MAC cùi cài lại WIN pro
prin77
CAO CẤP
12 năm
@GodDragon Suy nghĩ của anti fan...=))),có bố điên mới đi xoá,cùng lắm cài thêm phòng hờ thôi,win7 mà mơ có cửa giành chỗ của osX10.8,đúng là anti chai mặt nói ko sợ bị những người hiểu biết cười
@GodDragon đi đâu mà có apple hay sony là thấy bố này quăng gạch, trọi dưa 😔
@GodDragon Lại sủa hoài, ko sủa ko chịu dc hả =))
@GodDragon Chỉ có bác mới bị điên như thế :|
@MeoTaoBon sac có mấy bác anti ngu ngốc thế nhỉ, anti để làm gì khi mà đang trong topic của apple
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Thấy củng thích nhưng chắc chỉ đủ xiền rước MBA thôi , siêu mỏng nhẹ đẹp mượt mà và quan trong là giá chỉ 1k thui ,nhu cầu của mình củng thấp nên như vậy là đủ :">
Khỏi cần nói em cũng biết là con này rất rẻ 😁
hlp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình cao nhất của em này mình đã order từ gần 1 tháng rưỡi trc và đã dùng từ gần nửa tháng nay...phải nói là tốc độ và hiệu suất thôi rồi 😃
cóp 25GB dữ liệu từ ổ cứng này sang ổ cứng khác mất chưa đầy 2 phút 😃
Tuỳ biến cao nhất có thể lên 80tr !
mac pro nhìn phê nhỉ
lolita123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quả ram khiếp thật 😁 16gb ram, hehe

Thật ra theo mình, với ng VNam thì chiếc xe máy ko chỉ là phương tiện đi lại mà nó còn là người bạn trung thành, là kế sinh nhai (và đôi khi là cả..công cụ tán gái nữa)

Anw, nếu là mình mình sẽ chọn sh =))))
Đẹp mê ly^^
okia123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới ra đã có tùy chọn rồi mà 😃 , chủ thớt bị mơ rồi
Làm gì có bộ nhớ trong lớn thế bác! Ngay cả server cũng hiếm. Đó là bộ nhớ ngoài (HDD, SSD)
xube09
ĐẠI BÀNG
12 năm
3749. Kiếm đc con lap chơi game khủng rôig

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019