Apple giới thiệu iPhone 5: màn hình 4" Retina, 4G LTE, CPU Apple A6

Didu
12/9/2012 17:13Phản hồi: 3.569
3.569 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RVHT
TÍCH CỰC
12 năm
Cái màn hình kéo dài thế kia đẹp phải biết =)). Chúc mừng các bạn. Chuẩn bị $ mua đi thôi.
@RVHT Thôi bạn ôm con Galaxy Nexus mà tự kỷ đi,không phải dạy khôn bọn tôi.
Thức đêm thức hôm để theo dõi. Đến giờ này chỉ nói được một câu: Thất vọng! và phí công theo dõi. SJob ra đi để lại đàn em chỉ biết ăn kem
đừng ngồi đó phán linh tinh, che này chê nọ, đợi doanh thu rồi hãy phán nhé
vậy là hết iphone 5 rồi đó hả? chẳng có j ấn tượng. 😃 được mỗi cái Wifi, còn cái panorama chụp 28mpx j đó thì samsung có chụp toàn cảnh cũng vậy. SAmsung giờ vô đối thật rồi, về s3 thôi chứ chưa nói note 2, ra lệnh offline= google now, chup hình lần 8 tấm chọn tấm đẹp, ra lệnh để mở khóa chụp hình nghe nhạc hay j đó, S beam, Nfc, bla bla. Nội mấy cái đó thấy iphone 5 chuẩn bị ăn hành rồi 😃) Apple, what a shame 😁
@anhkhoi183 Chỉ có lấy nét ko thôi sao?
@YPMVSTAFF Mình ko có xài SS lẫn App. Mà tại thấy quảng cáo láo quá...
@datvt5 láo j mà láo? có sao nói vậy chứ láo j? láo rồi người ta mua người ta ko thấy như vậy người ta phản hồi hay nói lung tung mất hình tượng sao?
Vậy chứ cái iphone 5 thần thánh của cậu có mở khóa bằng giọng nói đc ko? khuôn mặt được ko? chạm vào nhau chuyển dữ liệu đc ko? Chụp hình toàn cảnh 28mpx hà, mở cái s2 chứ đừng nói s3 lên coi chụp đc ko biết liền àh =)). Còn cái SIRI thông minh vượt trội àh, nói tiếng nước ngoài bằng niềm tin nó hiểu =))
@anhkhoi183 Đệch! Bác có vấn đề về đọc hiểu à? Tôi nói tôi ko có xài SS lẫn App luôn nhá. Đây đéo bênh vực hãng nào đâu.
cái gì, có chắc không, em có nhìn nhầm không, 199$ cho bản 16G thôi á, đùa hay điêu thế, thật á, trả lời cho em đi, 1 câu thôi, đừng đùa kiểu như vậy chứ, em sốc quá!!!
@ngongocduc đùa gì đâu, từ 2008 tới giờ Apple vẫn bán giá đó cho phiên bản iPhone có bộ nhớ thấp nhất; chỉ có điều, bạn chịu khó qua Mỹ sống thì mới dc hưởng :p
@ngongocduc SamSung ở mễ cũng bán theo 2 cách: có hợp đồng thì đâu đó vài trăm đô, không hợp đồng thì sáu bảy trăm đô tùy theo máy và đời:p
@Bo0Bo0 trong 2 năm đấy chả khác j trả góp
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
12 năm
@thieutientieu Năm nào mà chả thế hả bạn-đây có phải lần đầu đâu?
noname655
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu Táo thối không đào tạo được lớn iFan thì cái phone này chết chắc =D
Thua L920 hoàn toàn =D
Thấy apple có nhắc đến Nokia lumia 920. Chắc cũng đang dè chừng nokia đây. Em chọn nokia lumia 920
@buidacdao Dám nhắc chết liền... vì đa số thông số kỹ thuật đền thua Lu920 mà.
Lu920 thì đánh trực tiếp vào IP4s (lúc đó IP5 chưa tiết lộ chính thức).
Giờ so Lu920 vs. IP5 thì Lu920 vẫn rất trội hơn.

Apple hay cái là nó xuất xưởng sớm, cũng là 1 lợi thế rất lớn. Chứ ra cùng thời điểm thì doanh số của Apple có lẽ giảm nhiều.

Về giá cả, có lẽ IP5 sẽ cao hơn Lu920 1 tí. (đoán thoai). 😃
Hi vong qua thanh ra that vong nhieu.cau noi nay qua ko sai.chan qua.duoc moi kai cau hinh khung.ko biet chup anh co ra j ko ma quang cao kjnh the.thôi dung 4s cho lanh.
___Gon___
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu bạn ưa thích những cái mới và cái đep thì ... Lumia 920 thẳng tiến vậy 😔
ko thấy đề cập gì đến vụ nano sim vậy là mirco vẫn sống tốt rồi hehe
quadiacau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thôi đi ngủ. Dù sao cũng sẽ dùng ip, vì cảm ứng màn hình ss ko hiểu sao luôn có độ trể.
@quadiacau cảm ứng như nhau cả thôi độ trễ là do cái OS mà bác
Có nên chờ Iphone 5s không ^^
Vẫn hy vọng vào BB 10 ^^
hieudd
TÍCH CỰC
12 năm
ko thấy nói đến nano sim hay micro sim, chắc vẫn là micro
không có nhiều về cải tiến mới nhỉ ngoài cái màn hình và cái máy ảnh mà sao chả thấy nói gì đến CPU GPU và tính năng mới nhỉ IP5 thế này liệu có đủ trình lên bàn cân để so sánh với Note 2 không " câu trả lời trắc là không " hjx hơi thất vọng cho 1 công nghệ mà mình đã từgn ngưỡng mộ 😔 :(
@halovanh có nói mà cpu gpu hiệu năng đều tăng gấp đôi so vs chip a5 là chip của 4s , bác so sánh vs note thế quái nào đc , 1 thằng chạy android os , 1 ông chạy ios so làm sao . Thế bác đã đọc cái bài sam nói android ko mượt = ios chưa 😆 , riêng bản thân e cũng dùng note I cũng thuộc dạng đỉnh của android năm ngoái , xin lỗi chứ riêng e cảm nhận android ko ăn đc ios , về nhiều cái
@halovanh Tại chưa có bài [Trên tay] mà bạn!
thuc37na
TÍCH CỰC
12 năm
thiết kế của Ip 4 mình cũng công nhận là đẹp.nhưng nếu duy trì qua 3 thế hệ thế này thì sẽ rất nhàm chán.cái gen 6 này chỉ là kéo dài cái gen 4 ra mà thôi.nhưng có lẽ lại hot hàng đây.apple nhiều fan lắm à.có lẽ người ta chọn Ip là do thương hiệu phần nhiều
xem xog thấy hụt hẫng về thiết kế giống 4s y hệt nhưng mỏng và chip a6 khủng nếu dc chọn mình sẽ chọn 4s vì iphone 5 chẳng có gì đột phá mấy so với 4s
@gameloft92 5 xấu hơn giống cái con khỉ =.=!
Mê cái thiết kế!!!! Cấu hình tạm được!! Mấy ông bán đt ko có cơ mà hét giá 😆)) nano sim - vn có chưa nhể???
Chả có gì là đột phá.
Hóng SS kiện AP =))
daitin94
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huukhai không khéo lại đền thêm vài trăm ngàn nữa! Hahaha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095