Apple đã cho phép tùy biến cấu hình của MacBook Pro Retina bản chuẩn

Didu
1/8/2012 16:6Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhquangdt3
ĐẠI BÀNG
12 năm
không biết bao giờ mới có con này mà dùng nhỉ? hjhj
hlp
ĐẠI BÀNG
12 năm
này thì macbook rentina 2012 cấu hình full:

Này thì ssd 768 GB 😃

@hlp
@nguyenanhthe E này full tổng thiệt hại hết bnhiu? Vậy bạn? Minh cũng đang gom thóc lúa để cưới e nó!! Haizz! Bjo minh mới có e này trên tay nhỉ????
@Shiroinezumi 2 năm nữa khi nó thành đồ cổ 😃
H2T3110
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản chuẫn còn ko mua nói nói chi....😔
sao ko có VGA nhỉ . mình nghĩ nó đáng giá nhất
ngon nhưng khó nuốt
bao giờ lấy vợ thì làm 1 em về tặng vợ kèm nhẫn cưới,
rồi cưới rồi mình dùng ké =))
giờ phải dành dụm tiền cưới vợj, chấp nhận yêu con vợ cũ thêm đôi năm nữa
mac dep, gia cao ma ai cung me em mac hihi : )
ui cái giá, đúng là khó đỡ trong từng hơi thở
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
yêu em này quá nhưng giá của nó (bản cấu hình mạnh nhất) giờ tương đương vs 1 e SH đời mới. Lap = Xe 🤔
00986
TÍCH CỰC
12 năm
Giá này mua máy Hackintosh còn khủng hơn.
Choáng vì giá
namng
CAO CẤP
12 năm
Mình dùng được vừa đầy tháng 😁. Lúc mua cũng muốn build cái cấu hình thấp nhất với ổ SSD 500GB mà nó không có option nên đành phải lấy cái i7 2.6GB, tốn thêm 100$. Cái MBA hồi 2010 dùng 128GB không đủ, chuyển sang MBA 2011 256GB cuối cùng cũng full, lúc nào cũng phải dọn dẹp SSD mà thường chả bao giờ dư được quá 30GB.

Mấy bạn suốt ngày vào ném đá, bạn chưa bao giờ sở hữu Macbook, chưa trải nghiệm MacOS, chưa bao giờ thoát khỏi vòm trời Windows nên các bạn chỉ biết so sánh cấu hình, giá cả mà thôi. Các bạn chỉ biết chiếc SYM Shark 170cc thì dĩ nhiên phải đắt hơn chiếc SH chỉ có 150cc rồi, hay con Merc S550 động cơ chỉ có 5.5l thì chắc chắn giá phải rẻ bằng 1/2 chiếc xe tải Daewoo K4 động cơ 11 lít ấy nhỉ. Merc S550 chỉ chở được 5 người, thêm hàng hoá linh tinh chắc cũng không quá 1 tấn, trong khi con K4 Daewoo động cơ 11 lít chở được những 15 tấn hàng hoá lận đó.
mr33acs
TÍCH CỰC
12 năm
@namng Mình thì lấy bản 256Gb thôi vì từ hồi dùng Mac (năm 2010) đến nay thì chưa bao giờ dùng hết dung lượng kia, nhiều dữ liệu mình lưu vào ổ cứng di động.
popovnvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm ngoái tự build một em, được Apple ship tận cửa nhà luôn, cảm giác thật khác biệt, nhưng mà bgio thì "tèo" rồi vì Apple đã bị cấm bán online rồi. Nản các bác VN nhà mình quá! Không biết những Amazon, Apple.... mới dc bán online ở VN để người VN tiếp cận thương mại điện tử thế giới!
ai cần thì mua thôi ... sản phẩm còn cả đống cái MB 2009 2010 2011 kìa ... mấy bạn cứ than mắc ... mình nghĩ bạn sẽ ko bao h mua nó nên mới than mắc thôi ... vậy nhé hàng này chỉ dành cho những ai cần chứ ko dành cho mọi ng` đâu
hlp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phải công nhận là ở vn ko thể đặt full cấu hình đc, tớ phải nhờ 1 bạn ship về bên sing, đặt cấu hình mạnh nhất và mất tận 6 tuần thì thì hàng về...dùng thì thôi rồi....ko diễn tả nổi cảm giác khi chạy em nó đâu 😃
vitdiesel
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang cày tiền để kiếm em này ... khó thế!!!!
sac,sao "táo cắn dở" mà bán mắc thế,thế thì mấy ai đủ khả năng sở hữu nó đây???
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
shit ! nó mà cho down cấu hình để rẽ hơn tí thì ngon nhĩ !
Quả táo chỉ giỏi móc túi người khác.
@lhitvietnam kinh doanh mà không móc túi cạp đất mà ăn 😆
silversgun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đắt quá ... nhưng vẫn thấy kết 😃
đẹp vãi,nhưg cái giá này thì...mua 1 con core i5,với mua 1 cái xe ga đi đã hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM