Apple đã khoá sign 8.4

Vomoms
23/8/2015 5:48Phản hồi: 59
Apple đã khoá sign 8.4
Apple khoá sign 8.4 r nhé ae có lẽ nên tạm dừng vọc vạch tại đây thôi 😁
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cydia impactor hân hạnh tài trợ chương trình này 😆
@nguyenhuutrong Biết là vậy nhưng vẫn làm sao chuẩn bằng bản gốc đc 😔
thì cydia impactor nó dow mấy cái lúc fix xóa đi về lại thôi có gì mà ko chuẩn
@phamminhtu1993 theo lý thuyết thì là thế , nhưng mà impactor vẫn đang là bản beta nên chắc chắn là vẫn còn lỗi , dù sao thì cứ tải fw chính hãng vẫn an tâm hơn.
có impactor là happy lắm rồi.chứ không vọc là vẹo hết
một người dùng máy lock và thích phá cho biết 😆)
@4s dựng mới hôm qua fix nốt lỗi 3g/2g đúng lúc khóa sign sợ vãi , quả ý mà lỗi chắc ngât 😔
vc hôm qua e vừa mới cho con 4s về 8.4 xong. may quá
may quá, e đã down dc bản 8.4 ngày hôm qua trước lúc nó khóa, chút tối restore lại chắc là ok hehe
@Lonely Planet Kể cả down về cũng k rs lại đc đâu bạn ơi @@ tại còN phải kết nối với máy chủ của apple mà b
@Vomoms ủa nhưng mà down từ lúc nó chưa khóa mà bác, chắc dc mà, lúc trước mình nhớ là làm vậy hoài ok mà
phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khoá từ đêm qua rồi - Tối muộn (hơn 11h tối) hôm qua nghĩ thế nào em làm phát restore cho sạch máy để sáng nay dậy JB và cài lại. Lúc đầu định để sáng nay dậy rồi làm luôn thể vì hôm nay nghỉ làm. Nhưng sợ nó khóa nên cứ làm phát cho chắc. Y rằng, sáng sớm dậy check thấy khóa rồi
@phamson123 M cũng định rs từ mấy hôm trc r mà lười 😔( thôi k sao có cydia vẫn là ngon r.
@phamson123 Biết thì nói không biết thì ngồi im dùm cái . sáng nay vẫn up từ 7.1.1 lên 8.4 đây
phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thetuanvietcali Tôi ko muốn gây chiến tranh đâu nhưng cái kiểu nói chuyện của ông ko ngửi được. 8h sáng nay restore đã báo khoá sign rồi ông nhé. Tối qua hơn 11h tối tôi vẫn restore được nên đoán nó khoá lúc đêm qua.

Ông restore lúc mấy giờ thế
down 8.4 từ hôm kia thì vẩn restore dc mà sợ gì
phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lonely Planet Không bao giờ restore được 8.4 nữa. Sẽ ăn lỗi 3194
@Lonely Planet K Cái down về chỉ là 1 phần thôi nó còn phải kết nối với máy chủ apple nữa mà bh mays chủ khoá r nên k rs đc8.4 nữa đâu
Em vừa thử, nó báo lổi 1934, tiên sư nó, khóa cũng ko thèm nói 1 tiếng
phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lonely Planet 3194 chứ không phải 1934
@phamson123 uhm bạn, đại loại là như vậy
@Lonely Planet 😁 gửi thư lên Apple nói liền, tại sao khóa mà không báo trước 1,2 ngày để người dùng restore còn kịp.
hunglatao1
TÍCH CỰC
9 năm
@thecuong_87 Kiến nghị apple trước khi khoá sign thì phải gọi điện thoại báo trước cho tất cả mọi người đang sở hữu ip mới chuẩn. Cùng lắm chỉ gọi 100 triệu cuộc điện thoại chứ mấy. Gọi xong thông báo khoá 8.4 chắc ra 11.4 rồi
may quá vừa đưa về dfu restore hôm qua
@trần công bình Đưa về dfu để làm gì vậy bác, sao ko ấn restore luôn, có tác dụng gì vậy?
@ForrestGumpR Quen tay thôi b 😆 từ ios 7 thì mới k cần về DFU
Thôi xong.vừa dùng tweak cydia impactor và lên thử 9.0 public 3 chưa kịp về.chưa kịp cảm nhận 9.0 thì nhận dc tin buồn này

