Apple giới thiệu iPhone 5: màn hình 4" Retina, 4G LTE, CPU Apple A6

Didu
12/9/2012 17:13Phản hồi: 3.569
3.569 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chả có gì cả
Nản ghê, quả này anh em ifan buồn chết. nhìn lumia 920 đỉnh quá.
ifan lặng hết rồi , toàn afan trong đây :p
nhocplayku
ĐẠI BÀNG
12 năm
thua xa Lumia 920...nãn Táo rồi Táo ơi...
Cũng ko có gì mới đáng kể, nhưng nói chung ap vẫn là đỉnh nhất.
smarter 😆, like galaxy s3 maybe
thích quá cơ!có phát chiến luôn.
new.bie
ĐẠI BÀNG
12 năm
e thì e nghĩ là cuộc cách mạng 3s lên 4 đã quá đủ.giờ các bác bắt nta phải cách mạng nữa để làm gì khi mà đã đạt tới xã hội chủ nghĩa 😆
Ko có j đặc sắc.... Buồn nhất là ko có NFC
Mình đang dùng ip4s..mong ip5 ra để đổi...vậy mà thấy lần này ip5 ra lại chẳng mấy ấn tượng..ghét nhất cái màn hình chỉ kéo chiều dài ko kéo chiều ngang...nhìn bây h có khác gì con điện thoại chocolate gì của LG ko 😔....mà bản thân mình thấy mặt kính đằng sau nhìn sang trọng hơn là mặt nhôm..mặt nhôm rồi cũng sẽ xước tung tóe mất....có lẽ nếu mình đổi thì cũng là do chạy theo xu thế thôi..ko thật sự hứng thú lắm với lần nâng cấp này :(
@hoanganh911 có 4s thì đừng đổi đợi gen 8 đi ... ko thấy nói ios 6 có sire cho ipad nhỉ
GIờ Táo Cắn biến thành Chuối bị gặm mất 1 miếng rồi
Dark Cloud
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem ra 4S còn có giá , góp lúa cho năm sau lỡ màn hình 3D 😆
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
12 năm
4" ư?
Không,chúng tôi muốn 1 chiếc điện thoại to bằng chiếc dép!
xmobile_74
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn dùng 4s. Chuẩn bị chuyển qua sài win8 thôi...
Cổ phiếu lên ko nổi , từ 680 xuống 660 rồi đứng luôn. :p
zenukyo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@galabuon http://quotes.wsj.com/AAPL/interactive-chart
Tăng nhẹ 1 chút xíu khoảng 0,28% giờ lại tụt từ từ :|
671,60$ 😃
tui ko thích smartphone có màn hình 4.5 in trở lên,4.8 hay 5.0 càng là một thảm họa với tui,bỏ vô túi cực kì khó chịu,cầm cũng khó,trước giờ xài Sony w995i,bây giờ thử xài iphone 5 xem sao,lần đầu tiên xài apple,ko vì tính năng mà vì kiểu dáng và cảm ứng,dị ứng với mấy hãng Korea (SS,LG...) toàn chơi mấy loại màn hình khủng bố,ra hàng mới y như "gà đẻ trứng" chả biết nên chọn cái nào tốt nhất >.< ,iphone 4S màn hình 3.5 thích hợp với nữ giới hơn,các bạn nữ mà cầm cái phone màn hình 4.8 hay 5.0 thì sao nhỉ?con gái VN sao cầm dc,bàn tay thô và to lắm mới cầm mấy cái phone như thế >.<
@ryan1603 Bạn ơi, bạn gái mình đi giày cỡ 36 dùng Note này, có sao đâu. Không quan trọng là to hay bé, quan trọng là thích hay không. Đơn giản thế thôi.
lần này k có tính năng gì nổi trội như siri lần trc nhỉ chắc khỏi chờ ip5 bán mà chuyển qua note 2 xài đổi gió quá . Có mỗi cái kiểu dáng này mà cứ lặp đi lặp lại hoài chán quá
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có gì mới em không khoái
oh bình thường quá.Chả có gì đặt biệt, bùn cho chờ đợi của mình 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119