Sent from my iPad using Tapatalk
@sxxmen Vậy tiếp tục ở iOS 9 beta cảm nhận tiếp nào.
Kiểu như vừa chia tay với ng iu.cảm thấy luyến tiếc....

phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sxxmen Ầy à, chuẩn luôn. Cảm giác của em cũng thế.
Ai ip lock mà chưa kịp xuống mới đắng 😆
phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
8h31' sáng nay bên heaveniphone cũng có người báo khoá sign nhé.
Link đây:
http://heaveniphone.com/threads/255184-8-4-da-chinh-thuc-khoa.html

Nếu ông restore trước 8h thì tôi ko có ý kiến gì vì tôi cũng đã nói rõ là hơn11h tối qua vẫn restore được . Đến sáng nay 8h đã ko restore được nữa. Vậy nên tôi đoán là khoá đêm qua.

Ông chém gió hay tôi chém gió nhỉ .
phamson123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thecuong_87
Thì mình cũng có muốn cãi nhau kiểu trẻ con đâu. Có điều ông kia bắt bẻ câu chữ quá. Mình cũng restore lại lúc 8h sáng mặc dù tối hôm trước đã làm rồi mới đi ngủ, thì thấy khoá sign rồi nên đoán là nó khoá đêm qua. Có gì to tát đâu mà nói chuyện kiểu "không biết thì ngồi im" khinh nhau quá. Mình cũng restore cái ios 8.4 này không dưới 50 lần trên 1 cái máy vì nghịch ngợm chứ chả phải đến lúc nó sắp khoá mới lẽo đẽo leo lên.

Thôi, chuyện chả có gì, chả cũng chả việc gì phải tranh luận về 1 việc mà thằng apple làm. Mình xin thua và dừng tranh luận ở đây
@phamson123 sao tôi phải làm vậy . để chứng minh cái gì , kiểu gì chẳng có người chạy lại fw lúc 7h như tôi . Sao phải war
@phamson123 back lại mấy trang xem ông comment có đúng như thế này k nhé . phán câu xanh rờn " Khoá từ đêm qua rồi - Tối muộn (hơn 11h tối) hôm qua nghĩ thế nào em làm phát restore cho sạch máy để sáng nay dậy JB và cài lại. Lúc đầu định để sáng nay dậy rồi làm luôn thể vì hôm nay nghỉ làm. Nhưng sợ nó khóa nên cứ làm phát cho chắc. Y rằng, sáng sớm dậy check thấy khóa rồi"
@phamson123 rất tiếc là vọc vạch bị lỗi lên dùng Cydia Impactor chạy lại nên nó đang hiển thị lần cuối là ngày 19:40 24-08-2015 😃
Các bác có thấy ip4s lên 8.4 mượt hơn 8.3 ko ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk
makimso
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới lên 8.4.1 thơm luôn. @@
Ơ hay, tải fw về rồi cũng không restore được sao các bác.fw 8.4 cho ipad mini cỡ 1.4GB lận đó, không còn dùng được nữa a. có cần del cho rộng chổ không vậy các bác.
@thanhgiang29572 Del đi bạn giữ làm gì nữa.
ducninh87
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lên 8.4.1 thử nghịch xem thế nào mà ko ổn, wifi đọc báo mà máy nóng vãi, mấy hôm vẫn thế về lại 8.4 luôn, ngoài apple music ra thì thấy còn lỗi hơn là sửa lỗi
Chốt hạ là khoá sign 8.4! Cãi nhau vớ vỉn loãng topic *.*
Đang tạm sống với ng iu mới nhưng nhìn lại ng iu cũ mà thấy tiếc nuối quá.con ng iu 9.0 này nóng tính quá.online và video được lúc đã nóng ran

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019